Trận thua thứ 2 trong mùa giải đầu năm 2018

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2012
Khu vực: TX Phú Thọ
Tình trạng: Offline
Điểm: 2925
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Trận thua thứ 2 trong mùa giải đầu năm 2018
    Ngày đăng: 22/05/2018 lúc 9:18pm
Mơ tây sủ lợn
Cùng dòng OMM, Lông 1 là con gà lúc đầu chiu vỉa nhuần nhuyễn 2 mang, sau lên đè 2 mang chân đá nách lưng xương rơi trong mả. chân dọc của nó cũng xếp vào hàng bom tấn, đối thủ hở dọc nó đá vài chân thật thà là hỏng cổ.
Xong lông mình vần lại chưa đạt chuẩn phong độ chiều mùng 5 tết mình mang đi đá hội Đình Vẽn Vĩnh Yên thay kỳ vần, đối thủ là con ô đã ăn trận lông 2 của đội Làng Bầu Vĩnh yên tuyển nam ra gần đôi chục củ. Hồ 1 họ chấp mình xuống 5, cuối hồ lên bằng chấp lại 8, hồ 6 mình chấp bạn 2 hết giờ hội. 
Trận này về mình thay mỏ chấu
Sau thời gian dưỡng mỏ, đá hội Phú An Hải Dương mình ăn nhàn nhã trong 5 hồ (Ảnh dưới 1 ngày sau ăn độ), bạn gãy tan đôi cựa, gãy người, gãy cổ chủ xin bê.
Sau trận này đối thủ em nó là con gà lục đinh của đội Hải dương, va đúng gà kết dấu bóng. Trận này 3 hồ đầu mơ chiếm ưu thế, cuối hồ 3 lấy mắt đối thủ chấp đối thủ xuống 3. Mất mắt đúng mang xuống của bạn mình đá được vai lưng, bạn sinh thế dựng kiệt buông tát, một mang bấu đấm tốc độ như máy khâu. Bỉ bo khuya hồ mình hỏng mỏ không cắn đá được, bạn lên chấp lại đến hồ 14 mình bê thua. 
Mơ thua đúng điểm yếu của nó là cặp mỏ thay lông xong lần nào đá vần mỏ cũng có vấn đề, có lẽ em nó đã hết duyên, nếu bạn ko mất mắt có khi lại ăn nhànHappy. Cháu đang giai đoạn dưỡng thương, hy vọng mau chóng khỏe mạnh trở lại 
(Thời gian rảnh mình sẽ viết bài Tổng kết mùa giải đầu năm 2018) 

https://uphinhnhanh.com//z4vJVW -
https://uphinhnhanh.com//z4vdnh -
https://uphinhnhanh.com//z4vlO3 -
https://uphinhnhanh.com//z4v9Av -
https://uphinhnhanh.com//z4vc9s -
https://uphinhnhanh.com//z4vrKa -
Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2018 lúc 9:37pm
tổng kết quý 2 năm 2018 so sánh với cùng kỳ năm ngoái luôn anh :D =)) :v
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2018 lúc 1:59pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

tổng kết quý 2 năm 2018 so sánh với cùng kỳ năm ngoái luôn anh :D =)) :v<div ="corom-element" style=": ; top: 0px; left: 0px; right: 0px; height: 0px; margin: 0px; text-align: left; : 2147483647; pointer-s: none; border: none;">

Sơ bộ 21 trận thắng liên tục, 2 trận thua, kết thúc 1 trận hòa. So với cg kỳ thì năm nay thành công hơn
Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2018 lúc 4:00pm
Mất mỏ trên hay dưới mà không thắng được thế bác, mất mỏ dưới thì khó làm chứ mỏ trên nhắm mắt lột mỏ cũ ra tết mỏ giả vào chiến tiếp được mà.
Quay lên trên
bogia82 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/10/2011
Khu vực: ha noi
Điểm: 332
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bogia82 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2018 lúc 6:42pm
Kết dòng nhà bạn này mà chưa sở hữu đc em nào
Quay lên trên
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2018 lúc 7:12pm
[QUOTE=kY SU HAM GA] Mất mỏ trên hay dưới mà không thắng được thế bác, mất mỏ dưới thì khó làm chứ mỏ trên nhắm mắt lột mỏ cũ ra tết mỏ giả vào chiến tiếp được mà.
Mỏ gà trên dưới mình làm cg khá, con này như bị rối loạn chức năng tổng hợp chất sừng ở mỏ. Mỏ rất yếu, mình cẩn thận tết mỏ từ hồ 3 nhưng bị dập phần thân trong sau nhức buốt ít cắn đá hơn, bạn sau hơn đòn, khi 2 đối thủ ngang tầm mình ít đòn hơn thì thua bạn ah!
Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2018 lúc 7:24pm
Nhiều đối thủ còn mắt thì thua mất mắt thắng ngược khi ấy nó cứ chạm mỏ là cắn đá k trốn k bến lối nữa....
Trường hợp 2 mắt thì khác hơn, mất sớm thua sớm, mất muộn thì chưa chắc
Bác chủ kê đen đủi rơi đúng trường hợp này...
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
superpipo83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2016
Khu vực: mien bac
Điểm: 859
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn superpipo83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2018 lúc 7:58pm
vậy là em nó cũng xuất sắc lắm rồi
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2018 lúc 9:27pm
Đã bị đánh mất mỏ lại gặp gà dựng kiệt buông tát, cứ điểm yếu nó khoét vào, không thua bề nhiều khi bị đánh dập gốc mỏ, hết hồi phục luôn. Bác bê giữ gà là còn nghĩ tới tương lai của nó rồi.Gà như thế là dòng bền bỉ. Chúc em nó mau hồi phục
Sự chân thành là điều tốt đẹp nhất bạn có thể đem trao tặng một người. Sự thật, lòng tin cậy, tình bạn và tình yêu đều tùy thuộc vào điều đó cả. (Elvis Presley)
Quay lên trên
phong_nhi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/09/2015
Khu vực: Điện Biên
Điểm: 90
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phong_nhi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2018 lúc 11:01am
Con gà đẹp quá. Nuôi lại chờ lông sau cho em nó đi phục thù bác ah
Quay lên trên
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2018 lúc 1:28pm
Ban đầu được viết bởi phong_nhi phong_nhi viết:

Con gà đẹp quá. Nuôi lại chờ lông sau cho em nó đi phục thù bác ah

Mùa lông 1 đá đc 5 trận, lông này chính thức 1 trận. Hồi khỏe lại nghỉ thôi e ah! Để thế hệ đàn em tiếp tục sự nghiệp
Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.