Mơ Tum vừa dành sao thứ 6 :)

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
vanphuongdo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/11/2012
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 2419
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphuongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/04/2016 lúc 7:53pm
Vừa vừa thôi ôg bạn ạ.. ko chết hết đó. Cứ vạch áo cho ng xem lưng
Quay lên trên
duccanh_tb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2012
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 1204
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duccanh_tb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/04/2016 lúc 7:57pm
Chân vàng mỏ vàng. Gà kết . Chất lừ Thumbs up
Phạm Đức Cảnh
SĐT : 01675424463
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/04/2016 lúc 8:02pm
Đá kết mà ăn ngon thế. Đội mình hnay gặp con gà kết LS 24 hồ phải hòa. Chán v~.
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/04/2016 lúc 8:02pm
Ban đầu được viết bởi vanphuongdo vanphuongdo viết:

Chưa đến Trường giang chưa biết sóng to
Chưa thấy quan tài thì chưa nhỏ lệ .
Mà bạn...Big grin

Người sửa: tubachai - 08/04/2016 lúc 8:02pm
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
vanphuongdo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphuongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/04/2016 lúc 8:11pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Mà bạn...Big grin

giống mấy trò buôn ma túy đó bác, ông cứ im im ôg ở nhà bẩn, đi xe bẩn, hàng tháng đóng phế, ôg sống, ông mà chơi trội ôg xây nhà lầu, xe hơi, tỏ vẻ đại gia nó đập ôg chết.
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/04/2016 lúc 8:20pm

Mà bạn...Big grin

giống mấy trò buôn ma túy đó bác, ông cứ im im ôg ở nhà bẩn, đi xe bẩn, hàng tháng đóng phế, ôg sống, ông mà chơi trội ôg xây nhà lầu, xe hơi, tỏ vẻ đại gia nó đập ôg chết.
Chuẩn đấy bạn, chơi với cơ quan chưa năng thì như con dao 2 lưỡi thôi, Cao thủ nổ thì cứ nổ rồi nó sẽ cho xịt  luôn...
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
King0fWar Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 14/10/2015
Khu vực: Vịnh Bắc Bộ
Điểm: 155
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn King0fWar Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/04/2016 lúc 8:31pm

Mà bạn...Big grin

Chuẩn đấy bạn, chơi với cơ quan chưa năng thì như con dao 2 lưỡi thôi, Cao thủ nổ thì cứ nổ rồi nó sẽ cho xịt  luôn...
gì chứ vấn đề chọi gà này thì những ai có máu mặt thì **** ** họ lên danh sách hết rồi bạn ơi :) vừa đá về ae ngoi uống cafe mấy a ra bảo hôm nay lại làm con camry hả :)) do chủ xới chăm sóc các anh ấy như nào thôi và họ thích bắt hay ko thôi . chỗ mình cứ đá cóc với hội là bị tóm hết . Bạn sang bên a Bình thì biết như đi hội 
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/04/2016 lúc 8:37pm
Ban đầu được viết bởi King0fWar King0fWar viết:

Mà bạn...Big grin

gì chứ vấn đề chọi gà này thì những ai có máu mặt thì **** ** họ lên danh sách hết rồi bạn ơi :) vừa đá về ae ngoi uống cafe mấy a ra bảo hôm nay lại làm con camry hả :)) do chủ xới chăm sóc các anh ấy như nào thôi và họ thích bắt hay ko thôi . chỗ mình cứ đá cóc với hội là bị tóm hết . Bạn sang bên a Bình thì biết như đi hội 

vẫn biết là như vậy nhưng có thể những tấm hình và thông tin bạn đưa lên đây là bằng chứng trước co quan pháp luật ....tội nghiệp mấy ông có mặt trong ảnhNail biting
Quay lên trên
vanphuongdo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphuongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/04/2016 lúc 8:41pm
Ban đầu được viết bởi gadonninhthuan gadonninhthuan viết:

Mà bạn...Big grin

vẫn biết là như vậy nhưng có thể những tấm hình và thông tin bạn đưa lên đây là bằng chứng trước co quan pháp luật ....tội nghiệp mấy ông có mặt trong ảnhNail biting
Quay lên trên
nhatliver Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 24/10/2015
Khu vực: Khánh Hoà
Điểm: 86
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhatliver Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/04/2016 lúc 8:42pm
Không xem đc hình chán thật.
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/04/2016 lúc 8:44pm
chúc mừng chiến thắng . nghe cũng hơi nguy hiểm
Quay lên trên
Đông Triều Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 1321
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đông Triều Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/04/2016 lúc 8:53pm
Nhà nào chẳng có lỗ hổng. Huống gì luật pháp. Có khe hở hết
Hình ảnh gà bạn chụp thì được,mặt người thì giấu đi. Ko hay đâu
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/04/2016 lúc 9:42pm
Né ông này ra cho lành ... mình bao giờ kiếm dủ tiền oánh cái bao dư này bắt mấy quả dư này cho bõ nghề chơi nhỉ Big grin
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
King0fWar Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn King0fWar Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/04/2016 lúc 9:45pm
https://www.facebook.com/GaChoiQueLua/?fref=ts
anh em vào đây để đc cập nhập những trận đấu đỉnh cao để tự tin hơn khi mang gà đi chọi nhé :))
Quay lên trên
độc hành Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2013
Khu vực: phú hòa-phú yên
Điểm: 1134
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn độc hành Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/04/2016 lúc 9:57pm
cặp cán đẹp quá mà
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/04/2016 lúc 8:25am

anh em vào đây để đc cập nhập những trận đấu đỉnh cao để tự tin hơn khi mang gà đi chọi nhé :))
bạn có tự tin ko khi việt nam mình ko cho phép công khai vấn đề này ,có thể hôm qua chưa có chuyện ,hôm nay chưa có chuyện nhưng ngày mai sau khi bạn đưa thông tin và hình ảnh mấy anh bạn kia ên sẽ có chuyện hihi .chúc bạn sẽ ko có chuyện !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Quay lên trên
King0fWar Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn King0fWar Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/04/2016 lúc 4:48pm

bạn có tự tin ko khi việt nam mình ko cho phép công khai vấn đề này ,có thể hôm qua chưa có chuyện ,hôm nay chưa có chuyện nhưng ngày mai sau khi bạn đưa thông tin và hình ảnh mấy anh bạn kia ên sẽ có chuyện hihi .chúc bạn sẽ ko có chuyện !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
page Gà Chọi Quê Lúa cập nhập những trận đấu lớn khi đc chủ gà và chủ xới cho phép nhé . còn chơi môn này thì xác định sớm muộn cũng bị **** ** sờ gáy tránh sao đc . nên chơi thì phải chuẩn bị tâm lý trước . ở mình thấy **** ** họ toàn bắt mấy ông đá cóc đá hội chứ ở xới chưa thấy 1 vụ nào . rầm rộ quá họ chỉ nhắc nghỉ 1 thời gian cho dân đỡ kêu thôi :))
Quay lên trên
King0fWar Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn King0fWar Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/04/2016 lúc 4:49pm

page Gà Chọi Quê Lúa cập nhập những trận đấu lớn khi đc chủ gà và chủ xới cho phép nhé . còn chơi môn này thì xác định sớm muộn cũng bị **** ** sờ gáy tránh sao đc . nên chơi thì phải chuẩn bị tâm lý trước . ở mình thấy **** ** họ toàn bắt mấy ông đá cóc đá hội chứ ở xới chưa thấy 1 vụ nào . rầm rộ quá họ chỉ nhắc nghỉ 1 thời gian cho dân đỡ kêu thôi :)
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/04/2016 lúc 6:28pm

page Gà Chọi Quê Lúa cập nhập những trận đấu lớn khi đc chủ gà và chủ xới cho phép nhé . còn chơi môn này thì xác định sớm muộn cũng bị **** ** sờ gáy tránh sao đc . nên chơi thì phải chuẩn bị tâm lý trước . ở mình thấy **** ** họ toàn bắt mấy ông đá cóc đá hội chứ ở xới chưa thấy 1 vụ nào . rầm rộ quá họ chỉ nhắc nghỉ 1 thời gian cho dân đỡ kêu thôi :)
chúc mừng bạn có chỗ chơi an toàn
Quay lên trên
thuy_keu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/03/2016
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1665
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuy_keu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/04/2016 lúc 11:27pm
chân vảy e này thích quá. bác nói công khai quá cũng không hay cho lắm
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.