SIÊU CHUỐI

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
KinhKongVN Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/03/2013
Khu vực: Bắc Cực
Tình trạng: Offline
Điểm: 1612
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn KinhKongVN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2015 lúc 12:03am
Ban đầu được viết bởi Bo_Xit Bo_Xit viết:

Đúng là siêu chuối nhìn đẹp thật
Beer
http://upanh.com/view/?id=avw3fuandra - </a>
Quay lên trên
THIÊN KÊ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/07/2014
Khu vực: Quảng Bình
Điểm: 47
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn THIÊN KÊ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2015 lúc 2:19am
Ban đầu được viết bởi KinhKongVN KinhKongVN viết:

Ban đầu được viết bởi lê thọ lê thọ viết:

rất khá sao không chụp chân vãy anh em xem cho vui bạn :D
                  Chân  em cũng chẳng  có gì 
           Bên phải Xuyên Dao  ngự kề lưỡi gươm
                  Bên trái  cứ tưởng là thường 
           Bẻ ngón  mới thấy Ám Long ẩn mình 
                  Hiên ngang đứng giữa quần hùng 
           Hô to một  tiếng lắm kẻ rùng mình quay đi 

Ngàn đời in dấu sử thi
              Chiến kê chuối chín, nói chi cũng thừa
                    Ra quân cũng lắm kẻ chừa
              Về nhà khối chị, phải ngừa tránh thai
                     Kê tôi nếu có nói sai
                Cũng xin chủ thớt, chớ ai oán gìHappy
Quay lên trên
KinhKongVN Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn KinhKongVN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2015 lúc 9:37am
Ban đầu được viết bởi THIÊN KÊ THIÊN KÊ viết:

Ban đầu được viết bởi lê thọ lê thọ viết:

rất khá sao không chụp chân vãy anh em xem cho vui bạn :D
                  Chân  em cũng chẳng  có gì 
           Bên phải Xuyên Dao  ngự kề lưỡi gươm
                  Bên trái  cứ tưởng là thường 
           Bẻ ngón  mới thấy Ám Long ẩn mình 
                  Hiên ngang đứng giữa quần hùng 
           Hô to một  tiếng lắm kẻ rùng mình quay đi 

Ngàn đời in dấu sử thi
              Chiến kê chuối chín, nói chi cũng thừa
                    Ra quân cũng lắm kẻ chừa
              Về nhà khối chị, phải ngừa tránh thai
                     Kê tôi nếu có nói sai
                Cũng xin chủ thớt, chớ ai oán gìHappy
cầm ca thơ  phú thuộc làu kinh  kê .    các hạ thật cao minh 
Quay lên trên
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Vũng Tàu
Điểm: 5841
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà ta Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2015 lúc 10:12am
Gà chuối nhìn quá đẹp và gân lực, sáng gà
Lũy tre thấp thoáng đàng xa
Mấy mươi bước nữa về qua cổng làng
Trong lòng bỗng thấy xốn xang
Quê hương hai tiếng nặng mang suốt đời
Quay lên trên
hd2987 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/05/2014
Khu vực: ha noi
Điểm: 1667
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hd2987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2015 lúc 10:13am
chuối ở bắc cực đẹp quá.chim cánh cụt nhìn thấy sợ lắm nhỉ.
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Khu vực: dong nai
Điểm: 2130
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2015 lúc 10:41am

Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

Nếu dòng gốc sơn tây ... thì e nó lại chuyên đấm .... sơn tây dòng chuẩn gân - lực - siêu tải- siêu lỳ - chuyên xương .... thằng bạn e nó bẩu thế :)))) 
thằng bạn em  chắc cũng người  gốc sơn tây hà tây chơi  gà lâu   năm rồi hay sao mà đọc vanh vách như  xem  sách vậy hihi . Từ  đợt nổi lên  dòng gà  xám hầu cò  của chú Trường  Chó  thì ít  ai  nhớ  đến  dòng  gà này và ít  chơi  dòng này hơn . dân chơi chuyển  sang chơi dòng gà  xám  của chú Trường . có chú Đông trôi  vẫn chơi  gà dòng nhưng không  theo dòng nào cả . vì chú mua toàn gà  chiến hay nhất  nhì các  vùng . toàn  những con gà  đã có thành tích và  tên tuổi trên  đấu trường C1 .  trị  giá toàn trên  trăm triệu  con nào rẻ  cũng  vài chục triệu  thời còn  sới Hương Lúa . 

Sắp tết có khác...bom pháo nổ kinh vãi !!!!!!Tongue
Quay lên trên
phamnhuy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/05/2012
Khu vực: 0987960206
Điểm: 743
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phamnhuy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2015 lúc 11:00am
ai bảo chuối vô duyên 
Quay lên trên
Mêchọigà Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2012
Khu vực: Nôngthôn
Điểm: 2423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mêchọigà Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2015 lúc 11:12am
lực lưỡng quá, đẹp thật
Quay lên trên
KinhKongVN Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn KinhKongVN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2015 lúc 5:30pm
 có bác  nào tinh thông kinh kê,   thao lược chiến tướng   bới hộ em 1  quẻ  xem  đòn lối  em nó  thế nào . tương lai có  gì sáng sủa không ạ
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2015 lúc 6:10pm
Nhìn mê quá.
Quay lên trên
thang_chan_nhan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/01/2014
Khu vực: mong cai
Điểm: 787
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thang_chan_nhan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2015 lúc 8:59pm
Ko còn jì để nói => chỉ có thể là phê thôi
Quay lên trên
_hacnho_ Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: Ninh binh
Điểm: 2044
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn _hacnho_ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2015 lúc 11:59pm
Đầu mặt khá thao lược,hàg này nhiều võ.
Hãy sống như mình đang sống!
Quay lên trên
THIÊN KÊ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/07/2014
Khu vực: Quảng Bình
Điểm: 47
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn THIÊN KÊ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 1:17am

có bác  nào tinh thông kinh kê,   thao lược chiến tướng   bới hộ em 1  quẻ  xem  đòn lối  em nó  thế nào . tương lai có  gì sáng sủa không ạ
                         Chuối này có lối bè bè 
                       Thường bị đối thủ đánh đè ở trên
                             Nhưng bù cũng được cái hên
                        Có những đòn đá phải rên thấu trời
                             Nếu hay gặp đúng được thời
                        Gặp anh chong đá, chầu trời cho anh
                             Dọc mé, đòn đá buông nhanh
                        Kỳ duyên hữu ngộ, trời sanh chuối tàiBig hug

Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 1:00pm

Nếu dòng gốc sơn tây ... thì e nó lại chuyên đấm .... sơn tây dòng chuẩn gân - lực - siêu tải- siêu lỳ - chuyên xương .... thằng bạn e nó bẩu thế :)))) 
thằng bạn em  chắc cũng người  gốc sơn tây hà tây chơi  gà lâu   năm rồi hay sao mà đọc vanh vách như  xem  sách vậy hihi . Từ  đợt nổi lên  dòng gà  xám hầu cò  của chú Trường  Chó  thì ít  ai  nhớ  đến  dòng  gà này và ít  chơi  dòng này hơn . dân chơi chuyển  sang chơi dòng gà  xám  của chú Trường . có chú Đông trôi  vẫn chơi  gà dòng nhưng không  theo dòng nào cả . vì chú mua toàn gà  chiến hay nhất  nhì các  vùng . toàn  những con gà  đã có thành tích và  tên tuổi trên  đấu trường C1 .  trị  giá toàn trên  trăm triệu  con nào rẻ  cũng  vài chục triệu  thời còn  sới Hương Lúa . 
Mấy chú chơi gà nổi tiếng ở trên ấy e cũng không biết nhiều ...... bạn e thì đúng gốc sơn tây cũng đam mê gớm lắm cơ mà ..... bệnh viêm màng túi kinh niên của nó khiến nó phải bỏ nhà sang nga từ 3 năm trước :) chả biết còn sống không ..... hihi....... e ấn tượng với dònh gốc sơn tây là cách đây 4 năm e lớ ngớ lên đấy chơi đi cùng ông bạn vác gà đi đánh ..... e có gặp trận gà kết của một bác sơn tây e k nhớ rõ trận đấy là đội hải phòng hay của mấy bác miền nam mang chuông đi đấm nước người ...... :) gà của bác sơn tây tía chân xanh thuộc loại vai 5 thước rộng lưng 10 thước ngang mẫu ôm đấm chuẩn mực a ạ , đội bạn có con xám nó trói chặt hai mang mé cạnh cần và đầu mặt ..... 5 hồ đầu gà của bác sơn tây mất một mắt cần oải mặt phù mang còn lại khâu kéo mắt giá xuống từ 8 > 5 > 3 e kết xám từ đầu vì cái lối thối k chịu dc bắt dc ít 8 xuống đến 3 thẳng bạn e đóng chặt tía của bác sơn tây .... e phát hoảng ...... nó bảo e hôm nay e thắng thì lấy tiền e thua nó bao, can nó thế nào cũng k dc ...... rồi nó nói với e câu nói đó ....... dòng gốc sơn tây gân _ lực - siêu tải - siêu lỳ - chuyên xương tý đòn này k thấm vào đâu ...... 11 hồ xám gục dưới chân tía như một cái giẻ rách dúm dó thâm tím ..... e bắt đầu nể dòng st từ đấy và thêm vài trận mắt thấy tai nghe thì mới thấm cái câu tý đòn này thấm vào đâu của nó 
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 5:58pm
gà đẹp quá
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
KinhKongVN Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn KinhKongVN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 7:19pm

Mấy chú chơi gà nổi tiếng ở trên ấy e cũng không biết nhiều ...... bạn e thì đúng gốc sơn tây cũng đam mê gớm lắm cơ mà ..... bệnh viêm màng túi kinh niên của nó khiến nó phải bỏ nhà sang nga từ 3 năm trước :) chả biết còn sống không ..... hihi....... e ấn tượng với dònh gốc sơn tây là cách đây 4 năm e lớ ngớ lên đấy chơi đi cùng ông bạn vác gà đi đánh ..... e có gặp trận gà kết của một bác sơn tây e k nhớ rõ trận đấy là đội hải phòng hay của mấy bác miền nam mang chuông đi đấm nước người ...... :) gà của bác sơn tây tía chân xanh thuộc loại vai 5 thước rộng lưng 10 thước ngang mẫu ôm đấm chuẩn mực a ạ , đội bạn có con xám nó trói chặt hai mang mé cạnh cần và đầu mặt ..... 5 hồ đầu gà của bác sơn tây mất một mắt cần oải mặt phù mang còn lại khâu kéo mắt giá xuống từ 8 > 5 > 3 e kết xám từ đầu vì cái lối thối k chịu dc bắt dc ít 8 xuống đến 3 thẳng bạn e đóng chặt tía của bác sơn tây .... e phát hoảng ...... nó bảo e hôm nay e thắng thì lấy tiền e thua nó bao, can nó thế nào cũng k dc ...... rồi nó nói với e câu nói đó ....... dòng gốc sơn tây gân _ lực - siêu tải - siêu lỳ - chuyên xương tý đòn này k thấm vào đâu ...... 11 hồ xám gục dưới chân tía như một cái giẻ rách dúm dó thâm tím ..... e bắt đầu nể dòng st từ đấy và thêm vài trận mắt thấy tai nghe thì mới thấm cái câu tý đòn này thấm vào đâu của nó 
 cảm ơn bạn .  trận cuối lông 1 của Siêu Chuối nó cũng gần giống với  trận gà  bạn vừa kể trên , nhưng Siêu Chuối   15 hồ  nó mới ăn .  bị đánh  rất đau nhưng ra nước nó lại  cứ  rít  .  chuẩn bị thả  gà  hồ 16 thì  gạ bạn  quay đầu  phi lên  cót kêu bắt  vào ứ chơi  nữa . 
Quay lên trên
KinhKongVN Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn KinhKongVN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 7:38pm
Ban đầu được viết bởi thu_hung_linh_ke thu_hung_linh_ke viết:

gà đẹp quá
Beer
Quay lên trên
KinhKongVN Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn KinhKongVN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 7:40pm
Ban đầu được viết bởi THIÊN KÊ THIÊN KÊ viết:

Chuối này có lối bè bè 
                       Thường bị đối thủ đánh đè ở trên
                             Nhưng bù cũng được cái hên
                        Có những đòn đá phải rên thấu trời
                             Nếu hay gặp đúng được thời
                        Gặp anh chong đá, chầu trời cho anh
                             Dọc mé, đòn đá buông nhanh
                        Kỳ duyên hữu ngộ, trời sanh chuối tàiBig hug

kinh kê  rất  hay . like 
Quay lên trên
NHATTRUONGCA Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2013
Khu vực: BIÊN HÒA
Điểm: 2060
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NHATTRUONGCA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 7:45pm
Qua dep
CÓ VẤP NGÃ MỚI NHÌN ĐỜI SÁNG SUỐT...
Quay lên trên
KinhKongVN Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn KinhKongVN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 7:54pm
Ban đầu được viết bởi thang_chan_nhan thang_chan_nhan viết:

Ko còn jì để nói => chỉ có thể là phê thôi
   mạn phép  hỏi anh có phải  anh sinh năm 1982  không ạ . 
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.157 giây.