Gà tơ mua thiếu

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
gatochuabietgay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/11/2015
Khu vực: Hcm
Tình trạng: Offline
Điểm: 93
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gatochuabietgay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà tơ mua thiếu
    Ngày đăng: 07/01/2018 lúc 11:57am
Có con gà tơ mua thiếu của ông anh trên diễn đàn tới giờ chưa trả tiền. Sài Gòn đất chật người đông, mê mà đến chổ nuôi con gà cũng không có, phải đem gởi chổ này chổ kia. Hình hôm bữa nghỉ lễ, dù chưa khô lông cũng phải tranh thủ dọn lông và cắt tích sống. Có ai mê mà khổ như em không các bác.

Em không biết xoay hình mong các bác thông cảm.
Thanks a @gadonbond !!!
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/01/2018 lúc 4:10pm
trong các chương trình xem ảnh trong laptop có biểu tượng nữa vòng tròn và mũi tên
tiếng anh là rotate là để xoay hinh đó bác
xoay xong lúc tắt chọn save là nó xoay hẵn luôn :D 
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/01/2018 lúc 6:05pm
Gà đẹp đấy, vai đơm mình thuyền, háng rộng và chiều cao đủ dùng
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
6huong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/10/2016
Khu vực: nam trung bộ
Điểm: 282
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn 6huong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/01/2018 lúc 6:42pm
gà đẹp xem ma vẹo hết cái cổ rùi 
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/01/2018 lúc 8:11pm
vẹo hết cả cổ để xem gà của bác :v
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
gatochuabietgay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gatochuabietgay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2018 lúc 12:07am
Dạ tks mấy bác quan tâm và có lời động viên em. Xin lỗi vì là lần đầu đăng hình, lại dùng điện thoại nên còn thiếu kinh nghiệm. Lần sau cố gắng khắc phục. Chúc ae luôn vui vẻ
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2018 lúc 10:44pm
Cắt tai tích đi thôi Thịnh ơi!
Quay lên trên
gatochuabietgay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gatochuabietgay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2018 lúc 10:13am
Ban đầu được viết bởi vagabond vagabond viết:

Cắt tai tích đi thôi Thịnh ơi!

Dạ e cắt rồi a, lúc cắt xog lại không chụp lại, hihi
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2018 lúc 2:25pm
Mơ CV trông khá phết, mỏ sọ liền chân, gân gối có vẻ khá chắc gà nhanh đầu mang lên xuống rồi
Quay lên trên
khanhsogadonbd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/03/2016
Khu vực: Bình Dương
Điểm: 168
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khanhsogadonbd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/01/2018 lúc 1:39pm
chủ gà nuôi gà đã khổ ae xem gà cùng góp tý khổ chứ hj
Quay lên trên
gatochuabietgay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gatochuabietgay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/01/2018 lúc 1:17am
Ban đầu được viết bởi khanhsogadonbd khanhsogadonbd viết:

chủ gà nuôi gà đã khổ ae xem gà cùng góp tý khổ chứ hj

Hihi, em chưa hiểu ý a lắm, dù sao cũng cám ơn a
Quay lên trên
gatochuabietgay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gatochuabietgay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/01/2018 lúc 1:19am
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

Mơ CV trông khá phết, mỏ sọ liền chân, gân gối có vẻ khá chắc gà nhanh đầu mang lên xuống rồi

Thanks a, gà e mua thiếu của bác @vagabond đó a. Chưa nhảy thử nhưng chắc cũng nhanh đầu, hy vọng dc một phần như bác nói.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.