Chuyên mục đã bị khóaTuyển mái đúc

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
mulungthanchuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/01/2016
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 80
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mulungthanchuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Tuyển mái đúc
    Ngày đăng: 13/06/2016 lúc 12:24pm
Thân chào !
Lâu lâu mới vào cho hỏi thăm sức khỏe bác cả cùng toàn thể anh emBig hug
Tình hình này nóng lực thế này nhưng em vẫn cần tuyển 1 con mái đúc ngon.
Phom em cần tìm như này:
 - Lông đen chân trắng, quản càng dài càng tốt ,móng trắng , em sợ nhất loại móng trâu" ở bẩn"TongueTongue
 - Đầu mặt nhanh nhẹn dễ nhìn.
 - Tình trạng : mái tơ chưa đẻ đã chịu trống hoặc non về nuôi 1 thời gian cũng được.
 - Tông dòng : cao dài ,mắn đẻ , ra con khỏe mạnh đủ cả trống mái, không cần lỳ lắm" khó bảo"
 - Đòn lối: Chạy xe, ôm diều đấm kiềng, chui vỉa mổ phao câu..Big grinBig grin
Đó ! 
Mái em tuyển vậy thôi . Anh em nào có thì chia sẻ hoặc biết thì giới thiệu cho em. 
Em cám ơn trước nhé!Love struckLove struck
Quay lên trên
Truvjp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/05/2014
Khu vực: Ha noi
Điểm: 1101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Truvjp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 12:43am
Để m đặt cho b con y như trang luôn nhé...vài chục phút là có ngay.

Mái ôm đấm thỳ có chứ mổ phao câu e rằng khó bác ơi

Người sửa: Truvjp - 14/06/2016 lúc 12:44am
Quay lên trên
Xe Ôm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: Ninh Bình
Điểm: 471
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xe Ôm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 6:27am
Bác này có cái tiêu chí tuyển mái ngươc đời thế nhỉ ?
Mái bác tuyển về để lấy trứng ăn à ? Chân dài mắn đẻ, cái loại chân dài ấp trứng toàn vỡ, dẫn con toàn dẫm phải con thì nuôi làm gì ?
Ô chân trắng lại là gà mái thì khó kiếm đấy..
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 9:20am
At wits endAt wits endAt wits end "...chui vỉa mổ phao câu..." 
Quay lên trên
vuquangngai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/09/2014
Khu vực: t pho
Điểm: 73
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuquangngai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 10:23am
Bác này toàn cho thơ làm khó anh em ko Big grin
Quay lên trên
atimai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/08/2013
Khu vực: QuangNam
Điểm: 113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn atimai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 10:38am
Tuyển mái dòng khó vậy sao còn tuyển mái chịu trống bạn.
Theo mình, bạn nên gửi nhiều lúa nuôi đê.Big grin

Người sửa: atimai - 14/06/2016 lúc 10:38am
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 10:56am
Rolling on the floorRolling on the floorRolling on the floor Đọc mãi mới hiểu nhu cầu tuyển "mái" của bạn. Chúc bạn như ý
Quay lên trên
Truvjp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/05/2014
Khu vực: Ha noi
Điểm: 1101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Truvjp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 11:35am
Ban đầu được viết bởi chân xanh móng trâu chân xanh móng trâu viết:

Rolling on the floorRolling on the floorRolling on the floor Đọc mãi mới hiểu nhu cầu tuyển "mái" của bạn. Chúc bạn như ý

hay hàm ý quá b .....chân dài tới háng
Quay lên trên
NGUYENLUONG Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2014
Khu vực: TP.HCM
Điểm: 1429
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NGUYENLUONG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 3:41pm
Đòn lối kiểu này thì trong giấc mơ mới tìm được.
Hóc Môn, TP.HCM
0907857877
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 3:52pm
Ban đầu được viết bởi mulungthanchuong mulungthanchuong viết:

Thân chào !
Lâu lâu mới vào cho hỏi thăm sức khỏe bác cả cùng toàn thể anh emBig hug
Tình hình này nóng lực thế này nhưng em vẫn cần tuyển 1 con mái đúc ngon.
Phom em cần tìm như này:
 - Lông đen chân trắng, quản càng dài càng tốt ,móng trắng , em sợ nhất loại móng trâu" ở bẩn"TongueTongue
 - Đầu mặt nhanh nhẹn dễ nhìn.
 - Tình trạng : mái tơ chưa đẻ đã chịu trống hoặc non về nuôi 1 thời gian cũng được.
 - Tông dòng : cao dài ,mắn đẻ , ra con khỏe mạnh đủ cả trống mái, không cần lỳ lắm" khó bảo"
 - Đòn lối: Chạy xe, ôm diều đấm kiềng, chui vỉa mổ phao câu..Big grinBig grin
Đó ! 
Mái em tuyển vậy thôi . Anh em nào có thì chia sẻ hoặc biết thì giới thiệu cho em. 
Em cám ơn trước nhé!Love struckLove struck

Ban đầu được viết bởi Xe Ôm Xe Ôm viết:

Bác này có cái tiêu chí tuyển mái ngươc đời thế nhỉ ?
Mái bác tuyển về để lấy trứng ăn à ? Chân dài mắn đẻ, cái loại chân dài ấp trứng toàn vỡ, dẫn con toàn dẫm phải con thì nuôi làm gì ?
Ô chân trắng lại là gà mái thì khó kiếm đấy..

Chủ thớt chém gió rồi....kkk...

Ô chân trắng hả, có luôn: 
Chân trắng ngọc ngà đổ chàm vai chỗ hẳn hoi nhé...hhh

Mai chụp khoe kẻo ae chê chém gió lốc, hôm chủ nhật có 1 sư kê ngồi đến tận trưa uống bia rồi tần ngần nhắn tin a để em nuôi...hhh...Big grinBig grinBig grin
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 4:40pm
thế mới biết trên này nhiều ae vẫn thật..hệ hệ..
- mấy ông chơi gà còn ế nhiều!
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 4:45pm
Với tiêu chí này thì chủ thớt chịu khó ra khách sạn Fotuner ở phố Láng Hạ, ở đấy có trại gà rất nhiều mái chân dài móng trắng đấy. Nhưng mình nói trước là mái đấy đạp thì đạt tiêu chuẩn rồi nhưng để đúc đước thì phải còn tùy duyên nhé.
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 4:54pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Với tiêu chí này thì chủ thớt chịu khó ra khách sạn Fotuner ở phố Láng Hạ, ở đấy có trại gà rất nhiều mái chân dài móng trắng đấy. Nhưng mình nói trước là mái đấy đạp thì đạt tiêu chuẩn rồi nhưng để đúc đước thì phải còn tùy duyên nhé.
Rolling on the floor FORTUNA Láng Hạ còn lâu mới bằng HÀ NỘI HOTEL a ơi!  Big hug
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.