Thư hùng kê độ 2. ôm thứ 3. Tại trường tân biên.

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 345
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Tình trạng: Offline
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2017 lúc 10:22am
[=)]
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
gà chánh lưu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 11/11/2016
Khu vực: Bình Dương
Điểm: 38
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gà chánh lưu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2017 lúc 10:30am
mấy tên này sao mệt mõi thật. Đúng lúc mình đi xuống bình dương. Sáng có một cuộc gọi từ 01662204319 gọi bắt máy không nói gì. khoảng 9h sáng gọi lại nói đang ở công ty mình. Đến sao không nói trước. Đâu phải lúc nào cũng lên diễn đàn đọc tin nhắn mà thấy đâu.
Nói biết mấy ông kẹ sao rùi https://www.ghiencaphe.com/cafe/highlands-coffee-ton-duc-thang/ click vào đường link này nhé anh em. Chắc lúc mấy ông anh này tới công ty, thần đèn xuất hiện và dời cái quán caphê đi.
Quay lên trên
bachlong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/10/2015
Khu vực: Tp HCM
Điểm: 409
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachlong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2017 lúc 10:35am
Ban đầu được viết bởi gà chánh lưu gà chánh lưu viết:

mấy tên này sao mệt mõi thật. Đúng lúc mình đi xuống bình dương. Sáng có một cuộc gọi từ 01662204319 gọi bắt máy không nói gì. khoảng 9h sáng gọi lại nói đang ở công ty mình. Đến sao không nói trước. Đâu phải lúc nào cũng lên diễn đàn đọc tin nhắn mà thấy đâu.
Nói biết mấy ông kẹ sao rùi https://www.ghiencaphe.com/cafe/highlands-coffee-ton-duc-thang/ click vào đường link này nhé anh em. Chắc lúc mấy ông anh này tới công ty, thần đèn xuất hiện và dời cái quán caphê đi.
thằng giẻ rách! Đang ngồi ở 37 Tôn Đức Thắng nè, quay clip mà chưa up lên được
Quay lên trên
gà chánh lưu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gà chánh lưu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2017 lúc 10:43am
Oh nếu đúng đang ở công ty. chịu khó tí xíu lên tầng 25 đến gặp tiếp tấn nói có hẹn với anh Quang. Nhân viên sẽ tự động gọi lại cho mình. Lúc đó mơií tin ông anh ạ. Ông nói chuyện mâu thuẩn quá
Quay lên trên
bachlong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachlong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2017 lúc 10:53am
https://youtu.be/RVlHFV92P3s
Quay lên trên
3nolongan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/09/2013
Khu vực: long an
Điểm: 241
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn 3nolongan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2017 lúc 10:54am
Thấy bên Hội Gà Đòn trên Face rao bán 5tr là sao ta?????
Quay lên trên
gà chánh lưu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gà chánh lưu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2017 lúc 11:12am
Sao không quay luôn cai quán highlands-coffee nằm phía bên phải ấy. Lên tầng 25 đi. chỉ cần nhân viên xác nhận gửi mấy ông 5 triệu tiền cà phê liền. 
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2017 lúc 11:23am

Sao không quay luôn cai quán highlands-coffee nằm phía bên phải ấy. Lên tầng 25 đi. chỉ cần nhân viên xác nhận gửi mấy ông 5 triệu tiền cà phê liền. 

like bạn vì phong cách "lãng tử" nếu 3 ae kia lên cũng ko nhận đâu, nhưng ...good quá rồi còn gì ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- cầu chúa cho trận đấu này thành sự thật.....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
laokethandong8888 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/04/2014
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 1172
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn laokethandong8888 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2017 lúc 11:23am
Mấy bác ở trong hẹn cáp gà khó nhỉ..chưa rõ thế nào. chỗ e thì cứ đọc trạng đọc bao cựa dài cựa ngắn,,,,vv,,,,ngắn chưa đủ dài thì nuôi cho đủ dài, đủ khỏe thì phanh!!!! là mang vô chảo lửa quỳnh phụ nhà a bình thì xong hết..

Người sửa: laokethandong8888 - 05/01/2017 lúc 11:26am
Ước mơ có dòng gà siêu lỳ siêu chiếu dưới
Quay lên trên
bachlong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachlong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2017 lúc 11:42am
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

like bạn vì phong cách "lãng tử" nếu 3 ae kia lên cũng ko nhận đâu, nhưng ...good quá rồi còn gì ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- cầu chúa cho trận đấu này thành sự thật.....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
Bác Dũng lên nhận tiền thưởng tết của GĐ Chánh Lưu đê...Tiền Zambia đó 
Quay lên trên
Gadon.nghiabinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 15/07/2014
Khu vực: Nghiabinh
Điểm: 799
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gadon.nghiabinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2017 lúc 11:53am

Bạn ở sài gòn hả. Dễ sử quá mà. Mình làm việc ở 37 Tôn Đức Thắng quận 1, ( Saigon  trade center )<span style="line-height: 16.8px;">gần đài truyền hình. dưới tòa nhà mình làm việc có highlands Coffee. Mình gặp nhau cà phê rồi cáp đá nhá. Chổ này ngay trung tâm thành phố luôn không có khỉ ho cò gái đâu. Gặp nhau trước 10 tây bạn nhé. để tháng sau có tiền trả lương chon nhân viên.</span>

Bao lâu đá được ,kèo này tôi nhận...50 và hơn thế... báo trạng chính sát ...tôi chọn địa điểm...đá solo...trường trại có biện ghi đàng hoàn...bạn được mang theo 10 n...dt 0902576952 chơi theo luật miền nam...bạn báo trạng mình mang 2-3 con cho bạn chọn...thể thức cân ,vai ,cựa...đá phạm trù Sài gòn ,hoặc long an...nhớ để nguyên lông lá như vậy nha
Quay lên trên
gà chánh lưu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gà chánh lưu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2017 lúc 12:39pm
Đá một con duy nhất. 3,1 kg. Không đá gà đổ lông lại. từ 15 đến 20 tháng giêng. sẽ báo ngày cụ thể trong 200 ngoài 200. Địa điểm sân công lập biên giới campuchia. Tránh xa lưới pháp luật. 0944511449.
Quay lên trên
bachlong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachlong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2017 lúc 1:24pm
Ban đầu được viết bởi Gadon.nghiabinh Gadon.nghiabinh viết:

[QUOTE=gà chánh lưu] Bạn ở sài gòn hả. Dễ sử quá mà. Mình làm việc ở 37 Tôn Đức Thắng quận 1, ( Saigon  trade center )<span style="line-height: 16.8px;">gần đài truyền hình. dưới tòa nhà mình làm việc có highlands Coffee. Mình gặp nhau cà phê rồi cáp đá nhá. Chổ này ngay trung tâm thành phố luôn không có khỉ ho cò gái đâu. Gặp nhau trước 10 tây bạn nhé. để tháng sau có tiền trả lương chon nhân viên.</span>

/QUOTE] mịa! Cái loại j đây không hiểu nổi. Gặp nhau còn không được, đá với chẳng đấm. Mày cho a cái hẹn chính xác đi. A live stream cho ae dđ luôn. 2,3 con là sao? A mày thik Thư hùng kê nhà mày thôi. Nói láo bị vạch mặt còn cãi bướng!

Người sửa: bachlong - 06/01/2017 lúc 1:21pm
Quay lên trên
3nolongan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/09/2013
Khu vực: long an
Điểm: 241
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn 3nolongan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2017 lúc 1:29pm
Ban đầu được viết bởi bachlong bachlong viết:

Ban đầu được viết bởi Gadon.nghiabinh Gadon.nghiabinh viết:

Bạn ở sài gòn hả. Dễ sử quá mà. Mình làm việc ở 37 Tôn Đức Thắng quận 1, ( Saigon  trade center )<span style="line-height: 16.8px;">gần đài truyền hình. dưới tòa nhà mình làm việc có highlands Coffee. Mình gặp nhau cà phê rồi cáp đá nhá. Chổ này ngay trung tâm thành phố luôn không có khỉ ho cò gái đâu. Gặp nhau trước 10 tây bạn nhé. để tháng sau có tiền trả lương chon nhân viên.</span>

Bao lâu đá được ,kèo này tôi nhận...50 và hơn thế... báo trạng chính sát ...tôi chọn địa điểm...đá solo...trường trại có biện ghi đàng hoàn...bạn được mang theo 10 n...dt 0902576952 chơi theo luật miền nam...bạn báo trạng mình mang 2-3 con cho bạn chọn...thể thức cân ,vai ,cựa...đá phạm trù Sài gòn ,hoặc long an...nhớ để nguyên lông lá như vậy nha
mịa! Cái loại j đây không hiểu nổi. Gặp nhau còn không được, đá với chẳng đấm. Mày cho a cái hẹn chính xác đi. A live stream cho ae dđ luôn. 2,3 con là sao? A mày thik Thư hùng kê nhà mày thôi

Kq sao rùi mấy pro? đang hóng
Quay lên trên
Gadon.nghiabinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 15/07/2014
Khu vực: Nghiabinh
Điểm: 799
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gadon.nghiabinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2017 lúc 1:48pm

Đá một con duy nhất. 3,1 kg. Không đá gà đổ lông lại. từ 15 đến 20 tháng giêng. sẽ báo ngày cụ thể trong 200 ngoài 200. Địa điểm sân công lập biên giới campuchia. Tránh xa lưới pháp luật. 0944511449.

Hay giở chẳng biết ,chứ cái loại tơ tơ như thế này mà 2 trận ,a nghe mà nhức tai...còn nói là cho 2-3 con cho chọn đá...còn đá tầm 50 cục ,đá trường làng thiếu mẹ gì gà đá ...ae có số thằng quăng bôm rồi...
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2017 lúc 7:30pm
Lời nói dối ngọt ngào Laughing
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2017 lúc 7:51pm
Bố cái thằng giẻ rách, sđt toàn thấy đăng bán mấy con gà vớ vẩn. CEO với chả OCE, mệt vl. Muốn câu like thì sang fb.
Quay lên trên
vinhquangle Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/12/2015
Khu vực: QUẢNG NGÃI
Điểm: 536
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vinhquangle Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/01/2017 lúc 3:28pm
Bác này láo thật

http://upanh.vannientung.com/ -
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 345
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.094 giây.