Thách đấu Tía teen Raclay của bác tubachai

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Xe Ôm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: Ninh Bình
Tình trạng: Offline
Điểm: 471
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xe Ôm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Thách đấu Tía teen Raclay của bác tubachai
    Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 11:20am
Thấy Tía Raclay của bác tubachai ưng cái bụng quá. Có con xám chưa mở mỏ bằng trạng rấm đấy để sau này thách đấu cho nhanh đầy nổi Batting eyelashes
Xám dặt dẹo
7 tháng tuổi chưa mở mỏ
Cân nặng 2,45kg
Cùng đàn nó giờ còn đang lông đuôi lông lưng tua tủa, mình nó hoàn thiện sớm, bắt đầu ra dáng gáy xoong rồi.
Các bác xem có ra cơm cháo gì không nhé Big grin

Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 11:22am
cho theo bao nhé

MẸ VÀ VỢ, CON ĐỂ TRONG TIM
GÀ VÀ BẠN BÈ ĐỂ TRONG NÃO
Quay lên trên
Xe Ôm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xe Ôm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 11:23am
Ban đầu được viết bởi chetthithoi chetthithoi viết:

cho theo bao nhé

Ai lại chơi thế.. hỵ hỵ Batting eyelashes
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 11:24am
con tía kia mình định thịt mà ông bảo ông ấy nuôi lên cho ông ấy. lần này theo bao gỡ lại thịt gà

MẸ VÀ VỢ, CON ĐỂ TRONG TIM
GÀ VÀ BẠN BÈ ĐỂ TRONG NÃO
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2013
Khu vực: nhatrang
Điểm: 3596
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 11:25am
Gà tơ mà liền lạc wá.chắc lại hạng phá xương...
Trên đời phải chi được
   CÓ VÂY của con cá mập...
     CÓ CÁNH của con đại bàng
          thì ta chẳng ngại ai...
0974164029
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 11:26am
Con Tía Raclay của mình 1 tháng nữa mới tai tích được. Nếu cùng trạng thì vần giao lưu két bia thôi, vấn đề gì đâu mà bác.
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 11:27am
con này mà gặp ccon ô mặt lọ của lão tubabonchai xem mới thích con mắt
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 11:29am
Ban đầu được viết bởi gadonninhthuan gadonninhthuan viết:

con này mà gặp ccon ô mặt lọ của lão tubabonchai xem mới thích con mắt
Chú nói anh mới nhớ, con đấy được 2,5 rồi. chắc lúc đấy phải mang nó ra thôi vậy.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
laokethandong8888 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/04/2014
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 1172
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn laokethandong8888 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 11:34am
Có múc với e này ko. Trạng vừa zin 2,45 gần 8 tháng.

Người sửa: laokethandong8888 - 06/06/2016 lúc 11:36am
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 11:38am
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Con Tía Raclay của mình 1 tháng nữa mới tai tích được. Nếu cùng trạng thì vần giao lưu két bia thôi, vấn đề gì đâu mà bác.

bác k phải lo có gì em cho mượn con tía em của tía raclay ...trạng hiện tại 2,35 nhé . mới cắt tai sống hẹn ngày bất kể tại nhà bác ...vần bắt tù binh và bia xả ga .bằng thành v nặng hơn một lạng cho hòa .

Người sửa: Ga_Ru - 06/06/2016 lúc 11:41am
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 11:40am
Ban đầu được viết bởi Ga_Ru Ga_Ru viết:

bác k phải lo có gì em cho mượn con tía em của tía raclay ...trạng hiện tại 2,35 nhé . mới cắt tai sống hẹn ngày bất kể tại nhà bác ...vần bắt tù binh và bia xả ga .bằng thành cao hơn một lạng cho hòa .
Lại có thêm chú là đồng minh nữa thì thêm phần tự tin rồi, nuôi gà đến kỳ thì phải sút thôi.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
Xe Ôm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xe Ôm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 11:40am

Ngại đường xá xa xôi thôi chứ giao lưu vui vẻ chứ có gì đâu bác nhỉ Batting eyelashes

Ban đầu được viết bởi loveyou loveyou viết:

Mấy đàn trước thì ban đầu phá cốt, về khuya quay sang săn thủ cấp bác ạ Big grin

Ban đầu được viết bởi laokethandong8888 laokethandong8888 viết:

Có múc với e này ko. Trạng vừa zin 2,45 gần 8 tháng.

25 gì mà như 28 thế bác ơi Whew!
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 11:46am
Ban đầu được viết bởi Xe Ôm Xe Ôm viết:

Ngại đường xá xa xôi thôi chứ giao lưu vui vẻ chứ có gì đâu bác nhỉ Batting eyelashes
Xa xôi cũng là vấn đề, nhưng lúc đá máu đam mê cùng giao lưu thì mình sẽ gặp nhau thôi mà bác.Big grin
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
laokethandong8888 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/04/2014
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 1172
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn laokethandong8888 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 11:46am
Ban đầu được viết bởi Xe Ôm Xe Ôm viết:

<span style="line-height: 16.8px;">
Ban đầu được viết bởi loveyou loveyou viết:

</span>
</span>
Mấy đàn trước thì ban đầu phá cốt, về khuya quay sang săn thủ cấp bác ạ Big grin

Ban đầu được viết bởi laokethandong8888 laokethandong8888 viết:

Có múc với e này ko. Trạng vừa zin 2,45 gần 8 tháng.</span><br style="line-height: 16.8px;"><br style="line-height: 16.8px;"><br style="line-height: 16.8px;"><br style="line-height: 16.8px;"><span style="line-height: 16.8px;">
</span>
</span>
<span style="line-height: 16.8px;">25 gì mà như 28 thế bác ơi Whew!</span>

Thì mang cân nó có thế thôi mong mỏi nó lặng hơn mà chưa tăng tí nào đây.
Quay lên trên
Xe Ôm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xe Ôm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 11:47am
Nhìn cốt cách nó dã man thế nhỉ I dont want to see
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 12:04pm
Nhìn xám là thích
Gà bạn qá đẹp

T cũng mới chết em xâm hồng chân trắng
Tuy gà này ng ta chê là ko ai chơi
Nhưng ngoại hình nó đep lắm
Chết 2 ngày rồi mà giờ thấy gà xám vẫn đau lòng lắm huhu
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
Xe Ôm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xe Ôm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 12:15pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

Nhìn xám là thích
Gà bạn qá đẹp

T cũng mới chết em xâm hồng chân trắng
Tuy gà này ng ta chê là ko ai chơi
Nhưng ngoại hình nó đep lắm
Chết 2 ngày rồi mà giờ thấy gà xám vẫn đau lòng lắm huhu

Bác ưng cái bụng không, có ổ sau 15 em mới nở được 20 ngày. Bác ưng thì 1 tháng nữa cứng cáp mình gửi cho 1 đôi chơi thử
Quay lên trên
Truvjp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/05/2014
Khu vực: Ha noi
Điểm: 1101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Truvjp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 1:32pm
Non mà đã đặt kèo sớm thế b
Quay lên trên
gadonC1py Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/10/2015
Khu vực: PHÚ YÊN
Điểm: 1026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonC1py Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 2:03pm
CÁC BÁC VUI QUÁ, VẬY CHO XÔM
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 3:34pm
Xám hồng đẹp! Chờ Clip thôi! hihi
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.641 giây.