Hàng đá kết!!!!!!!!!!!!!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 5678>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Tình trạng: Offline
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2015 lúc 12:30pm
Ô ! thấy dài dài nay mới để ý vào xem, hóa ra a e lại đang choảng nhau Straight face
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 1102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2015 lúc 1:15pm
Ban đầu được viết bởi Bo_Xit Bo_Xit viết:

Còn chửi nhau trên mạng này k giải quyết gì cả tao k phải anh hùng nhưng nếu gầnnhau mà mày nói đến Mồ Mả xương cốt lên thì k lên . Người ta nói Sống vì mổ vì mả K sống vì cả bát cơm nếu mày là con người biết bưng bát cơm lên ăn thay vì cho mồm vào sốc thì phải biết nghĩ là tao và mày k liên quan đừng đem mồ mả nhà tao lên dây
Mày đúng là loại ngáo đá rồi bọ chó bọ mèo ạ , tao nghe mày sủa mà buồn cười , từ tao đã bao h bán gà trên này đâu , mua thì tao có nhưng bán thì chưa bọ chó ạ , tao là dân chơi lùng tìm gà hay còn ko được thì lấy đâu ra mà bán , mà có bán thì anh em quanh nhà quanh vùng  người ta còn tranh nhau hót mà ko kịp thì bán trên này như mày làm gì , hệhệ hệ …. Còn tao đây ko buôn bán lừa đảo bất lương để người ta phải tố giác như mày thì lo gì chứ , chắc dạo này khó kiếm ăn nên cay mũi hả hệhệ hệ…. còn mồ mả xương cốt cha ông nhà mày ko muốn bị người ta bới xới lên và đưa lên đây thì ngậm mồm lại và lặn đi hay chui vào cũi mà nằm ….
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2015 lúc 1:40pm
bão lại qua diễn đàn. xin các huynh bớt nóng. em cũng đã từng choảng nhau trên này rồi nghĩ lại thật buồn cười vì trên này là nơi học hỏi giao lưu và cả sả stress nữa nếu cứ cãi vã thĩ càng stress thêm. 
em cũng đã nhận lỗi với người em choảng nhau nhưng không được chấp nhận.
mong các bác dĩ hòa vi quý. vừa đỡ đau đầu vừa không đụng chạm tổ tiên bị đưa lên đây 
vài lời góp ý mong các huynh bớt nóng Handshake

Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2015 lúc 1:48pm
Trước khi mồ mà nhà tao bị đem lên đấy thì cả dòng họ nhà mày còn đang phải đi tìm mồ mả xương cốt . Chửi nhau ở cái Dd này chả giải quyết cái gì
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 5223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2015 lúc 1:50pm
Đề nghị các bạn dừng lại khi còn chưa muộn.
Xin cám ơn!
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2015 lúc 1:56pm
Ban đầu được viết bởi chetthithoi chetthithoi viết:

bão lại qua diễn đàn. xin các huynh bớt nóng. em cũng đã từng choảng nhau trên này rồi nghĩ lại thật buồn cười vì trên này là nơi học hỏi giao lưu và cả sả stress nữa nếu cứ cãi vã thĩ càng stress thêm. 
mong các bác dĩ hòa vi quý. vừa đỡ đau đầu vừa không đụng chạm tổ tiên bị đưa lên đây 

chắc cái con bọ chó này nó làm ăn thất đức nhiều quá nên mồ mả xương cốt cha ông nhà nó bị động đây mà bạn ạ vậy nên nó hoảng khi nghe thấy , mình thì xưa nay ghét nhất cái bọn lừa đảo xảo ngôn , chẳng biết mồ mả cha ông nhà chúng nó thiếu gạch xây hay sao mà phải làm ăn bất chính như vậy để người ta gạch đá chửi bới cho
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2015 lúc 2:03pm
Ban đầu được viết bởi satthuthankebg satthuthankebg viết:

Ban đầu được viết bởi chetthithoi chetthithoi viết:

chắc cái con bọ chó này nó làm ăn thất đức nhiều quá nên mồ mả xương cốt cha ông nhà nó bị động đây mà bạn ạ vậy nên nó hoảng khi nghe thấy , mình thì xưa nay ghét nhất cái bọn lừa đảo xảo ngôn , chẳng biết mồ mả cha ông nhà chúng nó thiếu gạch xây hay sao mà phải làm ăn bất chính như vậy để người ta gạch đá chửi bới cho
Người ta là ai. hay 1 mình mày sủa từ nãy tới giờ. 
Quay lên trên
nguyenthien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/04/2014
Khu vực: ha noi
Điểm: 340
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2015 lúc 2:04pm
2 thằng này vạch áo của nhau cho anh em chúng ta xem lưng đấy mà. Cũng loài hổ báo ruồi xanh,cũng phường gian ác hôi tanh hại người.
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2015 lúc 2:08pm
Ban đầu được viết bởi CaKhoai CaKhoai viết:

Đề nghị các bạn dừng lại khi còn chưa muộn.
Xin cám ơn!
xin lỗi ban qt lại để xảy ra chuyện thế này thật ko đúng và ko hay , cũng tại vì anh em mình bị lừa mấy vố đau đớn nên hễ cứ thấy có kẻ làm ăn bố láo trên này mình lại bực
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2015 lúc 2:15pm
Ban đầu được viết bởi nguyenthien nguyenthien viết:

2 thằng này vạch áo của nhau cho anh em chúng ta xem lưng đấy mà. Cũng loài hổ báo ruồi xanh,cũng phường gian ác hôi tanh hại người.
Lại đc cả bác này nữa sao bác lại biết hổ báo ruồi xanh hôi tnah hại người. hay bác chỉ nghe đc câu í rồi viết lên đây cho thành vần 
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2015 lúc 2:58pm
Ban đầu được viết bởi nguyenthien nguyenthien viết:

mình thì lại nghĩ dân hà nội như bạn đất trật người đông chơi gà ko hợp ko tiện lắm như giam tù mấy con gà ấy tội chúng vì đất ở như nhà bạn có khi bạn ngồi ỉa trong toa lét một tay thì ôm ảnh thờ bố bạn một tay bát hương nữa thì gà với qué nuôi làm gì
Quay lên trên
hung_gadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/12/2012
Khu vực: HP - vung tau
Điểm: 1893
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_gadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2015 lúc 4:43pm
ông bạn này chửi tốt quá
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2015 lúc 5:08pm
Ban đầu được viết bởi hung_gadon hung_gadon viết:

ông bạn này chửi tốt quá
hệ hệ hệ... cảm ơn bạn khen tặng ,mình là vậy đógiaollưu giúp đỡ ai thì cũng thật nhiệt tình nhưng thằng nào bố náo lừa đảo hay gì gì .... với mình mình cũng chơi đến cùng nhất là ở trên này ,còn ngoài đời đi đá ở bãi ở sới đánh chửi lại đối thủ cũng có chút thành tích nhỏ bạn ạ .... hệ hệ khoe khéo với bạn là 4 năm trước cũng đã từng đánh 1 thằng ở sới làng xã gãy 5 xương sườn và rập lá lách bạn ạ ... hệ hệ .. bị nó kiện phải đền bù và lo trước luồn sau mất gần trăm củ ko thì bị nghỉ chơi gà mất vài năm như chơi ấy chứ
Quay lên trên
thuylucngan Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 18/02/2011
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 6080
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuylucngan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2015 lúc 7:57pm

ông bạn này chửi tốt quá
hệ hệ hệ... cảm ơn bạn khen tặng ,mình là vậy đógiaollưu giúp đỡ ai thì cũng thật nhiệt tình nhưng thằng nào bố náo lừa đảo hay gì gì .... với mình mình cũng chơi đến cùng nhất là ở trên này ,còn ngoài đời đi đá ở bãi ở sới đánh chửi lại đối thủ cũng có chút thành tích nhỏ bạn ạ .... hệ hệ khoe khéo với bạn là 4 năm trước cũng đã từng đánh 1 thằng ở sới làng xã gãy 5 xương sườn và rập lá lách bạn ạ ... hệ hệ .. bị nó kiện phải đền bù và lo trước luồn sau mất gần trăm củ ko thì bị nghỉ chơi gà mất vài năm như chơi ấy chứ
Anh bảo này (bảo thật nếu chú ko nghe cũng đừng cho a là lắm lời nhé): Theo anh thế đủ rồi, vừa phải và vừa đủ cho người chú cần nói hiểu, đừng quá làm gì em ạ
Cuộc đời sướng hay khổ là do mình tự cảm nhận
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2015 lúc 8:55pm
a Th dạo này quan tâm săn đón hàng kết ác nhể !!! Laughing
dừng lại ở đây đc rồi satthuthankebg ơi ! kín 7 trang rồi
Quay lên trên
thuylucngan Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuylucngan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2015 lúc 9:00pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

a Th dạo này quan tâm săn đón hàng kết ác nhể !!! Laughing
dừng lại ở đây đc rồi satthuthankebg ơi ! kín 7 trang rồi
Săn cái gì, đi dự đại hội ngày nào cũng say vừa mới về đấy....Whew!
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2015 lúc 9:32pm
Ban đầu được viết bởi thuylucngan thuylucngan viết:

ông bạn này chửi tốt quá

Anh bảo này (bảo thật nếu chú ko nghe cũng đừng cho a là lắm lời nhé): Theo anh thế đủ rồi, vừa phải và vừa đủ cho người chú cần nói hiểu, đừng quá làm gì em ạ
xin lỗi bạn Thủy đã dính đến gà thì sẽ ko bao h có đủ mà chỉ có tới tầm bạn ạ . Nếu đúng như thông tin trong hồ sơ thành viên thì mình còn lớn hơn ban 5 tuổi ,mà bạn chỗ nào lục ngạn vậy nhỉ có dịp anh em mình đi làm bữa thịt chó ra trò
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2015 lúc 10:25pm
Công nhận 1 điều là admin thật là dễ tính :)
Quay lên trên
hung_gadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/12/2012
Khu vực: HP - vung tau
Điểm: 1893
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_gadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2015 lúc 10:44pm
Nói thật với bác chứ sống ngoài xh thì tuổi tác không quá quan trọng đâu. Vấn đề là nhân cách con người thôi, người nói nhiều chưa chắc đã hay, sợ nhất mấy người cứ lừ lừ không nói mà làm ấy, chứ nói nhiều cũng như thùng rỗng kêu to :-D
Quay lên trên
thuylucngan Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuylucngan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2015 lúc 2:37pm

Ban đầu được viết bởi thuylucngan thuylucngan viết:

ông bạn này chửi tốt quá

xin lỗi bạn Thủy đã dính đến gà thì sẽ ko bao h có đủ mà chỉ có tới tầm bạn ạ . Nếu đúng như thông tin trong hồ sơ thành viên thì mình còn lớn hơn ban 5 tuổi ,mà bạn chỗ nào lục ngạn vậy nhỉ có dịp anh em mình đi làm bữa thịt chó ra trò
Xin lỗi bác nhé, vì bác không ghi thông tin gì nên cứ tưởng bác nhỏ tuổi hơn em... Blushing
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 5678>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.