Nhờ các cụ tư vấn ghép gà trống mái

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Nguyễn Chiến Thắng Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/03/2017
Khu vực: Yên bái
Tình trạng: Offline
Điểm: 2
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyễn Chiến Thắng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Nhờ các cụ tư vấn ghép gà trống mái
    Ngày đăng: 20/03/2017 lúc 10:04am
Em xin chào các bác, em mới chơi gà chọi em nhờ các bác tư vấn giúp em trường hợp này! em muốn ghép trống mái của 2 đàn gà con khác bố mẹ nhưng đàn trống của em lại đẻ sau đàn mái khoảng 1,5 tháng liệu lúc trưởng thành có ghép đc không các bác!
Quay lên trên
connhalanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/01/2017
Khu vực: hai phong
Điểm: 29
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn connhalanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/03/2017 lúc 11:10am
bạn cứ nuôi gà trống trên 1 năm tuổi là ok,lúc đó thì cho đi với gà mái 2-3 năm cũng đc .nhưng gà lông 2-3 đúc sẽ tốt hơn
Quay lên trên
Nguyễn Chiến Thắng Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/03/2017
Khu vực: Yên bái
Điểm: 2
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyễn Chiến Thắng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2017 lúc 8:52am
Dạ vâng, cám ơn bác ak. mà gà 2,3 lông là thế nào ak? là thay 2,3 lần lông ấy ak

Quay lên trên
connhalanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/01/2017
Khu vực: hai phong
Điểm: 29
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn connhalanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2017 lúc 7:21pm
gà lông 2 là con gà già thay lông lần 2 ấy
Quay lên trên
quangdao Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 09/04/2012
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 1193
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangdao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/06/2017 lúc 2:45pm
ở thế người được lái máy bay bà già còn gà thì ko ah? Ghép được bạn nhá

Quay lên trên
Gà Nông Nghiệp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/10/2015
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 124
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Nông Nghiệp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/12/2017 lúc 12:30pm
Mình thấy mái lông 2 là đúc con đẹp nhất
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.063 giây.