Sát Thủ Trẻ

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Tình trạng: Offline
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Sát Thủ Trẻ
    Ngày đăng: 31/03/2020 lúc 4:31pm
15 ngày không lên cơ quan, ok, đã có việc ở nhà với lũ đệ. giới thiệu với anh em, sát thủ thứ 2 trong đám gà vớ vẩn phá làng xóm của tớ.
Đây là một con gà khá toàn diện, chồng trên, xoay trở lanh lẹ, chạm đá cực tốc độ, điểm đánh hầu hết là vai trên, đầu kỵ với sỏ ngang, dọc mau. gà 9 tháng, tơ chay, đỏ rực từ bé, hiện tại 2,8. 3 lần nhảy với các đối thủ già giơ đều trong vòng 10-12 phút gãy toàn thân xách ra hoặc vọt cót. con ranh này sau 15 ngày nghỉ trốn Covid sẽ nằm ở trạng 30. chắc chắn chân đá sẽ mãn nhãn, với tình hình hiện tại về nơi thi thì em nó đủ để cất công mon men gần bên giới.
không mê tín, quan niệm nhiều nhưng công nhận 90% gà tơ đang nuôi trong năm nay đều cựa cái đen cái trắng, không quan trọng bằng chân đá nhưng thấy hơi lạ. tất cả đều cùng bố khác mẹ, giống mỗi bố ở chân cựa. gà bố là con gà xuất xứ bình định, ngắn duyên, với những chân cựa đối thủ đen xì ngay hồ 1. ăn nhanh 2 trận khu vực. trận 3 ăn c1 hơn 3 hồ với gà nha tranggif đó mình không nhớ lắm, nhưng đội bạn có nhiều người Tung Của bám càng, mà thời C1 KT thì chỉ đội nha trang mới có người Tung Của. Về ốm, liệt, sau chữa lại gân gối hỏng để đúc, ngắn duyên trường thì nhường cho conWinkingWinkingWinking.
CHúc tất cả phòng-chống dịch thành công, chưa cuồng chân cuồng cẳng quá ae ạ

Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
Gacon1x3 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/10/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gacon1x3 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/03/2020 lúc 4:52pm
Mé ngang, dóng lưng
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/03/2020 lúc 7:47pm
Hấp dẫn quá. Cứ mỗi lần em nghe gà các anh em lại ngán gà nhà :D
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 1592
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/03/2020 lúc 8:18pm
Nó đang ngắm gái hay sao vậy
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/03/2020 lúc 10:26pm
Mỏ dưới hơi yếu còn lại tuyệt vời a.
Thắng hay thua không quan trọng quan trọng là ... không được thua.
Quay lên trên
GaDonTL Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/10/2016
Khu vực: Tiên Lữ
Điểm: 451
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaDonTL Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2020 lúc 9:16am
Gà đỏ đẹp!
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2020 lúc 9:18am
Ban đầu được viết bởi Phong Vân Phong Vân viết:

Anh về dưới, qua nhà mấy lần thấy khoá cửa vắng nên ko ghé
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2020 lúc 12:05pm
Gà của danh thủ nên sắc nét quá
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2020 lúc 3:18pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Gà của danh thủ nên sắc nét quá

Cũng chơi nhì nhằng thôi bác ạ, bác cũng siêng khoe mà khoe toàn gà đẹp quá
Quay lên trên
KhucHuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/08/2013
Khu vực: THÁI BÌNH
Điểm: 570
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn KhucHuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2020 lúc 6:49pm
Nhìn lấc láo dễ sợ
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2020 lúc 12:53pm
Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

Ban đầu được viết bởi Phong Vân Phong Vân viết:

Anh về dưới, qua nhà mấy lần thấy khoá cửa vắng nên ko ghé

Dà e ở dưới An Khê a.
Thắng hay thua không quan trọng quan trọng là ... không được thua.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.204 giây.