Cổ tích nhường lại cho thế hệ con!

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2012
Khu vực: TX Phú Thọ
Tình trạng: Offline
Điểm: 2925
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Cổ tích nhường lại cho thế hệ con!
    Ngày đăng: 22/05/2018 lúc 9:51am
Ai theo dõi mình nhiều năm có lẽ sẽ biết dòng mã mái này nhà mình! thế hệ cha anh nổi lên bởi Ô MM biệt danh Ô cựa sắt, thời phong độ đá gà kết Sơn tây lông 2 ăn độ liền chân  1 hồ 7 phút chạy nóng.
Lông 1 mơ mã mái phần sắc chủ yếu mầu ô, điểm mơ phần ngực bụng, thành tích 6* liên tỉnh từ Phú thọ về Hải dương không trận nào quá 7 hồ. Là con gà mình cũng được khá nhiều; hồ đầu bao giờ cũng được chấp bởi đá rất ít chân, nhưng thường hồ 2-hồ 3 chấp lại bạn một vệt đến khi bạn chạy. Lề lối, thái độ thi đấu của mơ khiến người xem nó đá thực sự yêu mến nó. Chân đá độc địa, đòn to mà nhấc chân là không có đòn thừa. Con này mình nuôi vần khá tốn phu bởi vần xong với nó gần như con nào cũng hỏng, ko dặt dẹo ốm trong thì cũng hoảng loạn không làm phu nữa. Đi đá thì đối thủ nào về sau cũng héo cần, diều chảy, tóp ngực người khô đen xì.
Thay lông xong vần lại không may bị quệt mất 1 mắt mình vẫn thả cho đánh 3 hồ phu chết tại trận. Sau đó mình bỏ bê 1 thời gian phủ mái (Ảnh dưới)
Trong thời gian Phủ mái, ông hàng xóm vác con gà chiến đến vần, mơ đá gà ông kia gãy cổ, thần kinh không đứng dậy được dựng nên là cài số lùi trỗ đít xuống đất về thịt. Sau đó cu cháu lại mang con gà đến bảo hay lắm vần để đi đá, mơ đá gà cu cháu hồ 2 được ít phút thì bỏ đòn chạy. Mình nghĩ nó còn duyên nên vần lại đi đá, mang mù trước mang thuận đè vỉa nhuần nhuyễn giờ chuyển sang đè nghiệt bấu đấm.
Nuôi chế độ kỳ đầu đá hội Trại Mới Vĩnh Phúc trận này hồ đầu có lúc mình bị chấp giá 4, gà bạn đang ăn độ liền chân.  Mơ giành chiến thắng sau 6 hồ, bạn gãy tóp hết người.
Kỳ 2 sau 15 ngày Mơ tiếp tục thi đấu Tại Hội Yên Phương, đội bạn tay to đè mình ra chấp 6 ngay từ đầu, Mơ tiếp tục thể hiện bản lĩnh cuối hồ 4 bạn chạy kêu không kịp báo.
Kỳ 3 tại Hải dương, đá gà kết đội Ninh Giang, Mơ trận này chấp bạn từ đầu, Hồ 7 chấp bạn 1,5 không khách, bạn đã thả cần gãy hết người, sang hồ 8 mình ko cắn đá, gà xìu xuống, hồ 9 máu ộc từ diều ra. Trong qua trình làm nước ăn cơm, mình sơ ý bị đánh thuốc. Trận này mình bị thua ngược cũng mất khá nhiều.
Mơ về mình vỗ sạch diều, cho uống than hoạt tính và thuốc sổ, điện giải... Đến nay mơ đã hồi phục tự ăn uống trở lại. Một kết thúc buồn cho em nó mà lỗi do chủ. Nếu ko bị đánh thuốc trận này có lẽ giờ này mơ sẽ lên đấu trường đỉnh cao để thi đấu. Em nó đã trở về từ cõi chết nên quyết định để nó an hưởng tuổi già bên chân dài. Hy vọng thế hệ sau tiếp nối sự nghiệp của cha nó

Lúc mù thả vườn cắt lông chuẩn bị vần lại

https://uphinhnhanh.com//inhotR - 
https://uphinhnhanh.com//inhrSe - 
https://uphinhnhanh.com//inhIh0 - 
https://uphinhnhanh.com//inhOIC - 
https://uphinhnhanh.com//inhWTO - 

Trận cuối bị đánh thuốc

https://uphinhnhanh.com//zkXPmC -

Người sửa: daiviet356 - 22/05/2018 lúc 9:56am
Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
Linhlang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/04/2010
Khu vực: Hanoi
Điểm: 200
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Linhlang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2018 lúc 11:53am
Dòng gà nhà b có vẻ công thủ toàn diện.
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2018 lúc 3:28pm
Đen quá, không trận đấy thì đối phương chết cả vệt. thôi em nó còn sống là còn hi vọng bác à
Quay lên trên
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2018 lúc 5:36pm
Ban đầu được viết bởi Linhlang Linhlang viết:

Dòng gà nhà b có vẻ công thủ toàn diện.

So với thiên hạ còn phải học hỏi nhiều bạn ah!
Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2018 lúc 5:38pm
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

Đen quá, không trận đấy thì đối phương chết cả vệt. thôi em nó còn sống là còn hi vọng bác à

Cg buồn ông bạn ah! Lỗi tại mình, tiền mất còn làm ra chứ thương con gà quá, may nội lực nó tốt mới qua cơn nguy kịch
Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2018 lúc 7:34pm
Kết quả có hậu cho một quá trình dày công chăm sóc và đam mê. Chúc mừng bác và dòng gà của bác.
Sự chân thành là điều tốt đẹp nhất bạn có thể đem trao tặng một người. Sự thật, lòng tin cậy, tình bạn và tình yêu đều tùy thuộc vào điều đó cả. (Elvis Presley)
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2018 lúc 7:54pm
Chiến tướng . Có duyên e sẽ mua 1 con lứa con nó để chiến ở khu em.à mà trước tiên hỏi a có bán gà k đã :D
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
superpipo83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2016
Khu vực: mien bac
Điểm: 859
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn superpipo83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2018 lúc 8:31pm
vậy là quá xuất sắc cho một chú gà
Quay lên trên
ducanrhm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 10/11/2012
Khu vực: hai phong
Điểm: 119
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducanrhm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2018 lúc 9:46pm
rất đẹp .và thần thái

Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2018 lúc 6:10am
Suýt thành mơ thần...
Con gà công thủ toàn diện.
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2018 lúc 9:23pm
Ban đầu được viết bởi chân xanh móng trâu chân xanh móng trâu viết:

Kết quả có hậu cho một quá trình dày công chăm sóc và đam mê. Chúc mừng bác và dòng gà của bác.
Thank em!
Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.