Gà non hậu

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
dothanhdoanh88 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 04/09/2015
Khu vực: bac giang
Tình trạng: Offline
Điểm: 94
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dothanhdoanh88 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà non hậu
    Ngày đăng: 29/09/2016 lúc 3:11pm
Các bác cho em hỏi chút gà non hậu có chơi đc ko e đang định bắt con gà nhin rất ưng mỗi hàn hậu hoei ngắn ai có kinh nghiệm về khoản này chỉ e với thak
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2016 lúc 4:30pm
Làm gì phải lăn tăn thế bạn, cứ nhảy thử dc thì chơi, ko thì thôi.
Quay lên trên
dothanhdoanh88 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dothanhdoanh88 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2016 lúc 7:03pm
chân đc. loi' đc. mỗi~ cái hậu. ngân' châu chơi loại hậu ngắn' bao h lên tham khảo ae. de? bắt về chơi
Quay lên trên
sieubacduoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/08/2015
Khu vực: Đà Lạt
Điểm: 707
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sieubacduoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2016 lúc 7:58am
Ngắn quá ko chơi,ít ra cũng tới dc cựa thì tin hơn
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2016 lúc 11:06am
hậu sâu câu bền gim khít vẫn nộp nhé bác .... gà đánh = đòn chứ ko đánh = vảy và mã nhé .
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2016 lúc 10:22pm
- hậu ko qua cựa gọi là (đoản hậu) chơi vui thì bất chấp ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- nếu đặt tiền vào thì thấy cái cảnh.....ko biết ...Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- gà kỵ vảy nhau thế nào thì mình ko biết, nhưng người này dưới màu ng kia thì mình thấy đầy, như mình đây kỵ 1 thằng trong làng, xổ với nó cũng ko thắng con nào, đá beer thì 2 thua, 1 hòa, năm nào cũng thế, 3 năm nay chưa biết thắng là gì .....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin, cả làng ai cũng biết 
nhưng gà của nó năm nào cũng chết đich hơn trăm con, nuôi nhiều nhưng đá chỉ 2 con/năm là tối đa, nhưng đá sới thì nó thua mình hoàn toàn, nhưng vẩn căm nó, vì ko thắng đc nó mới ức chế làm sao, năm nay quyết báo thù .....Big grinBig grinBig grinBig grin, năm nay chưa có trận nào vì gà nó dich chết và thua liền 1 lúc 3 con trên sới bạc
Quay lên trên
laokethandong8888 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/04/2014
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 1172
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn laokethandong8888 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/10/2016 lúc 12:31am
Đoản hậu, độ ko có hoặc loạn xạ, kẽm cũng vậy. Cứ cố nuôi vài con đá tiền xem sao ( sẽ ko biết vì sao, lúc ấy cái câu hay ko bằng hên nó sẽ ám vào tâm trí).
Quay lên trên
dothanhdoanh88 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dothanhdoanh88 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/10/2016 lúc 7:37pm
hix e hoang mang qua

Quay lên trên
Xe Ôm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: Ninh Bình
Điểm: 471
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xe Ôm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/10/2016 lúc 7:49pm
Đá to thì không biết chứ mình đá cỏ bao vài ba triệu. Không độ, đoản hậu, dặm ngoại, vấn cán, bạch đầu chỉ..v.v.. vẫn thấy ăn đều đều và không chỉ là 1 vài độ.
Trước có con Xám Chích bông 2 chân 2 vấn cán, đá cỏ từ khi 6 tháng tuổi trạng 2,4kg. Đá cỏ từ đôi két bia, con gà mái cho đến tiền mặt, tính ra hết lông 1 cũng được vài cái trong đó có 2 độ đánh bằng tiền mặt, 1 trận ăn gà cậu Hưng trọc trên TP. Ninh Bình bê xuống đánh bao 3,5tr. Em nó chỉ dừng cuộc chơi khi thay xong lông bị mất 1 pha do bạn vần nhỡ chân.
Nói chung vảy vi màu mạng thì vẫn nên tin nhưng không thể tin tưởng hoàn toàn.

Người sửa: Xe Ôm - 01/10/2016 lúc 7:52pm
Quay lên trên
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Vũng Tàu
Điểm: 5841
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà ta Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2016 lúc 3:44pm
Như e ko bao giờ quan tâm vảy vi, cứ người thực việc thực, tận mắt thấy đòn lối kết là múc.
Nhưng nếu thằng chủ gà là fan của kinh kê thì mình bám vào việc nông hậu để mặc cả giá thôi, bớt được đồng nào tốt đồng ấy. Bác cứ tỷ tê e kết lắm rồi ý nhưng chỉ lăn tăn hậu nông thế kia thì liệu chơi được ko, rồi nông hậu có bền, có may độ ko, ... blap, ba xàm, chém gió linh tinh vào.
Còn thằng chủ gà mà như e thì thôi nhọ cho bác.
Lũy tre thấp thoáng đàng xa
Mấy mươi bước nữa về qua cổng làng
Trong lòng bỗng thấy xốn xang
Quê hương hai tiếng nặng mang suốt đời
Quay lên trên
thuy_keu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/03/2016
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1665
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuy_keu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/11/2016 lúc 9:26am
theo e thì gà có hàng hậu non, ngắn thì bộ gân không tốt bằng gà có hàng hậu no tròn, dài quá cựa
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/11/2016 lúc 9:39am
Mình từng có 2 con 1 hậu lép 2 đoản hậu ăn ko những 1 mà đến 3 4 cái 2 mùa lông kia, lúc tơ độ đầu 11 hồ chân đá vẫn căng đét máy bon thì gân gối kém gì. Cứ chơi nếu nó ổn về gia thế và đòn lối, vảy vi chỉ để tham khảo, để cho đẹp mắt và dễ bán gà
Quay lên trên
Nam atk Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2016
Khu vực: Tuyên Quang
Điểm: 44
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nam atk Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/11/2016 lúc 9:22pm
Quan trọng nó đấm đá thế chứ vảy vi em k quan tâm
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.