tía bịp chân xanh móng tím

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Nguyenhoangtrunghn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/08/2016
Khu vực: Hà nam
Tình trạng: Offline
Điểm: 198
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenhoangtrunghn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: tía bịp chân xanh móng tím
    Ngày đăng: 10/06/2018 lúc 9:01pm
có con gà hơn tám tháng hôm nay mở mỏ, hơn tháng trưoc có đăng nhờ mọi người bói xem đánh kiểu gì thì hôm nay đã có đáp án, gà trạng 29,5 ngoài bắc tìm gà tơ trạng to đúng là nổ đom đóm mắt nên đành nhắm mắt ghép với gà già hơn, anh chủ gà kia chưa đánh mà chém gió rách dời đánh hết hồ hai thì tịt ngòi Big grin
có tí hình ảnh và clip

hồ 1:
https://youtu.be/1uRYK1ih1kA
hồ 2:
https://youtu.be/6SCYpnUcSM4
https://youtu.be/Bw9Ben4sHpg
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/06/2018 lúc 9:29pm
Gà khá ghê
Trong môn gà chọi thị tài và hiếu thắng là con đường ngắn nhất dẫn đến thất bại
Quay lên trên
ist_lee@1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/03/2017
Khu vực: Mien Trung
Điểm: 150
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ist_lee@1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/06/2018 lúc 10:10pm
gà tơ mà chân tốt quá, đều con gà vàn chung với gà bác thì em nghĩ mang về làm phu tốt đấy :D
Quay lên trên
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenhoangtrunghn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/06/2018 lúc 5:40am
Ban đầu được viết bởi Xamquy Xamquy viết:

Gà khá ghê

Chặng đường còn chông gai bác ạ khởi đầu đc vậy là tạm ổn
Quay lên trên
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenhoangtrunghn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/06/2018 lúc 5:42am
Ban đầu được viết bởi ist_lee@1 ist_lee@1 viết:

gà tơ mà chân tốt quá, đều con gà vàn chung với gà bác thì em nghĩ mang về làm phu tốt đấy :D

Vâng nhưng bác chủ gà kia không nghĩ gà bác ấy là gà phu đâu ạ
Quay lên trên
mrhahung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2015
Khu vực: Hanoi
Điểm: 345
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mrhahung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/06/2018 lúc 12:14pm
Ảnh chụp thì đứng co ro, rúm ró mà vào trận thì không hề!
Gà tơ mà chân khá đấy bác!
Quay lên trên
gachoicunghay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 19/02/2017
Khu vực: phú yên
Điểm: 200
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoicunghay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/06/2018 lúc 1:06pm
giống hệt gà mình luôn
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/06/2018 lúc 1:59pm
con gà đối thủ kia " giáo sư dạy đá mé" quá..
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.