Cắc - Bụp - Xòa....

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Cắc - Bụp - Xòa....
    Ngày đăng: 12/01/2018 lúc 8:52pm
1. Ô chân trắng điểm

2. Ô chân vàng điểm

3. Tía chân vàng điềm

4. Xám chân vàng điểm ...

5. Xám đeo khuyên vàng

6. Mẹ con mụ xám

7. Xám câc lấc....

Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/01/2018 lúc 9:15pm
Mốt để tóc cho gà đi du lịch sứ lạnh hay sao mà không chịu cắt tóc cho bọn nó thế bác @ ơi...?
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
Gadon.nghiabinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 15/07/2014
Khu vực: Nghiabinh
Điểm: 799
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gadon.nghiabinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/01/2018 lúc 9:20pm
Cứ chấm con xổ rồi là nhất,dàng gà rất sáng ,nếu có vai xíu nữa sẻ toàn diện hơn
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/01/2018 lúc 10:10pm
Ban đầu được viết bởi Gadon.nghiabinh Gadon.nghiabinh viết:

Cứ chấm con xổ rồi là nhất,dàng gà rất sáng ,nếu có vai xíu nữa sẻ toàn diện hơn

Đều khảo hết rồi bác à...cái con xổ rồi  dạt 3 thì gặp đói thủ trên cơ nặng bo quá nên đang bắn tí lông thôi...Big grin
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/01/2018 lúc 10:11pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Mốt để tóc cho gà đi du lịch sứ lạnh hay sao mà không chịu cắt tóc cho bọn nó thế bác @ ơi...?

Cũng có ý đó bác à, giờ có chú đã là giai đẹp ở xứ lạnh rồi...Big grinBig grinBig grin
Quay lên trên
gatochuabietgay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/11/2015
Khu vực: Hcm
Điểm: 93
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gatochuabietgay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/01/2018 lúc 1:24am
Dàn gà ghiền quá a, kết e số 4 và cả mẹ lẫn con số 6. Không hiểu sao e có 1 cảm tình đặc biệt với mấy con gà màu lông xám.
Quay lên trên
gachoicunghay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 19/02/2017
Khu vực: phú yên
Điểm: 200
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn gachoicunghay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/01/2018 lúc 3:10am
em thì lại rất thích con nào có lông mã màu đỏ nên vote 1 vé cho em tía
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/01/2018 lúc 6:52am
Theo quan điểm của e s2-3 la 2 ae ., màu mạng sắc diện này rất hợp vs e luôn
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/01/2018 lúc 12:12pm
chất lượng :D 
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
superpipo83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2016
Khu vực: mien bac
Điểm: 859
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn superpipo83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/01/2018 lúc 5:48pm
gà đẹp quá
Quay lên trên
superpipo83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2016
Khu vực: mien bac
Điểm: 859
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn superpipo83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2018 lúc 7:43pm
bác có con tơ nào để em con voi
Quay lên trên
6huong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/10/2016
Khu vực: nam trung bộ
Điểm: 282
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn 6huong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2018 lúc 7:49pm
toàn hàng có điểm 
Quay lên trên
doanlehung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/11/2015
Khu vực: Thanh Hóa
Điểm: 655
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn doanlehung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/02/2018 lúc 10:58pm
hàng đẹp quá bác ạ
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.