Hàng Chơi Tết

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1 30/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 10/08/2012
Khu vực: thai binh
Tình trạng: Offline
Điểm: 557
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/11/2015 lúc 10:38pm
Ban đầu được viết bởi gakhongnong11 gakhongnong11 viết:

Con gà đòn lối chân nặng như bạn nói thì ở mình phải 5 củ 1 .

bạn nói thế thì con gà này là gà phỏ sao bạn dưa tôi 5 Triệu tôi xẽ bán cho bạn gà đã ăn it nhất 1  trận nhiều 2 trận chỗ mình gà chỉ tầm vậy thôi  nếu  bạn mà bán được như vậy cư mât thư vơi mình mình bán bảo hành cho bạn vê  bạn bán cho chô ban chơi kiếm lời chang mây là giầu bán 1 con 5t-1,5t=3.5t   và bán 10t*3,5t= 35t ? kết quả 1 năm kết quả chảng mấy ban giầu khỏi cần làm gi sướng quá Nhưng cẩn thận nhân quả
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/11/2015 lúc 10:41pm
gà đẹp , chúc nhanh bay :)
Người hiền coi mạo biết tài
Vật hay nó cũng bày ngoài hình dung.
Quay lên trên
GaChoiDaiLoc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 04/11/2015
Khu vực: mien trung
Điểm: 3
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaChoiDaiLoc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/11/2015 lúc 9:25pm
gà này hình như mé chủ đạo

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.