bị sưng chân

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
longbt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/08/2014
Khu vực: Ha Noi
Tình trạng: Offline
Điểm: 82
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longbt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: bị sưng chân
    Ngày đăng: 28/08/2015 lúc 11:15am
gà e tự nhiên bị sưng chân với đầu gối 1 chân thế này, bác nào bít chỉ e cách chữa với ạ. thanks all.

Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2015 lúc 11:18am
có yếu tố nào tác động ko bạn ? mình chưa bị cũng chưa gặp trường hợp nào ntn
ai biết chỉ dùm bạn ấy
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2015 lúc 11:22am
gà con của mình cũng hay bị vậy, nhưng nhẹ hơn để tự hết, còn con này có vẻ đau, bác ra tiệm thuốc thú y mua lọ thuốc về nhỏ cho nó uống :)
Quay lên trên
Pocapoca Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/12/2012
Khu vực: Hai duong
Điểm: 1340
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Pocapoca Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2015 lúc 12:39pm
Mình chưa gặp
Đừng có làm hại con gà vô tội bởi lòng tham của bạn!
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 1102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2015 lúc 1:02pm

những nguyên nhân khác gây nên thì mình chưa gặp nhưng gà con bị như này mình đã từng bị vài lần rồi đó là bị kiến cắn đốt sau đó sưng cương phồng nên như vậy , do là gà con nên mình cũng ko quan trọng và cũng chẳng tìm tòi chữa trị mà để kệ nó 1 thời gian su thì thấy trở lại bình thường 

Quay lên trên
longbt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/08/2014
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 82
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longbt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2015 lúc 1:34pm
con gà chân vàng tự nhiên ngón chân bị sưng đỏ chân chảy toe toét máu ở kẽ vảy ngón chân, mà toàn máu đỏ thẫm để tý tự lăn ra chết ( tội nghiệp) mà sáng vẫn khỏe mạnh ăn khỏe, con chân xanh kia không bi sưng e mới phạt hiện bị sung 1 tuần nay, bị sung cả đầu gối nữa, chỗ khớp cũng sưng, không biết lý do, gà vẫn ăn bt nhưng ăn ít, mặt lúc nào cũng buồn thiu :(
Quay lên trên
datbgls Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 13/09/2012
Khu vực: Bình Gia
Điểm: 184
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn datbgls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2015 lúc 11:09pm
gà nhà mình hôm qua cũng bị sưng như bạn mình dùng bình xịt dầu xoa bóp " An Thái" xịt liên tục 3 lần hôm nay gà đã đi lại bình thường chắc xịt nốt ngày mai 2 lần nữa là khỏi hẳn. bạn thử xem gà bạn đỡ k
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.