CHÀO SÂN

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Tình trạng: Offline
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2016 lúc 8:53pm
Ban đầu được viết bởi Gà củ chuối Gà củ chuối viết:

Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

Em không liên quan đến bác gì đến bác tập chơi đâu ạ. Mời anh em thẩm định giúp dòng gà đi ạ.

ý của bác ấy là ko muốn a e diễn đàn gọi là tập chơi gà nòi nữa, qua cái thời ấy rồi ! giờ gửi 1 thông điệp rất rõ ràng là bác ấy đã lột xác thành 1 sư kê đích thực và xem gà a e như củ chuối cả Laughing

Khả năng thế thật :D
Hai bác này đi hát đám ma thì tuyệt ! Người kèn người trống. Em thì thích bài toán của anh Hunggada nhưng sẵn sàng cạnh tranh - nhà em sẽ bán rẻ hơn nhà bác hnggada 1 giá.

bác tầm bao nhiêu tuổi bác
làm nghề gì 
mà có kinh tế vững chắc để chơi gà quy mô thé 
muốn hỏi kinh nghiệm học hỏi 
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2016 lúc 10:10pm
Bác có thể thay đổi nhiều nick, nhưng văn phong của bác thì anh em vẫn nhận ra thôi. Chúc mừng bác có thêm khu trang trại mới. Em xin phép đặt tên là " Cùi gia trang " bác nhé.
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
Gà củ chuối Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/09/2016
Khu vực: BMT
Điểm: 169
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà củ chuối Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2016 lúc 7:15am

Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

Em không liên quan đến bác gì đến bác tập chơi đâu ạ. Mời anh em thẩm định giúp dòng gà đi ạ.

ý của bác ấy là ko muốn a e diễn đàn gọi là tập chơi gà nòi nữa, qua cái thời ấy rồi ! giờ gửi 1 thông điệp rất rõ ràng là bác ấy đã lột xác thành 1 sư kê đích thực và xem gà a e như củ chuối cả Laughing

Khả năng thế thật :D
Hai bác này đi hát đám ma thì tuyệt ! Người kèn người trống. Em thì thích bài toán của anh Hunggada nhưng sẵn sàng cạnh tranh - nhà em sẽ bán rẻ hơn nhà bác hnggada 1 giá.

bác tầm bao nhiêu tuổi bác
làm nghề gì 
mà có kinh tế vững chắc để chơi gà quy mô thé 
muốn hỏi kinh nghiệm học hỏi 
Dạ em người trong đạo, hành nghề đạo tặc. Vườn này của bố em ạ.
Quay lên trên
Gà củ chuối Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà củ chuối Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2016 lúc 7:17am
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Bác có thể thay đổi nhiều nick, nhưng văn phong của bác thì anh em vẫn nhận ra thôi. Chúc mừng bác có thêm khu trang trại mới. Em xin phép đặt tên là " Cùi gia trang " bác nhé.
Tên hay đấy bác, độc và lạ. Cảm ơn bác nhiều!
Quay lên trên
Giangsonkh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/09/2016
Khu vực: Nhatrang
Điểm: 42
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Giangsonkh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2016 lúc 12:00pm
Đám mái đẹp quá . Ăn trứng chắc no lắm đây
Quay lên trên
Gà củ chuối Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà củ chuối Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2016 lúc 7:27pm
Ban đầu được viết bởi Giangsonkh Giangsonkh viết:

Đám mái đẹp quá . Ăn trứng chắc no lắm đây
Mái này để mình đúc gà chiến mà bác.
Quay lên trên
ga_py Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/08/2014
Khu vực: phú yên
Điểm: 34
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga_py Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2016 lúc 8:50pm
mơ ước của nhiều người đó anh 
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Điểm: 3763
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2016 lúc 11:27pm
Trại gà quy mô quá
Quay lên trên
NHATTRUONGCA Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2013
Khu vực: BIÊN HÒA
Điểm: 2060
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NHATTRUONGCA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/10/2016 lúc 12:34pm
Xin 1 củ chuối nằm giữa trung tâm ống kính đc k bác T
CÓ VẤP NGÃ MỚI NHÌN ĐỜI SÁNG SUỐT...
Quay lên trên
Solomon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2015
Khu vực: BRVT
Điểm: 67
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Solomon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/10/2016 lúc 2:16pm
Like cho đại gia chịu chơi. Chúc có những chiến kê xứng tầm.
Quay lên trên
ganoisaigon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2013
Khu vực: saigon
Điểm: 90
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ganoisaigon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/10/2016 lúc 2:57pm
có lẽ ngày trước tapchoiga, giờ level lên thành gà củ chuối Big grin
mới vô quất luôn đám mái ta, mà đầu tư chuồng trại như này, biết giỡn ghê Big hug
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Khu vực: dong nai
Điểm: 2130
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/10/2016 lúc 3:23pm

khu nuôi ko biết chứ mở hàng đám mái ta bảo đúc giong này là nghi nghi bác tapchoiga rồi :D 

cũng chính vì mơ ước 1 ngày có thể xây dựng 1 khu chuồng quy mô như này mà giờ e tạm gác lại chuyện gà để vào sài gòn tìm 1 số tiền khổng lồ  haha :D 
Sài gòn giờ kinh doanh "xuồng or mái chèo" có ăn nhất...Big grinBig grinBig grinBig grin
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
giapcantn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/02/2016
Khu vực: tphcm
Điểm: 182
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giapcantn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/10/2016 lúc 4:49pm
Bác này chơi gà pha cựa. Thấy mấy con mái là biết ngay thôi
Quay lên trên
Gà củ chuối Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà củ chuối Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/10/2016 lúc 7:59pm
Ban đầu được viết bởi daga_2608 daga_2608 viết:

Trại gà quy mô quá
Cảm ơn bác ! Đây không phải trại gà bác à - chỉ là khu vườn tổng hợp cho người già thôi.
Quay lên trên
Gà củ chuối Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà củ chuối Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/10/2016 lúc 8:00pm
Ban đầu được viết bởi NHATTRUONGCA NHATTRUONGCA viết:

Xin 1 củ chuối nằm giữa trung tâm ống kính đc k bác T
Mấy con gà thịt bác bắt làm gì cho nhọc công ?!!!!!!!!!!!!
Quay lên trên
ngocluan1903 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Ninh Thuận
Điểm: 129
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocluan1903 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/10/2016 lúc 8:20pm
mái thái hay dòng gà gì nhìn lạ vậy 
Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: Nghệ An
Điểm: 1839
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/10/2016 lúc 11:13pm
Việt Nam cần những tay chơi ntn để nâng tầm gà việt lên một đẳng cấp mới
Bởi Vì Đam Mê!
Quay lên trên
Gà củ chuối Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà củ chuối Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2016 lúc 7:20am
Ban đầu được viết bởi tinnhutnhat tinnhutnhat viết:

Ôi ! Bác nói thế này anh em họ cười cho. Thực rr là mình chỉ làm vườn là chính, không quan trọng là gà hay gà dở, chỉ tụ tập anh em làm độ bia bọt cho vui thôi. Anh em thấy cơ sở khang trang rồi bảo gà mình hay là không phải đâu. Mình nuôi gà từ xưa tới giờ chưa có con nào thực sự chiến cả.
Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: Nghệ An
Điểm: 1839
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2016 lúc 7:45am

Ban đầu được viết bởi tinnhutnhat tinnhutnhat viết:

Ôi ! Bác nói thế này anh em họ cười cho. Thực rr là mình chỉ làm vườn là chính, không quan trọng là gà hay gà dở, chỉ tụ tập anh em làm độ bia bọt cho vui thôi. Anh em thấy cơ sở khang trang rồi bảo gà mình hay là không phải đâu. Mình nuôi gà từ xưa tới giờ chưa có con nào thực sự chiến cả.
cứ đầu tư ắt có bác à. E chơi chục năm nay mà chỉ có vài ba con chơi được ở huyện thôi 😂😂😂
Bởi Vì Đam Mê!
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2016 lúc 8:25am
mơ ước của tôi.
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.142 giây.