Liên giáp 2 vảy hàng hậu???

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
gia than Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 29/05/2014
Khu vực: buôn ma thuột
Tình trạng: Offline
Điểm: 642
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gia than Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Liên giáp 2 vảy hàng hậu???
    Ngày đăng: 10/09/2015 lúc 2:58pm
các bác cho e hỏi, con gà có liên giáp 2 vảy hàng hậu có nói lên điều gì, hay đó là vãy xấu. Thank các bác chia sẽ.
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/09/2015 lúc 3:05pm
.....
Hàng Hậu có vảy phơi bày
Hai ba vảy dính thành ngay một đường
Liên giáp Đại giáp không thương
Vì là Nối Hậu gà thường ngu si
......

Big grin
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/09/2015 lúc 3:28pm
Ban đầu được viết bởi pharaong pharaong viết:

.....
Hàng Hậu có vảy phơi bày
......

Big grin
bác luyện đến tầng thứ mấy kinh kê rồi Day dreaming
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/09/2015 lúc 3:36pm
mục kinh kê Hưng Gà Chọi cũng mới hỏi rồi mà
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/09/2015 lúc 3:36pm
Ban đầu được viết bởi chetthithoi chetthithoi viết:

.....
Hàng Hậu có vảy phơi bày
......

Big grin
bác luyện đến tầng thứ mấy kinh kê rồi Day dreaming

hihi, thì đọc qua loa,.... thấy cái gì quen quen thì search lại thôi bác ạ Big grin
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 16/06/2010
Khu vực: BN - BG
Điểm: 2549
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/09/2015 lúc 4:17pm
Thôi chết, con Ô quỷ của mình cũng có vaỷ này. Hẳn nào nó ăn được có mỗi 9 cái ko thể ăn thêm được nữa.
Haiz............ thì ra là như thế!
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/09/2015 lúc 4:19pm
Ban đầu được viết bởi ducnt ducnt viết:

Thôi chết, con Ô quỷ của mình cũng có vaỷ này. Hẳn nào nó ăn được có mỗi 9 cái ko thể ăn thêm được nữa.
gà của a là gà đốt sách rồi Laughing
Quay lên trên
Hưng GC Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: HN2
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hưng GC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/09/2015 lúc 4:33pm
Ban đầu được viết bởi gia than gia than viết:

các bác cho e hỏi, con gà có liên giáp 2 vảy hàng hậu có nói lên điều gì, hay đó là vãy xấu. Thank các bác chia sẽ.
Thấy bảo là xấu lắm, nếu bác có thì hôm nào mang đá với một con như thế; đảm bảo có con thắng => kê kinh mang bán cânBig grin
Ma nghe nói sau khi luận giải kê kinh có ông đi đá ko bao giờ được chỉ cầu hòa thôi , nick này này doccocauhoa

Người sửa: Hưng Gà Chọi - 10/09/2015 lúc 4:35pm
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/09/2015 lúc 4:45pm

vãi bác ... Big grin
Quay lên trên
gia than Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gia than Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/09/2015 lúc 8:37am

.....
Hàng Hậu có vảy phơi bày
......

Big grin
híc vậy mà ông cậu nói nó đá chân ác, lối bên lên bên xuống... kiểu này phải xem lại cậu rồi kkkBig grin. Thank bác đã báo trước, vậy là con này thịt ah bác???
Quay lên trên
gia than Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gia than Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/09/2015 lúc 8:39am

thấy bác Pharaong conmment buồn khôn tả, nghe bác nói vậy lòng e vui
Hy vọng e nó chỉ đc 1/4 Ô quỷ của bác là vui rồi.Love struck
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/09/2015 lúc 8:40am
Ban đầu được viết bởi gia than gia than viết:

.....
Hàng Hậu có vảy phơi bày
......

Big grin
híc vậy mà ông cậu nói nó đá chân ác, lối bên lên bên xuống... kiểu này phải xem lại cậu rồi kkkBig grin. Thank bác đã báo trước, vậy là con này thịt ah bác???

hihi, có kiêng có lành bác ạ, nhưng nếu chân đánh tốt thì để chơi cỏ rả bia bọt cũng vui mà Big grin
Quay lên trên
laokethandong8888 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/04/2014
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 1172
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn laokethandong8888 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/09/2015 lúc 12:43pm
Vào trận địa thì đòn lối, lực đánh quyết định hết bạn ơi. Cứ ă 2,3 độ nhỏ thì đôn lên hạng cao hơn. Lỳ mà ko đánh dc người ta hay đánh mà ko đủ chân thì cũng về nhì hết. Ở gần chỗ mình có những con gà nhìn chẳng giông loại gì ra xới chú nào cũng muốn ghép thế nhưng dí vào là chết nhanh lắm. Đôi chân đẹp để tôn thêm độ pro cho con gà thôi.
Quay lên trên
gia than Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gia than Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/09/2015 lúc 7:35pm
Ban đầu được viết bởi laokethandong8888 laokethandong8888 viết:

Vào trận địa thì đòn lối, lực đánh quyết định hết bạn ơi. Cứ ă 2,3 độ nhỏ thì đôn lên hạng cao hơn. Lỳ mà ko đánh dc người ta hay đánh mà ko đủ chân thì cũng về nhì hết. Ở gần chỗ mình có những con gà nhìn chẳng giông loại gì ra xới chú nào cũng muốn ghép thế nhưng dí vào là chết nhanh lắm. Đôi chân đẹp để tôn thêm độ pro cho con gà thôi.
e cũng không tâm vãy vi mấy, chủ yếu dòng giống, đòn lối thôi... nhưng lâu lâu cũng có vãy lạ hỏi ae cho biết thêmBig grin
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.750 giây.