đủ pin chưa ae...khét điên chuẩn bị 30/10!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
bachlong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/10/2015
Khu vực: Tp HCM
Tình trạng: Offline
Điểm: 409
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachlong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2016 lúc 11:51am
off có nhiều gà không Béo? a đem gà về thịt. địa điểm đâu vậy? Khét mà đá thì phải về thôi.
Quay lên trên
bachlong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachlong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2016 lúc 11:54am
thấy mấy chấm lác chứng tỏ chú nuôi không khéo, bị dính nước mưa nhưng vẫn tin vào tài năng em nó. 1 thùng theo em nó
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Khu vực: dong nai
Điểm: 2130
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2016 lúc 1:29pm
Ban đầu được viết bởi bachlong bachlong viết:

thấy mấy chấm lác chứng tỏ chú nuôi không khéo, bị dính nước mưa nhưng vẫn tin vào tài năng em nó. 1 thùng theo em nó
Mấy chấm đó do bữa xổ với con Ô tía 2 ôm thịt luôn đó lây sang...hình hôm 21/10...này đẹp trai lắm...đi hơi phơi nắng phun rượu...nhìn như ngọn lữa 2000 độ C....sẽ thiêu cháy tất cả!Big grinBig grinBig grin
Chủ Nhật này xuống Bùi Chu cách nhà Béo 3km...kiếm gà tơ đá cái lúa thôi....ko phải off! Anh rảnh thì sáng sớm chủ nhật alo nhé!Big hug
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2016 lúc 1:30pm
Ban đầu được viết bởi leminhnhue leminhnhue viết:

Em theo 5 xi.

Ok chú....đụng gà anh sẽ alo chú!Big hug
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
bachlong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachlong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2016 lúc 1:50pm
Ban đầu được viết bởi duongngoclong08 duongngoclong08 viết:

Ban đầu được viết bởi bachlong bachlong viết:

Mấy chấm đó do bữa xổ với con Ô tía 2 ôm thịt luôn đó lây sang...hình hôm 21/10...này đẹp trai lắm...đi hơi phơi nắng phun rượu...nhìn như ngọn lữa 2000 độ C....sẽ thiêu cháy tất cả!Big grinBig grinBig grin
Chủ Nhật này xuống Bùi Chu cách nhà Béo 3km...kiếm gà tơ đá cái lúa thôi....ko phải off! Anh rảnh thì sáng sớm chủ nhật alo nhé!Big hug
ok, a xuống sớm đá theo. 
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2016 lúc 4:03pm
Chúc 2 thầy trò nhiều may mắn.
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2016 lúc 4:07pm
Ban đầu được viết bởi chân xanh móng trâu chân xanh móng trâu viết:

Chúc 2 thầy trò nhiều may mắn.
Cảm ơn bạn!Love struck
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/10/2016 lúc 11:07am
Khét điên ế độ kkk

Người sửa: longoct - 31/10/2016 lúc 11:14am
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2016 lúc 8:39am
Tình hình thế nào rồi hả bác
Quay lên trên
simstst2012 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/08/2012
Khu vực: ha noi
Điểm: 389
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn simstst2012 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2016 lúc 9:11am
gà căng quá, đủ pin rồi bác ơi, chiến thôi Big grin
Quay lên trên
vinhquangle Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/12/2015
Khu vực: QUẢNG NGÃI
Điểm: 536
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vinhquangle Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2016 lúc 9:19am
Nhìn khỏe như trâu nước bác ah
Quay lên trên
chiphôi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/05/2014
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 1113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiphôi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2016 lúc 1:14pm
Ban đầu được viết bởi longoct longoct viết:

Khét điên ế độ kkk

Đem ra ụp bội mới gọi là ế chứ để trong giỏ sao gọi là ế được? ha ha haBig grin
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2016 lúc 1:45pm
Ban đầu được viết bởi chiphôi chiphôi viết:

Khét điên ế độ kkk

Đi lên có 4 con mà ko có thằng vừa miếng. Trạng 29-31 nhỏ quá người ta ko dám dí mà a.
Quay lên trên
chiphôi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/05/2014
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 1113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiphôi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2016 lúc 2:27pm

Khét điên ế độ kkk

Đi lên có 4 con mà ko có thằng vừa miếng. Trạng 29-31 nhỏ quá người ta ko dám dí mà a.

Long vòng mấy anh em máu mặt đá gà biết nhau hết à em ơi.
Bữa đó có con gà 33,2 nó mang dí tận mặt luôn mà khét dám ho đâu?Batting eyelashes
Quay lên trên
PhuongMinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 23/02/2016
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 32
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn PhuongMinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2016 lúc 2:34pm

Khét điên ế độ kkk

Long vòng mấy anh em máu mặt đá gà biết nhau hết à em ơi.
Bữa đó có con gà 33,2 nó mang dí tận mặt luôn mà khét dám ho đâu?Batting eyelashes
Khét nào ế độ......???

Quay lên trên
PhuongMinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn PhuongMinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2016 lúc 2:35pm
Khét Nào mà ế độ vậy....giới thiệu giao lưu cái côi....!!!!!

Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2016 lúc 2:37pm
Ban đầu được viết bởi PhuongMinh PhuongMinh viết:

quất quất vừa hết ế rồi ta lại đc bữaBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Người sửa: jonathantruong - 02/11/2016 lúc 2:37pm
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
PhuongMinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn PhuongMinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2016 lúc 2:43pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

quất quất vừa hết ế rồi ta lại đc bữaBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Khét ế độ thì đút vào......Blushing

Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2016 lúc 2:51pm

Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Khét ế độ thì đút vào......Blushing

Gà ngoài 77 mà đút vào làm thao đc cụ. Con ô này nhìn nó ghê ghê chắc em chạy cho lành còn con khét chắc nó chạy vào
cụ béo kiếm dạt dài thùng beer đê [>:D<]
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/05/2013
Khu vực: Saigon-Thaibinh
Điểm: 4024
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2016 lúc 3:26pm
lõi rồi bem thôi Anh

https://www.youtube.com/watch?v=JOb6NC9hiXg
0938876297
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.266 giây.