BÀI THUỐC KHỎE GÂN CỐT, TAN MÁU BẦM, HẾT OM ĐÒN..

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hoangsonss Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 29/09/2015
Khu vực: ha noi
Tình trạng: Offline
Điểm: 5
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangsonss Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2015 lúc 7:15pm
Mình thấy mọi người nói là tăng sức đề kháng cho gà.tối nhỏ vài giọt thôi nhé.
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2015 lúc 9:40pm
Ae chú ý sử dụng như hứớng dẫn. Mình dùng 2 năm rồi thấy có tác dụng mới chua sẻ cho ae. Khoảng 1 tháng rữơi sẽ thấy có tiến triển.
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
woanggooner Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2015
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 61
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn woanggooner Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2015 lúc 9:13pm
chào các bác..em là mem mới..tình hình là e cũng mới chơi gà và đang thử bài thuốc "quý" của bác chủ thớt...
  Sau nửa tháng dùng thử vs 1 em gà tơ gần 8 tháng trạng 2,5kg em nhận thấy: phải nói là mùi thơm thì thôi oy..mỗi lần cho thóc vào ngâm chỉ muốn tu cả cốc thui các bác ạ..Ku gà nhà e nó cũng khoái món này giống e các bác ạ...mỗi lần e cầm cái chai đựng thóc ngâm ra cái là nó lại lồng lộn lên...Nói chung là sau nửa tháng dùng thử >>>>>>E và Ku gà em bị nghiện món này mất oy....
....EM xin hết ý kiến :)

Quay lên trên
cau_cai_ga_choi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2015
Khu vực: Phố Nối- HY
Điểm: 815
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cau_cai_ga_choi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/10/2015 lúc 11:03am
chắc ra tiệm thuốc Bắc nhờ bốc cho đủ, bác nào đã thử chưa, công hiệu ntn có thể chia sẻ đk?????
Quay lên trên
jackiechane81 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/08/2012
Khu vực: Nam Định
Điểm: 42
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jackiechane81 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/10/2015 lúc 12:58am
Lằng nhằng quá bác ơi! Nêua ta ngâm một bình rượu như vậy mỗi ngày nhỏ trực tiếp cho gà thì có được không bác, chứ ngâm thóc vào phí quá. Bởi e muốn cả chủ và gà cùng cứng gân cốt cơ.😄
Quay lên trên
Hai Lúa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 09/01/2013
Khu vực: hue
Điểm: 375
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hai Lúa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/10/2015 lúc 12:07am
Bóp rượu vào gà bị nhão gân, thường người ta chỉ dùng 1 lần để sát trùng và tan đòn sau khi vần xổ xong mà thôi. Ngày nào cũng vào rượu thì con gà mất gân, hoặc nhão gân khong tốt đâu các bạn nhé!
Quay lên trên
phong vũ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2015
Khu vực: nam định
Điểm: 2
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phong vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2015 lúc 9:33pm
Thumbs up tkank bác đx chia sẻ bài huốc hay 
chúc bác có nhìu chiến kê đẳng cấp
Quay lên trên
ha1989 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: ha noi
Điểm: 368
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ha1989 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2015 lúc 7:41pm
các bác có kinh nghiệm cho e hỏi rượu rết có tác dụng nghư thế nào ah
Quay lên trên
sieubacduoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/08/2015
Khu vực: Đà Lạt
Điểm: 707
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sieubacduoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2015 lúc 5:48pm
Xin chân thành cảm ơn bác, chúc bác có nhiều gà chiến
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2015 lúc 9:23pm
a cho e hỏi đỗ trọng là gi vậy ạ
Quay lên trên
cukhoai Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/08/2015
Khu vực: Tp hcm
Điểm: 1000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cukhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2015 lúc 3:08pm
cảm ơn bác đã chia xẻ
Quay lên trên
hắc long Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/08/2015
Khu vực: daklak
Điểm: 518
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hắc long Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2015 lúc 2:44pm
Hay quá.thanks bác
Quay lên trên
Đông Triều Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 1321
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đông Triều Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2015 lúc 10:49am
Em thích bài 2.nhà có rượu ngâm rết rồi cũng làm thử 1 hũ ngâm xem sao
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2013
Khu vực: nhatrang
Điểm: 3596
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/09/2015 lúc 10:32pm
thanks bác !
Trên đời phải chi được
   CÓ VÂY của con cá mập...
     CÓ CÁNH của con đại bàng
          thì ta chẳng ngại ai...
0974164029
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/09/2015 lúc 10:10pm
bổ ích va thực tế
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/09/2015 lúc 9:24pm
Toàn thuốc bổ, 2 bác làm thơ hay quá.
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/09/2015 lúc 12:59pm
Ban đầu được viết bởi Phong Thần Cước Phong Thần Cước viết:

Giời này mà có bình rượu của bác chắc không đến lượt gà xài!
Laughing
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/09/2015 lúc 12:51pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

thương gà như thể thương thân
khi khỏe kéo lúa khi cần thuốc thang
Big grinBig grinBig hugBig hug

Đến khi thân xác héo tàn
Đi còn ko vững thì hầm cà ri
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/09/2015 lúc 12:33pm
thương gà như thể thương thân
khi khỏe kéo lúa khi cần thuốc thang
Big grinBig grinBig hugBig hug
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
thanhvanoto Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Khu vực: mien bac
Điểm: 478
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvanoto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/09/2015 lúc 8:58am
Món này ngon qê như mình ko tới lượt gà dùng đâu
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.