Chạng vạng Ô chân trắng mỏ ngà, 2 hồ dọn 2 đối thủ

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234 5>
Tác giả
 Xếp hạng: Đánh giá chủ đề: 1 Phiếu, Trung bình 5.00  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Hà Tĩnh
Tình trạng: Offline
Điểm: 1057
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2015 lúc 4:41pm
Con gà tơ vậy là hay rồi.lối khá chân hiệu quả.gà trường sức.đánh khuya hồ thì sẽ có những đòn làm đối phương nằm xòe.có khi chết tại chỗ ấy.Chúc mừng chủ kê.Được sở hữu một chiến kê tốt.chỉ còn chờ duyên nữa là ok.
Quay lên trên
nvt88_vtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/03/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 779
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nvt88_vtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2015 lúc 5:36pm
[QUOTE=ChienKeLocHa]Con gà tơ vậy là hay rồi.lối khá chân hiệu quả.gà trường sức.đánh khuya hồ thì sẽ có những đòn làm đối phương nằm xòe.có khi chết tại chỗ ấy.Chúc mừng chủ kê.Được sở hữu một chiến kê tốt.chỉ còn chờ duyên nữa là ok.[/QUOT
cam on bac
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2015 lúc 5:49pm
nếu con này có thêm tí cựa. đảm bảo chân nó không thua gì ô taxi hay đột đen trong chiến tướng đâu. 
tuy chiều cao hơi khiêm tốn. nhưng cần cổ liền lạc với thân mình. 
1-2 chân của nó có thể làm suy gà nếu cứ đánh vào cái ấy của đối thủ.
Vãi chưởng Big grin
Quay lên trên
noonecp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/08/2014
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 631
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn noonecp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2015 lúc 6:31pm
đòn nghiệt quá.con này sợ k có bạn vần quá
Quay lên trên
nvt88_vtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nvt88_vtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2015 lúc 7:13pm
Ban đầu được viết bởi noonecp noonecp viết:

đòn nghiệt quá.con này sợ k có bạn vần quá
cung tam tam bac 
Quay lên trên
nvt88_vtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nvt88_vtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2015 lúc 7:20pm
Ban đầu được viết bởi nvt88_vtc nvt88_vtc viết:

BỔ SUNG Gần 10 phút đầu trận thứ nhất

Tổng hợp những đòn đánh được điểm cao

Xin chào anh em! Chúc năm mới mạnh khỏe, thành công!

Cách đây khoảng gần 2 tuần, mình có khoe con này, vì trước đó cho nhảy khoảng 7 phút mà thấy lối và chân hay quá.

Hôm nay, đầu năm được nghỉ, lại về quê để vần nó. Và em nó đã thực sự làm mình mãn nguyện.

Với cái lối quỷ quái, ko cho đối thủ đánh. Và đôi chân cực độc , đặc biệt về cuối hồ. em nó đã ko cho 2 đối thủ, mỗi đối thủ ko thể đừng nổi 1 với nó.

1 vài hình ảnh.

Và đây là trận thứ nhất với gà Xám.

Ô 27,5 kg thành tích 7 phút mở mỏ.

Còn Xám 27kg kém 1 vạch. Thành tích đã bụi đời.

Trận này Ô ko cho xám đánh luôn. cắp vào nó là nó nhí đầu xuống.

Cuối hồ nó đánh vào mu lưng và mang tai làm Xám đứng ko nổi.

10 phút đầu hồ xin nợ đến chiều, vì ko quay bằng máy của mình.

đây là khoảng 2 phút cuối trận, sau khi cho uống thêm nước vì gà bạn ko chịu được.

Sau khi đánh với xám chừng chưa đầy 30 phút.

thấy chưa đủ kỳ vần, lại có người gọi vần, mình quyết định vần trận 2.

Con chuối, đối thủ thứ 2 là con gà mở mỏ.

Nhưng nặng hơn gà mình 1,5 lạng. Tuổi đời hơn tầm 2 tháng.

diễn biến tương tự trận đầu.

Cám ơn các bạn đã ghé xem.

Vui lòng cho em nó 1 like để em nó may mắn. Vì sau lần khoe này em nó sẽ ko còn được đưa lên đây nữa. Hì ....

Quay lên trên
ducnhatanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 10/09/2013
Khu vực: sứ-Đoài
Điểm: 76
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnhatanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2015 lúc 7:54pm
quá ổn
Quay lên trên
ô-chân-da-đá Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/04/2014
Khu vực: chuồng gà
Điểm: 653
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ô-chân-da-đá Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2015 lúc 9:06pm
lối của nó mình thấy cũng được, chân nó đấm hay quá
Quay lên trên
nvt88_vtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nvt88_vtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2015 lúc 9:42pm
Ban đầu được viết bởi ducnhatanh ducnhatanh viết:

quá ổn
hi cam on bac, cung que hom nao qua em choi
Quay lên trên
nvt88_vtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nvt88_vtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2015 lúc 9:44pm
Ban đầu được viết bởi ô-chân-da-đá ô-chân-da-đá viết:

lối của nó mình thấy cũng được, chân nó đấm hay quá

Vâng, nhìn thì có vẻ đơn giản, thậm chí là dễ bị đánh mé. Nhưng chú ý kỹ thì rất khó đánh nó, cứ hễ cắp vào đầu là nó dúi đầu sát đất thì đánh thế nào được.

Quay lên trên
nvt88_vtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nvt88_vtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2015 lúc 9:59pm
Ban đầu được viết bởi thelanqb thelanqb viết:

nếu con này có thêm tí cựa. đảm bảo chân nó không thua gì ô taxi hay đột đen trong chiến tướng đâu. 
tuy chiều cao hơi khiêm tốn. nhưng cần cổ liền lạc với thân mình. 
1-2 chân của nó có thể làm suy gà nếu cứ đánh vào cái ấy của đối thủ.
Vãi chưởng Big grin

Làm gì mà được như các bậc thần thánh ấy. em chỉ mong nó là chiến kê thôi.

Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2015 lúc 10:27pm
Gà tơ khá, lối vẫn chủ đạo kê hàm đớp hầu,gặp đúng 2 kon hở hầu tha hồ thi triển,
Trong môn gà chọi thị tài và hiếu thắng là con đường ngắn nhất dẫn đến thất bại
Quay lên trên
manhhien7886 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2013
Điểm: 1366
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn manhhien7886 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2015 lúc 10:36pm
Con này chân tốt, mang lên đánh hiệu quả, mang xuống quá bt, gặp gà đánh mé chật tốt bạn biết ngay!
Quay lên trên
TungND Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/11/2012
Khu vực: Nam Dinh
Điểm: 264
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TungND Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2015 lúc 10:48pm
gà thì hay,không dám trê em nó điều gì,nhưng nuôi gà kiểu này có hay bằng trời thì cũng thịt thôi
Quay lên trên
nvt88_vtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nvt88_vtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2015 lúc 11:12pm
Ban đầu được viết bởi TungND TungND viết:

gà thì hay,không dám trê em nó điều gì,nhưng nuôi gà kiểu này có hay bằng trời thì cũng thịt thôi

Bác nói thế em tự ái quá đi thôi, gà thì phải thử cho sâu để biết nó thế nào,  nói chung là em ngại quá sau khi bác nói câu đấy, nhà vợ em ở Lý Nhân đó, ở đó em luôn có 1 – 2 con có thể đánh. Bác gần đó không? Nếu có thể thì em xin đá với bác trận, dù gà em nuôi kém.

Quay lên trên
kiettuong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/09/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 1908
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kiettuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2015 lúc 12:08am
chân độc ,chúc mừng chủ kê.
Quay lên trên
huyenkieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 11/04/2011
Điểm: 210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huyenkieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2015 lúc 9:22am

<p ="Msonormal">Bác nói thế em tự ái quá đi thôi, gà thì phải thử cho sâu để
biết nó thế nào,  nói chung là em ngại
quá sau khi bác nói câu đấy, nhà vợ em ở Lý Nhân đó, ở đó em luôn có 1 – 2 con
có thể đánh. Bác gần đó không? Nếu có thể thì em xin đá với bác trận, dù gà em
nuôi kém.

Ơ thế bác này ở đâu nhỉ. Lý nhân ở hà nam. Ở trên lại ghi hà nội? Tưởng bác ở hn thì ae giao luu tí trà đá cafe nói truyện gà qué. Gà có bán ko bác? Mình rất khoái bọn ô chân trắng.
Quay lên trên
nvt88_vtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nvt88_vtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2015 lúc 9:25am
Ban đầu được viết bởi huyenkieu huyenkieu viết:

<p ="Msonormal">Bác nói thế em tự ái quá đi thôi, gà thì phải thử cho sâu để
biết nó thế nào,  nói chung là em ngại
quá sau khi bác nói câu đấy, nhà vợ em ở Lý Nhân đó, ở đó em luôn có 1 – 2 con
có thể đánh. Bác gần đó không? Nếu có thể thì em xin đá với bác trận, dù gà em
nuôi kém.

Ơ thế bác này ở đâu nhỉ. Lý nhân ở hà nam. Ở trên lại ghi hà nội? Tưởng bác ở hn thì ae giao luu tí trà đá cafe nói truyện gà qué. Gà có bán ko bác? Mình rất khoái bọn ô chân trắng.
Hafha, bác đùng là đọc không cẩn thận, "nhà vợ em ở Lý Nhân đó". Rất vui được ngồi trà đá, cafe với bác. Gà thì em ko bán đâu ạ.
Quay lên trên
ngusaccv Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1 3/1/2015 đăng bài lung tung

Gia nhập: 06/09/2014
Khu vực: tphcm
Điểm: 468
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngusaccv Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2015 lúc 9:47am
ĐỂ TAI TÍCH ĐÁ ĐỘ LUÔN HẢ
Quay lên trên
nvt88_vtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nvt88_vtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2015 lúc 10:05am
Ban đầu được viết bởi ngusaccv ngusaccv viết:

ĐỂ TAI TÍCH ĐÁ ĐỘ LUÔN HẢ
đâu, em mới chỉ vần xem chân thôi mà, chứ có phải đá độ đâu.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234 5>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.281 giây.