phổ cập level....chém gió tập 1(clip)

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Tình trạng: Offline
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: phổ cập level....chém gió tập 1(clip)
    Ngày đăng: 24/10/2016 lúc 11:56am
chém gió...bon chen cho nó ồn ào đở buồn nhá .....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
ko phải ai cũng măn mắn như mình, ăn gà , xổ gà, thịt gà đc nhiều như mình nhá,
- ae nào thích phổ cập level thì vào comment nhá, level của tớ thì ai cũng biết dzồi, ko nói đến 
- có vài con gà mình lựa chọn để phát sóng online (dài tập) nên ae thoải mái "chiếu tướng" vì gà của ng khác mà....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- chủ yếu đăng chỉ chém gió cho vui nhá, đừng nặng nề, và cọc cạch chi cho mệt....chém gió tới luôn nhá 
so sánh và cứ đoán mò xem tương lai cho dzui
- khả năng những con này bị túm rất cao, ngoại trừ gà mình nhá ...Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin, vì mỗi khi gà mình đăng dzui lên sóng là có tay nào đó....rất nhanh tay sờ vào gà phở ( như con 2.6ky màu nhạn ) túm về rồi nhìn cho dzui ....Big grinBig grinBig grinBig grin, vì bị gà mình đá hỏng luôn thế là đồng bọn cải nhau ỏm tỏi

dưới đây tòan loại phá ngu và 1 trận vần xổ, phần định giá là do mình, chứ ko phải chủ gà nhá các bác, biết đâu trận sau hỏng chỉ còn giá gà thịt cũng là bình thường nhá ...Big hugBig hugBig hugBig hugBig hug
số 1: xám chân trắng 2.75ky vai khá (tút con luôn miệng um xùm) giá trị hiện tại 1.5tr, lên theo từng lần vần xổ, tay chủ gà này rất ác, lão nóng lên cầm con gà đập chít tươi luôn tại chổ vần ( kỷ năng, từng bị trời đánh nhưng ko trúng nên ko chít) ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin, thâm niên hơn 40 năm KN

số 2: Ô 2.8ky vai khá ( chủ nhân con gà mình đăng bài bán 4tr) trên 20 năm KN giá 1.5tr, gà xám ko tính nhé vì nó sẽ chít do thằng chủ gà ko nuôi

số 3: gà mình Điều CV 2.9ky (đang lành tích) 3 tuần sau mới xổ đc giá gà thịt 140k/1ky

số 4: Xánh son chân xanh và con gà kia 2.8ky - 3ky ( cả 2 đều phá ngu lần đầu) (XCX là ae ruột với chủ gà số 3) giá xô đến lần 3-5 mới biết đc, dòng này hơi chậm lào

số 5: điều 2.9ky vai cao , (điều nhỏ 2.8ky vai khá mua từ 6 tháng 1.5tr) điều cao định gía 2tr

con 6: Độ nhản long 2.9ky vai vửa ( hiện tại chưa biết xếp nó vào đâu) giá thịt 300k/con ...Big grinBig grinBig grinBig grin
- 2 tuần sau sẽ tính

thanks đã xem
sẽ updat liên tục

Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2016 lúc 1:11pm
Đấu giá e số 3, số 6 150k*3 lần thứ nhất 😁
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2016 lúc 2:03pm
Tính trụm hết luôn thì bao nhiêu 1 cân hả lão láng
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
NGUYENLUONG Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2014
Khu vực: TP.HCM
Điểm: 1429
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NGUYENLUONG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2016 lúc 2:43pm
Ném cho a Dũng 1 thúng đá!!
Nhạn dẻ cơ bản thếu ngày tháng + thiếu vai bê là phải.
Số 1: xám ct đánh liên khúc nhưng không hạ được đối phương, khả năng hết đạn buôn súng.
Số 4: xám son đánh lưng nhưng hơi chậm, khuya hồ gặp con đánh cái rộng thì giao hàng cho chú chơn.
Số 5: trong các số trên không biết có con nào của Hoàng (bóc vát, xe ôm) không, vì trong clip có nghe a Dũng nhắc tới tên Hoàng, chuyên mua gà ở Tân Thới Nhì giá rẻ (vài xị) về 6 Tiều, Mười Ken xổ bán giá cao kiếm lời.
Có gì không phải a Dũng lượng thứ bỏ qua!!!!!!!!!!!!!

Người sửa: NGUYENLUONG - 24/10/2016 lúc 2:47pm
Hóc Môn, TP.HCM
0907857877
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2016 lúc 3:43pm
Ban đầu được viết bởi NGUYENLUONG NGUYENLUONG viết:

Ném cho a Dũng 1 thúng đá!!
Nhạn dẻ cơ bản thếu ngày tháng + thiếu vai bê là phải.
Số 1: xám ct đánh liên khúc nhưng không hạ được đối phương, khả năng hết đạn buôn súng.
Số 4: xám son đánh lưng nhưng hơi chậm, khuya hồ gặp con đánh cái rộng thì giao hàng cho chú chơn.
Số 5: trong các số trên không biết có con nào của Hoàng (bóc vát, xe ôm) không, vì trong clip có nghe a Dũng nhắc tới tên Hoàng, chuyên mua gà ở Tân Thới Nhì giá rẻ (vài xị) về 6 Tiều, Mười Ken xổ bán giá cao kiếm lời.
Có gì không phải a Dũng lượng thứ bỏ qua!!!!!!!!!!!!!

cho ném thoải mái mà ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
đọc kỷ bài trc khi ném nhá, đây chỉ tòa là gà phá ngu, chỉ xem tương lai mà thôi nhá
- gà của (hoàng hồng phi) bị đá chạy 1 hồ thêm 5 phút hồ 2, chạu luôn, sẽ u sau, ko có con nào của nó lọt vào đây cả, đ6y chỉ là gà của các ae chú bác nông dân lành tính, mà thôi
-1 tháng sau là có kết quả, kẻ nhìn người nhận, cứ vô tư nhá 

Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2016 lúc 3:45pm
Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

Tính trụm hết luôn thì bao nhiêu 1 cân hả lão láng

- khoảng 10 lần nhậu của tui, nếu để đúng 1 tháng nữa ...Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
ganoisaigon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2013
Khu vực: saigon
Điểm: 90
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ganoisaigon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2016 lúc 4:28pm
oánh dấu xem dần,kkk
Quay lên trên
pqtrivn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 02/11/2010
Điểm: 373
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pqtrivn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2016 lúc 4:32pm
ông này viết hơi dài, không sao, vui. có hai vấn đề quan tâm
1. ông nào đó sổ gà mà đập con gà chết tươi thì ... ko dám diện kiến mấy ông này.
2. con tía sổ con nhạn nếu có ý chuyển thì chuyển chơi rồi đúc mái hoặc đặt gách vài bữa về hưu gửi ra huế đúc mái 
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2016 lúc 4:48pm
Ban đầu được viết bởi pqtrivn pqtrivn viết:

1. ông nào đó sổ gà mà đập con gà chết tươi thì ... ko dám diện kiến mấy ông này.
2. con tía sổ con nhạn nếu có ý chuyển thì chuyển chơi rồi đúc mái hoặc đặt gách vài bữa về hưu gửi ra huế đúc mái 

con đó mai xổ nè bác ah, vai trung bình 3.15ky, mai là lần 3, mai nó còn sống....hỏi ông anh sẽ trả lời bác sau...hên xui nhá, người vác đi xổ là mình đấy, còn tùy hứng nữa, nếu "nứng " làm phát 2 hồ luôn, chít thì xem như sui nhé ...bác
- còn lảo "đập chít gà" thần thánh ko để ý đến lảo ý từ lâu rồi, nhưng nếu gà nhạn vào tay lảo là chơi khá hay, thắng độ liên tiếp...thế mới ác, 
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2016 lúc 12:31am
buồn wa......nhớ lão satthu...gì đấy quá......ea nào biết lão ới 1 tiếng cho lão ...hứng phát nhá ......
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2016 lúc 12:32am
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

con đó mai xổ nè bác ah, vai trung bình 3.15ky, mai là lần 3, mai nó còn sống....hỏi ông anh sẽ trả lời bác sau...hên xui nhá, người vác đi xổ là mình đấy, còn tùy hứng nữa, nếu "nứng " làm phát 2 hồ luôn, chít thì xem như sui nhé ...bác
- còn lảo "đập chít gà" thần thánh ko để ý đến lảo ý từ lâu rồi, nhưng nếu gà nhạn vào tay lảo là chơi khá hay, thắng độ liên tiếp...thế mới ác, 

mấy hôm nay mưa quá...gà nó teo chim lại luôn dzồi bác ah....ko xổ đc 
Quay lên trên
Lâu Không Cạo Râu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lâu Không Cạo Râu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2016 lúc 8:22am
Bắt hết bắt hết
Quay lên trên
Thần kê hai mang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/10/2016
Khu vực: Sóc Sơn
Điểm: 49
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thần kê hai mang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2016 lúc 10:51am
Thích con gà xám vôi clip1 xổ gà phải nói to như bác Dũng mới vui
Quay lên trên
pqtrivn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 02/11/2010
Điểm: 373
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pqtrivn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2016 lúc 11:30am

cám ơn bác quan tâm, nhưng con tía sổ với con hạn 2.6 clip trên cùng bác kìa, con đó 3.15 à, chạng này về huế khó chơi.
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2016 lúc 11:36am

cám ơn bác quan tâm, nhưng con tía sổ với con hạn 2.6 clip trên cùng bác kìa, con đó 3.15 à, chạng này về huế khó chơi.

sáng nay xổ tan nát rồi còn đâu ...hahhahahhahhaha, 2 hồ...mình nát cái đầu ....bốc chạy...Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug

chỉ cần 10phu1t là bị chấp 1/10, thua 3 tờ vé số luôn
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.