Mọt sách

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
vuongvo1102 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/08/2013
Khu vực: Hải Dương
Tình trạng: Offline
Điểm: 72
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuongvo1102 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Mọt sách
    Ngày đăng: 06/12/2017 lúc 4:55pm
Em muốn hỏi các Bác về cái vảy Kích Giáp cái :
Chả là em có con gà có vảy vấn từ hàng thứ 5 (từ gối xuống)xuống đến hết châụ ( được 6 vảy vấn) không biết có phải là vẩy kích giáp không ?thường thì toàn thấy 4 hoặc 7 vấn mà con của em lại là 6 vấn.
Em cũng biết là đòn nối là quan trọng hơn vi vảy nhưng đòn nối hay mà có vảy đẹp nữa thì sẽ tốt hơn nhiều.
Em cảm ơn mọi người trước nhé.
Quay lên trên
Tèo Gà Chợ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/07/2016
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 120
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tèo Gà Chợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/12/2017 lúc 3:04am
Nói chung vảy này gà pha cũng có nhiều mà bn. Gà tin tôg dòng mà chơi . 2 hàng sạch sẽ . Chứ vấn sáo mấy cob tài mà để ý. Xuyên đao án thiên phủ địa có chung thì gà thường khá. vảy t5 trở xuống qua cựa thì gọi kích giáp đc.

Người sửa: Tèo Gà Chợ - 07/12/2017 lúc 3:04am
Quay lên trên
vuongvo1102 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/08/2013
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 72
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuongvo1102 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2017 lúc 9:00am
Ok thank Bác nhé
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.