huyền thoại

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: huyền thoại
    Ngày đăng: 13/09/2011 lúc 10:34am
có thể với mọi ng nó ko là j`, nhưng có lẽ với mình nó là con gà đc mình yêu quí nhất , tấm huyết nhất & xuất sắc nhất trong cuộc đời chơi gà chọi của mình cho tới bây h & chắc là mãi mãi sau này Cry. e nó : Ô Đấm đã biến mất sau 1 đêm mưa gió để lại 1 lũ vợ con nheo nhóc, bực mình cái bao nhiêu gà ko mất mà lại mất đúng e nó , thực sự quá buồn vì từ nay ko đc nhìn thấy e nó nữa, nhưng cũng mong về tay ai đó nó ko bị...hjx Cry Cry Cry , cũng vui vì mình ko phải nhìn cảnh e nó chết trong chuồng nhà mình , mong là e nó sẽ sản sinh thêm nhiều hậu duệ xuất sắc nữa. 
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
Ma_mai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Khu vực: n.a
Điểm: 740
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ma_mai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2011 lúc 2:02pm
nhà Mạnh trộm vào à chú ?
Quay lên trên
Tuấn Gà Chọi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/06/2011
Khu vực: Văn Phú-Hà Đông
Điểm: 1590
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tuấn Gà Chọi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2011 lúc 7:14pm
Sao anh mất cảnh giác quá thế, thât phí phạm 1 tài năng , em nghĩ bọn này biết chơi gà đấy , có lẽ nó sẽ đc đi đến 1 tay chủ mới hoặc là...hix , chia buồn sâu sắc đến a Việt
Tuấn Gà Chọi
Yahoo: quamuonmangdenoiloi_yt
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/09/2011 lúc 4:22pm
Ban đầu được viết bởi Ma_mai Ma_mai viết:

nhà Mạnh trộm vào à chú ?

vg, cay quá a ạ, bao nhiêu gà ko mất , mất đúng con gà đấy. e buồn mấy ngày hnay, ức cái là mất kiểu này chỉ có trộm quen ko ae đá của nhau thôi chứ trộm chuyên nghiệp hay ng ngoài đứa nào lấy kiểu đấy, điên thật , e mà bắt đc thằng nào e chặt tay Angry
Quay lên trên
Ntt Xem...
Bình luận viên
Bình luận viên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Hà nội phố
Điểm: 5920
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ntt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/09/2011 lúc 6:08pm
kiểu này chắc chộm quen nó bớ ngay con gà tốt nhất nhà, chia buồn cùng a
Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.
Quay lên trên
tdthuyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/03/2010
Khu vực: Đà Lạt
Điểm: 3559
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn tdthuyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/09/2011 lúc 9:41pm
hic, buồn nhỉ, chia buồn cùng em
Quay lên trên
SL_HTC Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2011
Khu vực: Sơn La
Điểm: 3145
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SL_HTC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2011 lúc 6:20am
Chia buồn với ông bạn. Ông này coi gà như con ấy nhỉ buồn mấy ngày>>> như mềnh.
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2011 lúc 9:19am
ông cứ thử cầm 1 con gà như thế trong tay đá ăn suốt mấy mùa mưa, toàn dưới ăn lên , ăn toàn gà kết & danh thủ , rồi chăm nó từ ngày như quả dứa , đến khi thay lông , đau ốm,...bao nhiêu ngày tháng xém có tiếc giống t ko ?
Quay lên trên
deepblue07i Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/10/2008
Điểm: 642
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn deepblue07i Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2011 lúc 7:56pm
Chia buồn cùng Việt. Làm thêm con chó cho nó trông gà đê.
Quay lên trên
Cóc Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2010
Khu vực: Tương lai
Điểm: 6762
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Cóc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2011 lúc 8:00pm
Mất con nào thế bạn? Mịa, mất trộm thế này ức lắm. Tớ vừa mất cái xe máy, nó vứt lại cho nửa cái khoá đĩa. Giờ 1 mét đất có 7 thằng ăn cắp mà, cẩn thận thôi bạn ơi. Vãi Luyện quá ! LOL
Quay lên trên
tdthuyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/03/2010
Khu vực: Đà Lạt
Điểm: 3559
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tdthuyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2011 lúc 12:24am
Ban đầu được viết bởi ôlong ôlong viết:

Mất con nào thế bạn? Mịa, mất trộm thế này ức lắm. Tớ vừa mất cái xe máy, nó vứt lại cho nửa cái khoá đĩa. Giờ 1 mét đất có 7 thằng ăn cắp mà, cẩn thận thôi bạn ơi. Vãi Luyện quá ! LOL

hic, sao từ nam tới bắc nghe ăn cặp xe hoài vậy ta, mới hôm rồi xe của anh cũng xem, nó ngoáy nát cái ổ khóa mà may sao chưa xong con xe, chứ xong thì cũng buồn luôn
Quay lên trên
gacon0nline Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/02/2011
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 253
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gacon0nline Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2011 lúc 1:40am

a bit' cau 1 m2 co' bay? thang\ an trom. o? dau ko. do' la\ lang\: that' gian_chau phong_que' vo'_bac' ninh.

que em do'.sao a lai bit' cau nay\
Quay lên trên
gacon0nline Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/02/2011
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 253
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gacon0nline Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2011 lúc 1:43am

Dead

Người sửa: gacon0nline - 03/11/2011 lúc 9:40pm
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2011 lúc 4:59am

con gà này b ko biết ,có a Phúc cả a Cjie61n biết thôi , nó lâu rồi gà lông 4 lông 5 rồi, nó ăn 12 kì , bất bại b ak`, tiếc quá ,hjx
Quay lên trên
XamHong Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 30/12/2009
Khu vực: Gia Lâm - HN
Điểm: 1564
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn XamHong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2011 lúc 9:34pm
Chia buồn cùng chú, con gà anh đc tiền ở Nghiã Đô ấy hả. Chắc theo đơn đặt hàng rồi chú ơi. Chú làm 1 trong 2 con như hai con ở dưới này thì cũng giảm tối thiếu đấy.
Có những thứ ngày thường mình có đc. Lúc mất rồi , mơ ước cũng = không. :)
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2011 lúc 4:36am
vg, chính là nó đó a. chán quá a ạ, e cũng đang tính làm 1 con khủng long về nuôi cho đỡ buồn đây,hjx
Quay lên trên
mduc91 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/11/2010
Khu vực: yen bai
Điểm: 1339
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mduc91 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2011 lúc 5:52am
tình chỉ đẹp khi tình còn dang dở , đời mất vui khi đã vẹn đôi đường .
chẹp chẹp
số phone : 0914255547
Quay lên trên
ovansaohatinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/03/2011
Khu vực: ha tinh
Điểm: 1033
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ovansaohatinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/09/2011 lúc 1:13am
chia buồn cùng a.Cry

KHI CẦN HÃY GỌI CHO TÔI: 0972415544
vietanh8586.0972415544@yahoo.com
Quay lên trên
quy_le Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/02/2011
Điểm: 1970
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quy_le Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/09/2011 lúc 1:24am

bác ơi 7 thằng đứng không vừa ... 6 thăng thôi....bài hoc kinh nghiệm anh em nê cao cảnh giac đông thời gửi lời chia buồn sâu sắc nhất đến THLK
Chọn: Nhất tông - Nhị tướng - Tam đòn - Tứ vảy
Nuôi: Nhất lực - Nhì tài - Tam tải - Tứ mã
Quay lên trên
vanhoaviet Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 31/07/2011
Khu vực: miền nam
Điểm: 175
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanhoaviet Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/09/2011 lúc 3:47am
xin chia buồn, hi vong bác sớm có 1 em gà khác hay hơn.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.