Được mời bắn chân với gà mấy chục củ...

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Được mời bắn chân với gà mấy chục củ...
    Ngày đăng: 21/03/2018 lúc 8:40pm
Mời ae xem cho vui...
Bác nào muốn đoán lối thì xuống phần lê thê phía dưới tham khảo gợi ý...kk

Tía đỏ gà bạn
Tía đen gà mình

Sáng alo cho ô anh bảo cần sổ gà béo úp bội từ tết ô a bảo đang bận bổ củi, cưa cây. Gọi ô chú bảo tao cho gà ăn mất rồi. Chán ngồi cafe xem gà mạng...
Chiều phì phèo điếu thuốc thì ô bạn gà rủ bê con này đi bắn chân gà chiến nặng đô, mình ừ đi mình thật thà rằng...vài hồ cũng được...

- Gà đối thủ 2* to đỏ rực cao hơn nặng hơn 1,5 lạng.
- Gà mình lông lỡ mới sổ đc 1 mặt phá mỡ...trc có 1* siêu cỏ...kk

Thôi cứ đút bừa vào: So sánh đối thủ khỏe hơn mắt sáng quắc, vai lưng rộng hơn rõ ràng.
Gà mình: Thấp hơn bù lại cần cổ lại to đều hơn...

Vào nước gà bạn nhét cơm, thừa cơm còn lại mình đổ nước vào cóng gà tự xúc ăn sùng sục...

Toét toét thả gà.....
Có clip mà giấu bóng nên để lúc khác khoe sau....

Giao chân xong gà bạn hơn lực, hơn đuổi tảng mã kỵ và mu lưng.
Gà mình hơn ở chùm chân đòn và độ nghiệt kèm kín lối.
Cuối cùng 2con nhìn đá như 2con gà phu vì lối tương đồng nên phế lối k bị mu lưng nhưng bị đòn mã kỵ đau đòn. Gà bạn bị mấy chùm mé kiếng vai với cóc hầu...
Đang phê thì tuýt tuýt dừng....hết giờ vì sợ bị lỡ chân phế gà...
Được mời cốc nước mía và hỏi mua mà mình bảo ô a thích thì ôm về luyện tiếp...
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2018 lúc 9:15pm
Các cụ co câu vừa dc uống vừa ns vừa dc gói mang về k sai tẹo nào
Quay lên trên
superpipo83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2016
Khu vực: mien bac
Điểm: 859
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn superpipo83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2018 lúc 10:43pm
hai con đều đẹp 
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2018 lúc 10:06am
ơ kìa hỏi mua là cũng phải mấy chuc củ ngay chứ anh :D 
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
binhmich Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/11/2012
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1314
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhmich Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2018 lúc 2:44pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

bé hơn 1,5 lạng, mộc hơn mới xong lông mà ngang nhau thì phải gấp 3 lần giá đối thủ nhé bạn!
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2018 lúc 5:58pm
Ban đầu được viết bởi phungvantoi phungvantoi viết:

Các cụ co câu vừa dc uống vừa ns vừa dc gói mang về k sai tẹo nào

Đá gà là cả 1 nghệ thuật chú suốt ngày ăn với uống thế...
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2018 lúc 6:09pm
Ban đầu được viết bởi binhmich binhmich viết:

bé hơn 1,5 lạng, mộc hơn mới xong lông mà ngang nhau thì phải gấp 3 lần giá đối thủ nhé bạn!

Vấn đề gà mình toàn để ae chơi quen, gà mấy chục củ kia của dân chơi TQ bác ạ...
Hy vọng gà em tháng rưỡi nữa đá độ đc thì cũng hơn chục thôi bác ạ...
Gà k so sánh kiểu đó được, ở nhà nghèo là lau là sậy, ở nhà đại gia nó là mía ngọt là đường phèn...kkk....

Người sửa: @nh Vũ - 22/03/2018 lúc 6:10pm
Quay lên trên
baonguyen96 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/10/2015
Khu vực: nam bộ
Điểm: 161
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn baonguyen96 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2018 lúc 8:58pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Vấn đề gà mình toàn để ae chơi quen, gà mấy chục củ kia của dân chơi TQ bác ạ...
Gà k so sánh kiểu đó được, ở nhà nghèo là lau là sậy, ở nhà đại gia nó là mía ngọt là đường phèn...kkk....
lau sậy hay mía ngọt, đường phèn đều có giá trị hết bác ơi, tuỳ theo nhu cầu và mục đích sử dụng. Big grin
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2018 lúc 10:16pm
Ban đầu được viết bởi baonguyen96 baonguyen96 viết:

lau sậy hay mía ngọt, đường phèn đều có giá trị hết bác ơi, tuỳ theo nhu cầu và mục đích sử dụng. Big grin

Quay lên trên
binhmich Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/11/2012
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1314
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhmich Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/03/2018 lúc 9:25am

kaka, trêu vậy thôi bác ạ. cùng con gà giá trị khác nhau ở tay mỗi ng chủ. thân thiết a e đưa nhau nuôi bt mà. ko xem clip nhưng qua ảnh 2 con cùng đỏ đẹp, nước nuôi tôt gà khỏe, mắt sáng rực.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.