Gà đá ....không khí

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Tình trạng: Offline
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà đá ....không khí
    Ngày đăng: 22/05/2017 lúc 8:25pm
Tớ có con gà ko biết tãi sao cứ đá ko khí mãi, lông 2, vần bét nhè rồi, mà chân cứ đá vào không khí, tổng cộng vần trên 6 trận, cứ 2 đến 3 hồ, đều tay, trận nào cũng ăn đòn thua tang gà người ta......buồn cười thật, đao kiếm mang chi mà ko biết sài chán thật, đây là lần cuối vần 2 hồ, trận sau vác đi nộp luôn cho nó đỡ tức ....AngryAngryAngryAngryAngry, chỉ cần nó đánh trúng là quyết định trận đấu mà sao đánh cái dọc toàn bay trên trời ...AngryAngryAngryAngryAngry
mời cả nhà oánh giá dùm nên đi nộp hay ko, tớ quyết phải đi rồi 
thanks đã xem
hồi1

hô2

chăm tang kiểu nhà quơ, về là quét nghệ phơi nắng trưa luôn, phơi đến khi nào nằm 1 đống thì thôi, mai lấy om tang nước nóng

hôm nay

nắng 12 giờ trưa

Người sửa: anhdung1972hm01 - 23/05/2017 lúc 5:14pm
Quay lên trên
ninhnn83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/01/2013
Khu vực: Miền Bắc
Điểm: 294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ninhnn83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2017 lúc 10:25pm
Gà mất lái đá chỉ có trượt! Gà của bác khả năng cao là gẫy đốc cổ rồi. không nên mang đi nữa.
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2017 lúc 10:46pm
Ban đầu được viết bởi ninhnn83 ninhnn83 viết:

Gà mất lái đá chỉ có trượt! Gà của bác khả năng cao là gẫy đốc cổ rồi. không nên mang đi nữa.

thanks bạn
- trận này là tang nhẹ nhất trong 6 trận, và nó cũng đá vào không khí nhiều nhất ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Quay lên trên
haiga29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/02/2016
Khu vực: hưng yên
Điểm: 516
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn haiga29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2017 lúc 10:53pm
Cỏ hơi mềm
Quay lên trên
obama Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/08/2014
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 97
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn obama Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2017 lúc 10:58pm
E đã xem kỹ, nhưng đòn tưởng trượt lại hay ăn cựa bác à. Giống trận gà e đã từng xem. Nhìn đỉnh tảng gà bạn thấy có lỗ. Theo e nó thuộc hàng chân giả, chân thật
Quay lên trên
khuongbui Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Đắk Lắk
Điểm: 832
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khuongbui Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2017 lúc 10:53am
gà đá chân cựa
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2017 lúc 11:18am
chân thật còn không ..........nói chi chân giả Big grin........chỉ nghe bác nói chứ không xem clip ...dù sao Bác trọc nuôi cũng có cái gì đó Bác mới giám đêm ra nộp ...chúc may mắn !!!!

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2017 lúc 12:01pm
Ban đầu được viết bởi lamluc1981 lamluc1981 viết:

chân thật còn không ..........nói chi chân giả Big grin........chỉ nghe bác nói chứ không xem clip ...dù sao Bác trọc nuôi cũng có cái gì đó Bác mới giám đêm ra nộp ...chúc may mắn !!!!

hên xui cho trọn 1 cuộc tình ..... Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2017 lúc 12:48pm
gà hay quá anh, 
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2017 lúc 5:06pm
Sếp làm ae nhớ con khét đầu tiên.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
Kun.seven Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/10/2012
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Kun.seven Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2017 lúc 5:31pm
đá không khí mà gà bạn vẫn chết là đc a ak, càng đc nhiều lúa. Big grin
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2017 lúc 10:10pm
Ban đầu được viết bởi Kun.seven Kun.seven viết:

đá không khí mà gà bạn vẫn chết là đc a ak, càng đc nhiều lúa. Big grin

hết thời mơ mộng và hy vọng rồi bạn , giờ hiện tại thực tế nó đắng lắm, trò này cũng thế chỉ nhường 1 mang, sau 4 hồ chấp bạc, là mình bị chấp lại ngay ....lỗ 4-5 phân bạc, nóng máu lại đá bằng......là là thua thêm.....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin, or cho đối thủ chạy bạc, mà mình cứ đổ vào mà ko rút ra đc

Quay lên trên
binhmich Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/11/2012
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1314
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhmich Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 7:53am
cá nhân em ko thích con này!
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.