Gà chạy đòn!

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
dinhchi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/07/2014
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 67
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dinhchi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà chạy đòn!
    Ngày đăng: 19/09/2014 lúc 6:28pm
Tiểu đệ xin nhờ các sư huynh giúp đỡ. Việc là con gà 2,9kg của e k biết làm sao mà bữa nọ đánh rất hăng, nhưng bữa sau gặp đúng con gà ấy nó ra chân được vài đòn lại bỏ đòn. E úm cho chục ngày đem đi đánh gà khác thì vẫn đánh nhưng 2 hôm sau e mượn chính con gà thử đòn ấy về cho chạy lồng thì nó lại sợ k hăng như lần đấu. Các sư kê chỉ giáo giúp
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/09/2014 lúc 6:36pm
gà chưa căng hoặc ốm trong.
ôm 1trong thì phải cần thời gian.
muốn gà hăng nó phải căng gà. cho ăn thịt bò liên tục 1 tuần ngày 10 miếng bằng ngón tay cái chia sang tối và ăn mỗi ngày 1 nắm giá tươi sau khi ăn thóc hoặc xen sẽ bữa trưa là sung ngay.
Quay lên trên
dinhchi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/07/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 67
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dinhchi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/09/2014 lúc 7:03pm
Thank you su huynh nhe
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/09/2014 lúc 7:05pm
cho ăn zì mà zữ zậy Laughing
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/09/2014 lúc 7:10pm
Ban đầu được viết bởi dinhchi dinhchi viết:

Thank you su huynh nhe

-ốm trong thì tìm vào bài những loai thuốc cho anh em chơi gà chọi mà áp dụng nhé.
-bạn nhốt riêng nó  không cho thấy con gà nào hết và không gần gà già nhé.
thit bò và giá thì chia đếu cho ăn xen với 2 bữa thóc ngâm 8h để ráo là sung liền.
chúc thành công.
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/09/2014 lúc 7:28pm
cho em ké cái
chứ lập topic nhìu mang tiếng quá :d

gà ra lông lỡ bao lâu thi xong các bác ơi
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/09/2014 lúc 7:31pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

cho em ké cái

lông mỡ dai dẳng cho tới khi thay lông luôn.
khi lông lỡ đừng đá ăn tiền nhé, gà đau hay chậy bậy, nhưng một số gà vẫn đá hay như thường.
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/09/2014 lúc 11:14pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

cho em ké cái

lông mỡ dai dẳng cho tới khi thay lông luôn.
khi lông lỡ đừng đá ăn tiền nhé, gà đau hay chậy bậy, nhưng một số gà vẫn đá hay như thường.
vâng thank bac
em tuong vai thang chứ còn dai dẳng thì em cho quất luôn
em đá chơi vui thôi

Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/09/2014 lúc 1:30pm
Thịt bò cả huyện em 1 tháng may ra có ng giết 1 con.
Quay lên trên
Hưng GC Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: HN2
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hưng GC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/09/2014 lúc 1:30pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

gà chưa căng hoặc ốm trong.
ôm 1trong thì phải cần thời gian.
muốn gà hăng nó phải căng gà. cho ăn thịt bò liên tục 1 tuần ngày 10 miếng bằng ngón tay cái chia sang tối và ăn mỗi ngày 1 nắm giá tươi sau khi ăn thóc hoặc xen sẽ bữa trưa là sung ngay.

Mình đồng tình với bácBig hug
Đang chăm một con tương tự con của chủ thớt, nhưng hiện đang thay lông nên chưa cho thử đòn lại
Quay lên trên
chienkedonmn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1 31/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 15/05/2014
Khu vực: Miền nam
Điểm: 663
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chienkedonmn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/09/2014 lúc 2:28pm
nhớ phơi nắng thường xuyên mỗi ngày từ 8g 9g30 khoảng 10ngày kèm theo thịt bò như bác ở trên đã nói là nó sung lên chả sợ thằng nào đâu
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/09/2014 lúc 2:14pm
Gà mà vậy cho đi sới kũng kinh, nhốt riêng cho ăn tốt đỏ au r cho fang mà vẫn bị vậy thì cho xả ớt, cứ rắn nướng táng, thịt bò hay chó nữa, cà chua rau xanh bữa trưa, vitamin b , mà ko dc thì khậc
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/09/2014 lúc 2:36pm
tâm lý ko ổn thì bỏ đi, cứ ráng ôm vào rồi lại phải vạ !
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.