Bịp mã mái ,gà ế.

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
luudinhvan2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/02/2017
Khu vực: hungyen
Tình trạng: Offline
Điểm: 429
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luudinhvan2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Bịp mã mái ,gà ế.
    Ngày đăng: 08/07/2018 lúc 9:10am
Bố tía ôm đấm, mẹ bịp cũng ôm đấm, Cả đàn được 4 con trống, 3 con tía các sư kê đã đến vồ từ lúc nó mới được 1kg, còn lại con này mã mái nên các vị ý tha. Thôi cứ nuôi làm cảnh vậy! Cảm ơn các bác xem bài!

Quay lên trên
cuchuoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2016
Khu vực: dak lak
Điểm: 157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cuchuoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2018 lúc 11:04am
Ế vẫn đẹp!
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7250
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2018 lúc 11:06am
Vấn đề nó có hay hay k thôi...
Chơi gà mà chê chân vảy màu lông mã nọ mã kia thì chưa đạt tầm....Ao làng giếng lở cây đa là cùng.
Bao giờ chiến tướng hoặc chiến kê chỉ có 1 màu tiêu biểu thì mới nên tin này nọ... Còn tốt nhất VÔ SƯ VÔ SÁCH QUỶ THẦN KHÔNG TRÁCH.
Cứ chân hay lối tốt mà chơi....
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
luudinhvan2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luudinhvan2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2018 lúc 11:24am
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Vấn đề nó có hay hay k thôi...
Chơi gà mà chê chân vảy màu lông mã nọ mã kia thì chưa đạt tầm....Ao làng giếng lở cây đa là cùng.
Bao giờ chiến tướng hoặc chiến kê chỉ có 1 màu tiêu biểu thì mới nên tin này nọ... Còn tốt nhất VÔ SƯ VÔ SÁCH QUỶ THẦN KHÔNG TRÁCH.
Cứ chân hay lối tốt mà chơi....

Bác nuôi gà nhiều nên biết rõ, khi người ta đến mua gà họ nhìn màu lông, nhìn mặt, nhìn mắt...vv, hỏi gà bố, gà mẹ,gà anh, gà em...vv bắt con gà lên họ sờ cổ, sờ hông, sờ...vv.., họ nhìn chân, ngắm chân ,ngắm từng cái vẩy nhỏ... rồi mới hỏi đến giá cả
Quay lên trên
luudinhvan2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luudinhvan2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2018 lúc 11:26am
Ban đầu được viết bởi cuchuoi cuchuoi viết:

Ế vẫn đẹp!

Con này chưa thử chân,nhìn cũng tạm thôi bác ạ.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2018 lúc 12:05pm
Cá nhân mình đi mua cũng k chọn em này đâu dù k xem vi vảy mã miếc vì: Khung vai to phao câu thót nhỏ, xương chân to đều xuống đáy chậu. Đó là những con gà phần lớn chậm mỏ và thưa đòn, đã vậy đá khuya khuya 1 chút thường té ngã....

Quay lên trên
cuchuoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2016
Khu vực: dak lak
Điểm: 157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cuchuoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2018 lúc 6:08pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Cá nhân mình đi mua cũng k chọn em này đâu dù k xem vi vảy mã miếc vì: Khung vai to phao câu thót nhỏ, xương chân to đều xuống đáy chậu. Đó là những con gà phần lớn chậm mỏ và thưa đòn, đã vậy đá khuya khuya 1 chút thường té ngã....công nhận e phải học taapj nhiều

Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Điểm: 3763
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2018 lúc 7:12pm
Mấy sư kê kia chọn gà kinh nghiệm đấy. Từ hồi chơi gà tới giờ chưa gặp con gà bịp mã mái chân vàng hay bao giờ, bản thân đã nuôi 4 con đều rất đẹp nhưng rất dở, có 2 con  bị rót. Bịp chân vàng và chân trắng hiếm khi mới có con chơi được. Gà bịp chỉ thấy chân xanh mai cua là chơi được.

Đây clip Bịp chân vàng đẹp như tranh mua 3t của anh bạn, cao to hơn 150 gram mà đá như vậy đây.

Người sửa: daga_2608 - 08/07/2018 lúc 7:14pm
Quay lên trên
luudinhvan2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luudinhvan2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2018 lúc 8:40pm
Chán nhỉ
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2018 lúc 8:50pm
Ban đầu được viết bởi luudinhvan2 luudinhvan2 viết:

Chán nhỉ

Chán gì đó là chuyện thường của chơi con gà thôi mà...
Đến con khảo hay mà buồn lòng mình còn thịt huống gì gà tơ....
Với lại cứ nuôi đủ đạt tiêu chuẩn đi rồi quyết, giờ cũng chỉ là đoán thôi, sự đời đôi khi lệch chuẩn lại hay....Ví dụ luôn nhé: Than kíp-lê và kim cương cấu trúc giông giống nhau, nhưng than thì đầy kim cương siêu hiếm, nhưng chỉ cần thằng Kíp lê kia vô tình bị áp xuất vượt ngưỡng và nhiệt độ siêu cao thế là thành kim cương thôi....
Quay lên trên
quangpx Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2013
Khu vực: Phú Xuyên
Điểm: 645
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangpx Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/07/2018 lúc 11:44pm
Mít chín nhiều chưa a.e cả Bờm lại sang chơi :))
Quay lên trên
Ô TRUY Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/11/2013
Khu vực: bánh đa kế
Điểm: 73
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ô TRUY Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/07/2018 lúc 7:59am
nhiều khi chơi gà vẫn phải mê tín 1 chút bác ah.riêng chân màu ống nhựa(chân xanh da đá) có hay ntn e cũng không bao giờ nuôi và theo tiền.còn bịp thì chỉ gét bịp chân trắng
Quay lên trên
luudinhvan2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luudinhvan2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/07/2018 lúc 8:29am
Cảm ơn những chia sẻ rất hay của các bác, xám chân vàng cả làng mất váy, không nên chơi, thế mà xám thần lại chân vàng, xám messi hình như cũng chân vàng...
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Điểm: 3763
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/07/2018 lúc 8:47am

Cảm ơn những chia sẻ rất hay của các bác, xám chân vàng cả làng mất váy, không nên chơi, thế mà xám thần lại chân vàng, xám messi hình như cũng chân vàng...

Xám chân vàng là ngoài bắc có câu đó, trong nam nhiều gà xám chân vàng rất hay. Chỉ thấy xám chân trắng hay vô duyên, con nào hay thì rất hay.
Quay lên trên
lvcuong9 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/12/2009
Khu vực: VY-Bắc Giang
Điểm: 677
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lvcuong9 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/07/2018 lúc 9:21am

xám chân vàng là xám sắt, xám khô chân vàng mới sấu nhé
xám hồng chân vàng lại đẹp
nhé
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/07/2018 lúc 10:10am

Chán nhỉ
Trạng bn rồi bác, nếu chán cuối tuần chuyển xuống Giám bát lấy 7 lít nhé anh.
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/07/2018 lúc 10:12am
265 rồi là yêu đấy
Quay lên trên
luudinhvan2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luudinhvan2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/07/2018 lúc 10:13am
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

Chán nhỉ

Trạng bn rồi bác, nếu chán cuối tuần chuyển xuống Giám bát lấy 7 lít nhé anh.

Sợ mang về rồi lại thất vọng   
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/07/2018 lúc 10:21am
trạng 2 mấy rồi bác, biết đâu nó duyên với mình lại ngon
Quay lên trên
luudinhvan2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luudinhvan2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/07/2018 lúc 10:41am
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

trạng 2 mấy rồi bác, biết đâu nó duyên với mình lại ngon

Khoảng 2,7bác ạ
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.