tía phở mặt 2 (thuốc thử liều cao)

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Tình trạng: Offline
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2016 lúc 8:40pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

a thích thì a đoán chứ quen biết chủ nó đâu mà xem clip Confused
trận gà anhdung1972 với duongngoclong08 năm ngoái a đc 800k thẻ đt cũng là xem trước à Laughing
2 con này hiện tại phải kéo qua hồ 3 may ra mới có kết quả
qua conggo lấy thẻ nhé ku
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2016 lúc 8:45pm
người lớn cả, chơi xong cái mật thư xin sđt chuyển thẻ luôn hoặc chậm 1 - 2 ngày, trước giờ e chơi luôn uy tín ! trước chơi thẻ 200k còn tặng lại 100k chỉ lấy 100k thôi kia, bác dám thì khớp kèo đi ! nếu e thua e gửi bác đủ 500k ngay lập tức, bác thua nạp e cái thẻ 200k thôi cũng đc Big grin
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2016 lúc 8:51pm
Ban đầu được viết bởi longoct longoct viết:

2 CON ô ĐẤU VỚI CON TÍA NÀY MAY RA CÒN HÒA .....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- gà tơ kiều này chưa nói đến chân đòn thốn hay tài, chỉ cần cái thể lực như con tía kia tiếp 2 con Ô như thế này dể như đi chợ, mà chưa nói đến cái lối khó chịu kia nhé Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug

- Nhưng nếu 2 con đều lào và nc nuôi như nhau thì Ô chạy sau con điều nhá ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin

bác mà chắc ăn thế thì cá cái thẻ 500k đi, hết hồ 2 cả 2 bết như nhau ko con nào bê này
[/QUOTE]
Hi, chắc chém gió cho vui, tía này mà đủ sức tiếp 2 con ô 😁[/QUOTE]

con Ô vần với con tía 2 hồ, về nuôi tang ko khéo, ôm tang hỏng luôn, may con điều chân đá còn chưa đủ lực, nên chỉ tạm khò khè, và mỏi thôi, tr65n sau mà nhí nhố là hỏng luôn
- gặp gà tớ .......là gà tớ hỏng luôn nhá
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2016 lúc 8:57pm

người lớn cả, chơi xong cái mật thư xin sđt chuyển thẻ luôn hoặc chậm 1 - 2 ngày, trước giờ e chơi luôn uy tín ! trước chơi thẻ 200k còn tặng lại 100k chỉ lấy 100k thôi kia, bác dám thì khớp kèo đi ! nếu e thua e gửi bác đủ 500k ngay lập tức, bác thua nạp e cái thẻ 200k thôi cũng đc Big grin

có nói câu nào con điều thắng ko ku, vần thì đủ sứa tiếp 2 con
- thẻ loại gà con tơ lên, chân đá con điều đấm phá cốt thấy có cái nào sâu chân ko, nược lại con Ô đá cái đầu tê tê ko thấy thấy sao
- vần thiếu chạng, bé xương hơn mà ko đòn tài, thì đủ chở nặng là đc, "lấy chạng làm thầy hả ku", loại này ở làng anh mà gặp phải anh nhí nhố là có gà ăn thịt luôn
kèo này ko chơi vì bé hơn thiếu 3 phé mà chơi, ng ta chỉ nói mình "ngu mà lỳ" nếu thua còn ác hơn nữa....anh chưa đủ độ khùng như thế đâu ku ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2016 lúc 9:01pm
thì chưa khớp kèo vẫn chưa muộn mà ! kết quả chủ kê chưa lên công bố. A cứ suy nghĩ đánh giá kèm bình luận chuyên sâu rồi ra kèo đi, e chơi với a đây
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2016 lúc 9:05pm
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

có nói câu nào con điều thắng ko ku, vần thì đủ sứa tiếp 2 con
- thẻ loại gà con tơ lên, chân đá con điều đấm phá cốt thấy có cái nào sâu chân ko, nược lại con Ô đá cái đầu tê tê ko thấy thấy sao
- vần thiếu chạng, bé xương hơn mà ko đòn tài, thì đủ chở nặng là đc, "lấy chạng làm thầy hả ku", loại này ở làng anh mà gặp phải anh nhí nhố là có gà ăn thịt luôn
kèo này ko chơi vì bé hơn thiếu 3 phé mà chơi, ng ta chỉ nói mình "ngu mà lỳ" nếu thua còn ác hơn nữa....anh chưa đủ độ khùng như thế đâu ku ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
bây giờ ngược kèo lại, e bắt chưa xong 2 hồ có con bê ra ! nếu bác thua nạp e cái thẻ 500k, bác thắng e nạp cái thẻ 200k thì bác có chơi ko Confused
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2016 lúc 10:15pm

thì chưa khớp kèo vẫn chưa muộn mà ! kết quả chủ kê chưa lên công bố. A cứ suy nghĩ đánh giá kèm bình luận chuyên sâu rồi ra kèo đi, e chơi với a đây

Chấp bác 5, kèo ko thành kkk
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2016 lúc 10:17pm
bác D ăn chay quanh năm nên ko chơi ! mình đoán 2 con này hiện tại 2 hồ ko thể phân thắng bại, có thể kéo 1, 2 hồ nữa mới chuyển biến ! a e nào ý kiến khác mà chơi thì mình đi 500k ăn 200k thẻ đt, cứ mật thư mà lấy ! nhà mình đại lý bán sim thẻ dạo này đang ế ẩm
Quay lên trên
bachlong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/10/2015
Khu vực: Tp HCM
Điểm: 409
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachlong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2016 lúc 10:20pm
Đúng rồi Béo, a vẫn thik khét điên hơn. Gà ô này hơn vai dày lớp nên tía không đè được, chỉ chạy và via thôi, đứng lại thì bể đầu gảy cổ ngay. Mình tải đòn tốt, miệt mài đẽo gốc cổ, trái chanh, bụng chờ nó thấm tang.
Ban đầu được viết bởi duongngoclong08 duongngoclong08 viết:

Điều thắng...vì nước nuôi tốt hơn và đòn hiệu quả hơn...Ô tía nhiều đòn nhưng không sâu và đá đa đòn....điều chỉ đá cái góc...qua ôm 2 sẽ thấy sự hiệu quả của chân đá cái góc...con kia sẽ nhảy ba le...chao chao dẫn đến đòn ko hiệu quả! Con Điều này lấn đè cả bầu diều hơi giống với khét điên của Béo đó Long tuy nhiêu ít chân lưng hơn Khét và đè không nghiệt bằng khét!!!Love struckBig grinBig grinBig grin

Người sửa: bachlong - 25/10/2016 lúc 11:06pm
Quay lên trên
bachlong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachlong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2016 lúc 10:27pm
Ban đầu được viết bởi tinnhutnhat tinnhutnhat viết:

hai con gà tốt cả đòn và lối. sau có bắt luôn con ô không anh
không bạn ạ, gà khá thì mình cũng trên chục rồi, chỉ tìm gà chiến thôi. Cái gì cũng hơn mình hết mà không hạ được thì mình không chấm vì đấu trường lớn khắc nghiệt lắm. Tuyển không kỹ thì thua bằng mười lần tiền gà
Quay lên trên
bachlong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachlong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2016 lúc 10:35pm
Ban đầu được viết bởi hoangdaichuong1979 hoangdaichuong1979 viết:

Bạn đem con gà lối khéo thế đi thử thì chắc khó mua được gà lắm, nhưng ô tía cũng ko phải dạng vừa, con nào mà chậm chậm tí thì nó mới phát huy hết công lực.
mình biết. Nhưng tuyển gà phải khắc khe bạn ạ, biết nó knock out 2 con trong ôm đầu rồi, không phải dạng vừa. Tía mình chỉ là gà hạng 2 thôi, có gì thua nấy mà không hạ được thì khó gia nhập đội phu đào vàng mình lắm
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2016 lúc 10:52pm
Up hồ 2 đi bác %20 -
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2016 lúc 11:02pm
Con ô tía thiện tầm trung tầm cao chần thừơng thừơng ko gom. Con điều chân xoay tốt là là chui luồng lên kèo chân hiệu quả. Khoảng 10 phút hồ 2 thì ô tía đứbg thở hoặc nằm ko cũng lật 1 mang bên trái.
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
ruby123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/01/2016
Khu vực: tphcm
Điểm: 251
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ruby123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2016 lúc 11:59pm
cặp gà tuyệy vời, con tía mà lào lực, cứng cáp thì con ô không có cửa.
Quay lên trên
bachlong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachlong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2016 lúc 5:22am
Ban đầu được viết bởi thangtazan thangtazan viết:

1 hồ nữa cũng chưa con nào bê, thế trận kiểu này còn kéo dài dài

có thêm tí hầu mang tai nữa mới ngon chứ cứ be be kiểu này chẳng biết đường nào mà lần Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
thấm tang bụng gốc cổ chậm chậm lại thì sẽ có hầu mang tai bác ạ, chong ra sớm thì mang tai mình điếc trước
Quay lên trên
bachlong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachlong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2016 lúc 5:25am
Ban đầu được viết bởi ruby123 ruby123 viết:

cặp gà tuyệy vời, con tía mà lào lực, cứng cáp thì con ô không có cửa.
Quay lên trên
bachlong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachlong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2016 lúc 10:13am
Ban đầu được viết bởi duongngoclong08 duongngoclong08 viết:

Điều thắng...vì nước nuôi tốt hơn và đòn hiệu quả hơn...Ô tía nhiều đòn nhưng không sâu và đá đa đòn....điều chỉ đá cái góc...qua ôm 2 sẽ thấy sự hiệu quả của chân đá cái góc...con kia sẽ nhảy ba le...chao chao dẫn đến đòn ko hiệu quả! Con Điều này lấn đè cả bầu diều hơi giống với khét điên của Béo đó Long tuy nhiêu ít chân lưng hơn Khét và đè không nghiệt bằng khét!!!Love struckBig grinBig grinBig grin
Khét xổ quá nhiều mặt rồi mà chưa đá thử độ đi Q. Tía "móng rạm" của anh xổ sau chú 2 mặt đã ăn độ rồi đó, chuẩn bị bắn chân đá độ 2. Cưng gà quá cũng không tốt đâu, thắng 10 mặt xổ không bằng ăn 1 độ. Gà có độ mới được tính chú ạ, lựa chọn gà để ghép xổ thắng thì dễ, cáp để thắng được độ tiền mới khó. Khét mà vô tay anh thì duyên hay không duyên độ biết lâu rồi. 2 mặt xổ đầu tiên của em nó.

Người sửa: bachlong - 26/10/2016 lúc 10:47am
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2016 lúc 3:19pm
Không thấy KQ xổ số nhỉ, hàng 32 kém và 31 non đâu bác?
Quay lên trên
bachlong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachlong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2016 lúc 3:30pm
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

Không thấy KQ xổ số nhỉ, hàng 32 kém và 31 non đâu bác?
thua thì thịt quách rồi bác, clip cũng dấu luôn chứ up làm gì cho thiên hạ cười
Quay lên trên
samuraipes Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/12/2011
Khu vực: Hà nội
Điểm: 272
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn samuraipes Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2016 lúc 3:36pm
Bác nuôi con điều khỏe thế chạy miết đá mà o thấy thở gì cả , 2 bác chữa nước kiểu gì mà nhìn diều 2 con lép kẹp o có cơm nc gì hay sao mà cũng o thấy gà thở tài thật .
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.656 giây.