Trực Chiến 2,7kg Tía Đại Giáp

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
....Nice.... Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/06/2011
Khu vực: Hung Yen
Tình trạng: Offline
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ....Nice.... Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Trực Chiến 2,7kg Tía Đại Giáp
    Ngày đăng: 16/06/2018 lúc 11:47pm
Cuối mùa ở quê ít gà đá..hội hè năm có 1 lần
bán con này cho ai về chọi
mới ăn cái cỏ thứ 3 hôm qua bao 1tr hơn 3 séc đá buông cựa vì chiều xẩm tối
video ở dưới....mình đâm họ bục 12 lỗ từ đốc cần lên đến tảng
gà 15 tháng xong lông cổ tránh rét hồi tháng 2
nên các bác yên tâm là k thể thay lông đc...
cựa hạt ngô dựng vỡ đầu cựa 1 bên
gà cưa 1 mang,1 mang vỉa,chân vỉa rất hay
dọc đá 100% đốc cổ họ gãy cổ rất nhanh
hiện tại 27 chuẩn
giá 2,5tr 0942635096

Quay lên trên
superpipo83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2016
Khu vực: mien bac
Điểm: 859
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn superpipo83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2018 lúc 10:31am
chúc nhanh bay
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 03/10/2008
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 1332
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2018 lúc 10:34am
Chưa xem đc video, gà đẹp thật, nhưng chân soi lồng hỏng hết thái, giá hơi chát tí, kể fix đc tí nữa thì đẹp
sdt: 0979093286
Quay lên trên
....Nice.... Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/06/2011
Khu vực: Hung Yen
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ....Nice.... Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2018 lúc 12:01pm
Ban đầu được viết bởi hoahaiyen hoahaiyen viết:

Chưa xem đc video, gà đẹp thật, nhưng chân soi lồng hỏng hết thái, giá hơi chát tí, kể fix đc tí nữa thì đẹp
thái bị bong mất vảy thôi bác...k ảnh hưởng gì..ai mua gà chả mặc cả Big grin lên fixx là bt mà
Quay lên trên
Xamngusac Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/06/2017
Khu vực: Dak nong
Điểm: 281
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamngusac Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2018 lúc 8:59pm
Cha thấy đại giáp đâu cả, nhưng gà khá quá
Quay lên trên
samuraipes Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/12/2011
Khu vực: Hà nội
Điểm: 272
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn samuraipes Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2018 lúc 9:23am
Gà nhìn chân khá đẹp chê cái tốc độ chậm như rùa ,giờ nhìn loại này đánh o khoái

Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2018 lúc 11:55am
Ban đầu được viết bởi Xamngusac Xamngusac viết:

Làm gì có đại giáp mà bác thấy...
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2018 lúc 1:43pm
Có 3 vảy ở chân phải cũng gọi là hơi liền nhau. Mấy bác rành vảy phán chứ mk k biết là vảy gì 😆😆
Thắng hay thua không quan trọng quan trọng là ... không được thua.
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2018 lúc 3:09pm
Hơi mờ nên không rõ có phải liên giáp không, nhưng đại giáp là chính xác bác ạ.
Sự chân thành là điều tốt đẹp nhất bạn có thể đem trao tặng một người. Sự thật, lòng tin cậy, tình bạn và tình yêu đều tùy thuộc vào điều đó cả. (Elvis Presley)
Quay lên trên
Xamngusac Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamngusac Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2018 lúc 6:23pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Ban đầu được viết bởi Xamngusac Xamngusac viết:

Làm gì có đại giáp mà bác thấy...

Bác xem đây có phải đại giáp ko ak?
https://uphinhnhanh.com/image/1R7gfY
https://uphinhnhanh.com/image/1RWih5
Quay lên trên
FATALITY Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2017
Khu vực: Buôn Ma Thuột
Điểm: 13
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn FATALITY Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/06/2018 lúc 8:40am
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/06/2018 lúc 12:25pm

Chân nhìn không đc đẹp nhỉ, chả biết đá đấm ra sao...
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
Xamngusac Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamngusac Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/06/2018 lúc 1:02pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Chân nhìn không đc đẹp nhỉ, chả biết đá đấm ra sao...

Chẳng qua có chút võ để hù dọa mấy a kê kinh thôi, chứ chẳng làm nên trò trống j bác ợ
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/06/2018 lúc 4:24pm
À cứ như ảnh con chân xanh là Đại giáp à các bác, hóa ra thế em lại cứ tưởng 1 vảy tổ bố mới là đại giáp hóa ra thế này là đại giáp. cặp chân rất đẹp
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.