đăng dùm (bip 2.9ky-3ky) giá 4tr

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
satthuthanke2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/09/2015
Khu vực: bắc giang
Tình trạng: Offline
Điểm: 568
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthanke2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2016 lúc 9:07am
Tính mình thì cứ thẳng và thật có sao nói thế theo cách nhìn nhận chứ ko như một số ae do nhiều vấn đề xã giao mà ngại nhận xét thẳng chứ chẳng phải ae ko biết về gà ” cái gai dã nhọn nó nhọn ngay từ bé , con gà hay gà tài nó đẹp từ bóng bộ vóc dáng , lối hay chân hay nó thể hiện luôn từ lúc thả gà , còn những con đánh lâu mới biết hay biết tốt thì số lượng có bao nhiêu con 
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2016 lúc 9:32am
Ban đầu được viết bởi satthuthanke2 satthuthanke2 viết:

Tính mình thì cứ thẳng và thật có sao nói thế theo cách nhìn nhận chứ ko như một số ae do nhiều vấn đề xã giao mà ngại nhận xét thẳng chứ chẳng phải ae ko biết về gà ” cái gai dã nhọn nó nhọn ngay từ bé , con gà hay gà tài nó đẹp từ bóng bộ vóc dáng , lối hay chân hay nó thể hiện luôn từ lúc thả gà , còn những con đánh lâu mới biết hay biết tốt thì số lượng có bao nhiêu con 
bác nói chuẩn..không phải ném đá anh dũng đâu, nhưng cá nhân cũng công nhận nếu con gà này ở Bắc Giang, giá sẽ không quá 1tr..chân đá tốt nhưng thưa,vanh nhưng quay lại chộp không nhặm mỏ, lối vanh hở xấu.
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
satthuthanke2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthanke2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2016 lúc 10:17am
Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

bác nói chuẩn..không phải ném đá anh dũng đâu, nhưng cá nhân cũng công nhận nếu con gà này ở Bắc Giang, giá sẽ không quá 1tr..chân đá tốt nhưng thưa,vanh nhưng quay lại chộp không nhặm mỏ, lối vanh hở xấu.
bản lí lịch thì thấy 7 trận vần sổ của nó chưa trận nào quá 2 séc nếu là vần với gà phu sợ ốm gà phu nhấc ra thì đã đành nhưng cũng là hàng hy vọng hạ nó mà như vậy thì là quá tệ , nếu ở bg mình nhận khoán luôn vì thằng em có con gà phu cũng chỉ 2,9 thôi nhưng dám bịt mỏ bịt cựa đứng chứa đòn cho con này 3 séc
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/08/2016 lúc 12:06pm
MN hồ 25, tương đương sang hồ 4 MB rồi bác STTK2
Quay lên trên
satthuthanke2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthanke2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/08/2016 lúc 1:00pm
Ban đầu được viết bởi longoct longoct viết:

MN hồ 25, tương đương sang hồ 4 MB rồi bác STTK2
với những con  như thế này kể cả là hồ 30 , gọi là gà phu nhưng con mình nói nó cũng thắng 2 trận thua 3 trận thua bê mà cũng toàn ngoài 9 séc mới bê cả , để nó quác chắc hơi khó , lối nó ko quá hay nhưng được cái khoẻ trâu đất gan bền chân đánh cái thất cái bát nhưng mỗi hồ mà dính 2,3 cái cửu thôi là cũng bỏ mẹ cả đấy chứ ko đùa đựơc đâu hệ hệ hệ…
Quay lên trên
Gadon.nghiabinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 15/07/2014
Khu vực: Nghiabinh
Điểm: 799
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gadon.nghiabinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/08/2016 lúc 9:52am
Được thì mua ko thì thôi không ai ép nhau...gà quẻ giá cả khó định ...nhiều người chỉ nghe chỉ nghe tả và nhìn và mua bằng niềm tin đã 4-5 tr...họ cũng mua...nhưng kẹt tiền thì 1tr cũng bán...
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Điểm: 3763
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/08/2016 lúc 10:55am
Gà tốt giá tốt chúc mau bay.
Quay lên trên
Đăng phố núi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2015
Khu vực: Tây nguyên
Điểm: 332
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đăng phố núi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/08/2016 lúc 6:11pm
kaka bác chơi chấp 3 séc luôn mới chịu gà chưa hay lắm nhưng bịt 3 séc có quá không bác không lẽ con này kém thế sao Big grin
Quay lên trên
kiettuong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/09/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 1908
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kiettuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/08/2016 lúc 6:34pm
xem clip thì biết , xổ với gà non tơ hơn nhiều thì đúng là không con nào đứng được . còn con gà này không phải chê nhưng một mang kê mà gà không được liền bộ gặp gà mé đuổi mau chắc nộp nhanh .gà này nếu như mình nghĩ chơi cỏ uống bia thôi chứ đá kết thì không được . còn giá thì phụ thuộc vào máu mỗi người mình không bình luận. chúc sớm về chủ mới.
Quay lên trên
chaugada_quangtri Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/10/2015
Khu vực: mien trung
Điểm: 214
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chaugada_quangtri Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2016 lúc 7:26pm
Xổ gà kia tơ quá
Quay lên trên
cau_cai_ga_choi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2015
Khu vực: Phố Nối- HY
Điểm: 815
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cau_cai_ga_choi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2016 lúc 8:53pm
ko load được ảnh r
Quay lên trên
doanlehung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/11/2015
Khu vực: Thanh Hóa
Điểm: 655
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlehung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2016 lúc 9:51pm
chúc nhanh bay
Quay lên trên
gadonvietnam87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/08/2016
Khu vực: 01657.33.53.58
Điểm: 11
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonvietnam87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/08/2016 lúc 9:14pm
Happy

Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2016 lúc 1:45am
dã xem tất cả các lời bình .....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- Mình dăng bài nên có tí trách nhiệm, và trả lời vài thắc mắc nho nhỏ
1/.  Con này có vấn dề về số ky, nuôi mãi ko lên chạng này làng mình ít chơi, chiều cao khá tốt
2/. dến hôm nay vẩn chưa có cái 2 hồ, loại tiếp 2 em trước thời gian quy dịnh, chắc tuần này nó ra nữa, may có mình lại quay thêm cái clip
3/. ko dúng máu chơi gà của chủ kê, với mình cũng thế mà thôi, ai cũng vậy gà nhà đúc ra có ko phải loại mình thích thì phải làm sao đây, bán là cách giải quyết tốt nhất
4/. mình dã từng viết, nó may mắn chưa găp dối thủ xứng tầm

- nhắn nhủ với với các bạn muốn chứng tỏ , hay chứng minh diều gì dó ko có khẳ năng xảy ra ở tương lai gần....mình thật buồn ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- dã từng có rất rất nhiều bạn trên dd này dã từng ghé qua thăm cái mớ hổn dộn ở làng mình, gì cũng có,,,,chỉ sợ ko dủ gà dể xổ mà thôi, or xổ 1-2 lần biến luôn, có lý do rất khách quan, chả lẽ mua gà 4-5tr lên dây làm phu cho những tay diếm đàng làng này, tiền nào chịu thấu, gà tiền tr mà chỉ vác ra mua vui = 1 trận cười, nhưng làng mình xem chuyện như thế là phình thường, dại gia việt kiều nhà tận chợ gạo (tiền gia) cứ chủ nhật vác tầm 4-5 con gà chiến dến xổ chỉ dể kiếm tìm 1 chút cảm giác thắng, thua) tài nghệ, mấy bác nông dân tìm cơ hội dể bán gà, diếm dàng, ăng ten 3 miền, tìm kiếm tài năng trẻ, cuối cùng là mấy thằng khùng như mình tìm thịt gà dể ăn .......Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- dời thế lào chả biết, chứ làng mình là như thế dó, xe hơi xe máy xe dạp, xe ba gác thồ, què chân gảy tay, giáo sư, nhà sư ...vv, cứ cầm con gà trên tay vào là cuộc vui ...bắt dầu, thách thức 1 vài tờ vé số cầu may lại càn vui hơn. dó chỉ là bề nổi của tảng băng mà thôi ..... Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2016 lúc 11:13am
Nái (hà nội)....nó túm rồi giá ko dổi ......Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin, túm tại trận luôn today 21/8/216
sau khi xem trận này.....nó vẩn may mắn như nhiều trận trước, 7 phút là dại gia phải bốc clip hỏng) chỉ còn lại bi nhiêu , bà con xem đở vài ngày sau xóa clip luôn nhé .....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Quay lên trên
Sailer Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2016
Khu vực: Miền Trung Cát
Điểm: 892
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sailer Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2016 lúc 4:20pm
Nó vả cái mất chân đá sớm quá
Quay lên trên
satthuthanke2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthanke2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2016 lúc 9:20pm
Xem đoạn clip chưa hiểu là các ae vần chơi hay một mất một còn hay hết séc mà đã vào can ra vậy nhỉ nếu hết séc thì được còn mới vậy thôi đã phải can ra thì hàng bất tài quá vì ở bg đá gà thấy đối thủ nằm đến nửa séc dưới đất cho đối thủ đánh bầm dập ở séc 3 ấy vậy mà séc 12 con đứng đánh lại phải trả tiền nhiều con cụt mất hết cả mỏ trên dưới sâu vào gần mắt rồi mà vẫn bắt đối thủ phải hòa .... mới xem cứ tưởng dễ nhai nhưng khi mặc kệ ko can thiệp thì còn khuya
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2016 lúc 10:15pm

Xem đoạn clip chưa hiểu là các ae vần chơi hay một mất một còn hay hết séc mà đã vào can ra vậy nhỉ nếu hết séc thì được còn mới vậy thôi đã phải can ra thì hàng bất tài quá vì ở bg đá gà thấy đối thủ nằm đến nửa séc dưới đất cho đối thủ đánh bầm dập ở séc 3 ấy vậy mà séc 12 con đứng đánh lại phải trả tiền nhiều con cụt mất hết cả mỏ trên dưới sâu vào gần mắt rồi mà vẫn bắt đối thủ phải hòa .... mới xem cứ tưởng dễ nhai nhưng khi mặc kệ ko can thiệp thì còn khuya

đó chính là cái vấn dề "cách chơi" phóng khoáng, or lầy lụa, nó rơi vào độ lào và tuổi của con gà
- cách mnam chơi phòng khoáng, tài nghệ chỉ là dể gà đối thủ còn cơ hội....., ng chơi ko để con gà đi dến bước đường cùng, nếu nó chưa lào dến mức sống chết như trên sới bạc, mnam gọi dó là " xổ gà tài nghệ" người xem cũng thấy dc, nếu trận dấu 1 con đá 1 con chịu đòn, chả còn gì hay dể xem
- cũng có vài ae chơi kiểu "lầy lụa" và khán giả ko thèm xem bỏ ra ngoài uống cà phê, những loại dó ko biết yêu cái đẹp , cái hay, chả biết tí gì tài nghệ, cả làng éo thèm xổ với loại như thế, họ gọi là dồ phế thải, và nếu có đụng nhau trên sới bạc thì cả làng ùa ăn éo còn 1 dồng về xe
- Và qua cách chơi, mọi người dánh, truyền miệng, kiểu cách chơi của anh này anh nọ, nên kết thân hay xa lánh cho nó lành, vì thế có ng có gà nhưng rủ xổ éo ai chơi .....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- tuy cách chơi ko phải là cách sống, nhưng qua đó mọi người đánh giá "cẩm lai" hay "ve chai", ở đâu cũng thế ko thể đạp trên dư luận mà sống dc ....mong bạn hiểu 
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2016 lúc 11:07pm
Các bác ơi, chơi gà thì cũng phải có kẻ thắng người thua. Còn gà thắng được bằng mọi thủ đoạn của nó thì vẫn là con gà hay mặc dù sau trận đấu nó có thể băng hà. Đá gà là môn cá nhân, nhưng xét về khía cạnh người chơi thì nó cũng gần giống như môn bóng đá. Bóng đá là môn tập thể, nhưng đá gà là môn cá nhân. Bóng đá thì lên đỉnh vinh quang gần như không được chọn đối thủ ở chung kết, nhưng gà thì lại được quyền chọn. Có nhiều người chơi gà khi đã chọn nhầm đối thủ lên bị thua nhưng lại không nhận ra được mình đã sai lầm đánh giá thấp đối thủ, nhưng chủ yếu là trình độ chơi gà của mình chỉ quanh được cái ao làng chưa ra khỏi lũy tre đầu làng. Mà các cụ ngày nay thường có câu: Đã ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm. Bây h giới tre luôn tâm nguyện 1 điều, tôi xấu, tôi bẩn, tôi thi đấu không fairplay nhưng kết quả chung cuộc tôi vẫn làm bạn phải thua tiền, thua trình độ, thua kiến thức thì bạn vẫn phải nể tôi vài phần nhé.
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
satthuthanke2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthanke2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2016 lúc 5:24am
Một con gà hay gà tốt và tài năng hơn nhau nó thể hiện qua 4 vấn đề chính nhất : khỏe hơn nhau , gan lì hơn nhau , lối hay hơn nhau , chân đánh hay hơn nhau . Nếu trong trận đấu con nào thể hiện được hơn nhiều những điều trên đa phần là thắng . Có thể cách chơi gà mỗi vùng miền mỗi khác , trong nam vần gà luôn tránh thương tích hỏng lông ..... cho đối thủ cơ hội tiện nâng luôn được giá trị con gà hơn đòn và quan trọng nhất là giữ gìn con gà để bán lại .... nhưng ngoài bắc nhất là bg thì khác gà vần chỉ để cho nhau cơ hội khi nó cũng thực sự hay tương đồng như đối thủ và vần ko cần can thiệp gỡ đòn lối cho gà sợ hỏng lông sợ đòn đau mà muốn để kệ xem con gà nó thể hiện hết tài năng ra sao nếu hỏng thì cho hỏng luôn vì khi đá độ rồi ai cho thò tay gỡ gà can thiệp nữa . Tóm lại gà tốt gà hay cứ phải đòn con nào tốt là phải chạy đằng sau đối thủ chứ hay vài phút vài chục phút mà vẫn trả tiền thì chán lắm hệ hệ hệ ...
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.219 giây.