mưa bùn quá khoe e tía tốc hành cho vui

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
chienbinhthuan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc 1 lần vì viết bài không dấu

Gia nhập: 12/12/2012
Khu vực: binh thuan
Tình trạng: Offline
Điểm: 318
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chienbinhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: mưa bùn quá khoe e tía tốc hành cho vui
    Ngày đăng: 20/09/2016 lúc 8:13pm
e này ăn dc 2 độ cỏ rả thì phun lông, nuôi báo cô hết hơn 3 tháng nay gần xong lông khoe cho vui, trạng hiện tại 3kg3 íu ra đá chắc 3kg2
Quay lên trên
thuy_keu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/03/2016
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1665
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuy_keu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/09/2016 lúc 8:27pm
gà đẹp cặp chân nét. gà có vẻ chậm cựa bác nhỉ
Quay lên trên
laokethandong8888 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/04/2014
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 1172
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn laokethandong8888 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/09/2016 lúc 8:36pm
Gà này lối quấn sát vào vỉa lên cưa đè đá mé vai lưng ra dọc đấm kiềng bóp vếu phải ko bác.
Quay lên trên
ngochai2828 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 557
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngochai2828 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/09/2016 lúc 8:44pm
Thích cặp cán em này
Quay lên trên
chienbinhthuan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chienbinhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/09/2016 lúc 8:48pm
Ban đầu được viết bởi laokethandong8888 laokethandong8888 viết:

Gà này lối quấn sát vào vỉa lên cưa đè đá mé vai lưng ra dọc đấm kiềng bóp vếu phải ko bác.
thank bạn, e này khoanh cột 2 bên đá đầu lưng tốc hành lắm bạn, rất nhanh mỏ mỏ đâu chân đóBig grin.
Quay lên trên
chienbinhthuan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chienbinhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/09/2016 lúc 8:51pm
Ban đầu được viết bởi thuy_keu thuy_keu viết:

gà đẹp cặp chân nét. gà có vẻ chậm cựa bác nhỉ
thank bạn, gà này chậm cựa bạn ah, thấy e này đá ko thể ko iu nó

Quay lên trên
chienbinhthuan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chienbinhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/09/2016 lúc 8:53pm
Ban đầu được viết bởi ngochai2828 ngochai2828 viết:

Thích cặp cán em này
thank bạn, nó có nhìu cái hay hơn nửa bạn
Quay lên trên
ngoanhvien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2015
Khu vực: BÌNH THUẬN
Điểm: 361
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoanhvien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/09/2016 lúc 10:04pm
Bữa giờ  tưởng Anh nghỉ giải nghệ rồi đang tính điện thoại đó chứ.mấy con hôm bữa bắt về sao rồi Anh cho lên sóng em xem với
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/09/2016 lúc 11:23pm
Gà khéo đứng. Cặp roi đệp
Trong môn gà chọi thị tài và hiếu thắng là con đường ngắn nhất dẫn đến thất bại
Quay lên trên
chienbinhthuan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chienbinhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/09/2016 lúc 7:14am
Ban đầu được viết bởi ngoanhvien ngoanhvien viết:

Bữa giờ  tưởng Anh nghỉ giải nghệ rồi đang tính điện thoại đó chứ.mấy con hôm bữa bắt về sao rồi Anh cho lên sóng em xem với
hi, củng nuôi vài con cho vui e ah, chứ bỏ ko dc bửa giờ bận quá chứ hok a củng chụp khoe lên cho vui, e dạo này sao rồi, gà qué nhìu ko

Quay lên trên
baochau Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 21/08/2013
Khu vực: Miền trung
Điểm: 1144
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn baochau Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/09/2016 lúc 7:27am
Con này 3,2kg có hơi lùn không em
Quay lên trên
chienbinhthuan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chienbinhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/09/2016 lúc 7:32am
Ban đầu được viết bởi baochau baochau viết:

dạ nó đứng vậy thôi a, khi vào đá toàn đè đầu cởi cổ người ta ko aBig grin
Quay lên trên
baochau Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 21/08/2013
Khu vực: Miền trung
Điểm: 1144
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn baochau Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/09/2016 lúc 3:24pm
Ban đầu được viết bởi chienbinhthuan chienbinhthuan viết:

Ban đầu được viết bởi baochau baochau viết:

dạ nó đứng vậy thôi a, khi vào đá toàn đè đầu cởi cổ người ta ko aBig grin
Vậy là ngon rồi em.Chụp con TCV mới tróc cựa cho anh xem tý.
Quay lên trên
chienbinhthuan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chienbinhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/09/2016 lúc 3:34pm
dạ mai mốt đi a, bửa giờ bận quá a

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.