HOA ĐÀ CHUYÊN TRỊ BỆNH CHO GÀ

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234 20>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/08/2011
Khu vực: đông nam bộ
Tình trạng: Offline
Điểm: 359
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2011 lúc 5:06am
 xin tam biệt các bạn .......
Quay lên trên
Ntt Xem...
Bình luận viên
Bình luận viên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Hà nội phố
Điểm: 5920
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ntt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2011 lúc 6:18am
hoa đà chỉ cho em cái con gà của em nó bị chảy nc mắt ở 1 mắt thôi , em tra thuốc nhỏ mắt mãi mà ko khỏi 
Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.
Quay lên trên
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2011 lúc 11:14am
 gà ban bị dau mắt hôt rùi, bạn dùng ; 5 GIỌT CHANH ,3 GIỌT MẬT ONG , 2 GIỌT THUÔC TÍM ,NHỎ HẾT TRONG NGÀY.Uống kèm thuốc C 500mg 2v ,hapacon 1v , canfacilin 2v uống 2 lần /ngày
Quay lên trên
Ntt Xem...
Bình luận viên
Bình luận viên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Hà nội phố
Điểm: 5920
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ntt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2011 lúc 6:02pm
thank u bác sĩ
Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.
Quay lên trên
onlyone_1991 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/12/2010
Khu vực: ha noi
Điểm: 280
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn onlyone_1991 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2011 lúc 11:09pm

Ban đầu được viết bởi Độc kê Độc kê viết:

Bác cho em hỏi gà thằng bạn em thóc chẳng chịu ăn mà chỉ thích ăn cứt là bệnh gì ạ?

LOL đọc xong cái này em buồn cười quá bác sỹ cũng bó tay. bệnh này NAn y quáLOL
LOL
Quay lên trên
onlyone_1991 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn onlyone_1991 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2011 lúc 11:14pm
HOA ĐÀ cho em hỏi con gà của em nó bị bệnh kiểu như lên đờm. nhiều lúc nó khò khè . trước em ở nhà có chữa thì cũng đã khỏi nhưng giờ ko ở nhà nên để ông anh nuôi thì nó lại bị lại. khi đánh nhau nó bận thở dốc quá không thể tập trung vào đánh dc.có người bảo sáng sớm lấy lá cây đinh lăng đút cho nó ăn 1 thời gian sẽ khỏi nhưng e chưa thử. Hoa đà có liều thuốc gì trị dứt điểm thì cho em cái Đơn nhé. hết bao nhiêu cũng dc. thanks
Quay lên trên
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2011 lúc 5:55am
 toa thuốc lên đờm ; CEFUROXIM 500MG 1V , SEPTIDASE 1V, HAPACOL 650MG 1V, ACETYDONA 200MG 1V , C500 1V,  UỐNG SÁNG 1 LẦN, TỐI 1 LẦN /3 NGÀY SẺ HẾT. CHÀO BẠN.
Quay lên trên
onlyone_1991 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn onlyone_1991 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2011 lúc 6:42am
Ban đầu được viết bởi ngoc an mui ne ngoc an mui ne viết:

toa thuốc lên đờm ; CEFUROXIM 500MG 1V , SEPTIDASE 1V, HAPACOL 650MG 1V, ACETYDONA 200MG 1V , C500 1V,  UỐNG SÁNG 1 LẦN, TỐI 1 LẦN /3 NGÀY SẺ HẾT. CHÀO BẠN.

Shockedthật không vậy Hoa đà. có bảo hành không đó. nhỡ uống không khỏi mà có Tác dụng phụ thì biết tìm HOA ĐÀ ở đâuBig smile. ^^ để em thử xem thế nào nhé. thanks
Quay lên trên
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2011 lúc 4:11pm
 địa chỉ nè : nguyễn ngọc ẩn , 93/2 chế lan viên , kp 5 ,phường mũi né, thành phố phan thiết , tỉnh bình thuận, bạn cứ đến nhà nha sẳng sàng tiếp đón. chào bạn.
Quay lên trên
anhquy113 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/08/2011
Khu vực: Phú Thọ
Điểm: 180
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhquy113 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2011 lúc 9:57pm
Bác ơi gà em bị Kén chân chữa sao hả bác. gà em con nhỏ. 
Quay lên trên
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2011 lúc 10:36pm
 gà em còn nhỏ, cho nên ta điều trị cách khác. ; ampicilin 1v, C 500mg 1v , b12 1v, 1 muổng cà phê đường .hòa tan chia đều. mổi lần uống 2 giọt. uống 5 ngày, rồi chờ đúng đúng 25 ngày kén sẻ gôm lại, ta dùng dao lam mổ 1 lổ nhỏ bóp mạnh kén sẽ bắn ra ngoài. chúc em thành công... 
Quay lên trên
anhquy113 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/08/2011
Khu vực: Phú Thọ
Điểm: 180
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhquy113 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2011 lúc 2:40am
thế có phải băng bó vết thương sau khi mổ ko hả bác. mà C 500mg là cái loại gì thế ạ. em Vịt lắm. À thank bác nhé
Quay lên trên
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2011 lúc 7:40am
 vitaminc bán tại hiệu thuốc tây đó bạn. không băng bó nha, 
Quay lên trên
thuylucngan Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 18/02/2011
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 6080
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuylucngan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2011 lúc 6:39pm
Chào đồng niên Ngọc Ẩn. Đọc từ đầu đến giờ mình biết bạn là người có nhiều kinh nghiệm chữa trị gà. Xin bạn đừng tự ái vì có 1 số bạn trẻ hỏi những câu có vẻ hơi bông đùa. Bạn hãy thường xuyên lên diễn đàn để trả lời giúp ae cần thật sự. Xin cảm ơn bạn rất mong được làm quen Handshake
Cuộc đời sướng hay khổ là do mình tự cảm nhận
Quay lên trên
Cóc Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2010
Khu vực: Tương lai
Điểm: 6762
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Cóc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2011 lúc 7:26am
Bác Ngoc an mui ne quả là người có kiến thức. ôlong đang có 1 con gà bị bệnh, xin được bác chỉ giáo. Có số điện thoại bác rồi nên liên lạc chắc dễ dàng !
Quay lên trên
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2011 lúc 8:11am
 cám ơn các bác động viên mình sẻ cố gắng hơn, quyết tâm chửa gà mau hết bệnh để không phụ lòng tin yêu của các bác. điện thoại liên lạc : 01.22994422.6 , 0913.670.864.chào các bác.
Quay lên trên
Tuấn Gà Chọi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/06/2011
Khu vực: Văn Phú-Hà Đông
Điểm: 1590
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tuấn Gà Chọi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2011 lúc 3:56pm
Chú hãy thường xuyên lên diễn đàn và chỉ cho các ae cách chữa dứt điểm mà đơn giản ý ạk , hihi...diễn đàn có 1 thầy thuốc gà quả là quý hóa quá...thanks
Tuấn Gà Chọi
Yahoo: quamuonmangdenoiloi_yt
Quay lên trên
ongcaokuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/02/2011
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 567
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ongcaokuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2011 lúc 7:53pm
Ban đầu được viết bởi vuxuanloi vuxuanloi viết:

Bác sỹ cho em hỏi cái, con gà của em nó cứ thích sống cùng với Ngan, làm thế nào để nó k thích nữa, má em nhố riêng nó cứ nhao ra trông thật tội nghiệp, thả ra là nó lại vào sống cùng bầy Ngan, híc. Cho em hỏi có phải nó bị mắc bệnh thích Ngan không ạ?
chắc sống với ngan từ bé nên quen rồi,cách tốt nhất là thịt hết ngan đi
Quay lên trên
chusonft Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 11/07/2011
Khu vực: bacninh
Điểm: 215
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chusonft Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2011 lúc 8:27pm
hi diễn đàn giờ lại có thêm 1 phòng mạch nữa rất hay và bổ ích cảm ơn bác nhiều chúc bác chữa đượ nhiều bệnh cho các chiến kê. mà bác cho em hỏi có bệnh gì bác phải pó tay không thế Big smile
Quay lên trên
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2011 lúc 8:52pm
  có đó em ví dụ bênh đui: không thay mắt gà được. hi hi cám ơn em ủng hộ.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234 20>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.