Gà Mồng Lỗ

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
sinhvienBK Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/08/2014
Khu vực: Linh Đàm_Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 45
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sinhvienBK Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà Mồng Lỗ
    Ngày đăng: 24/08/2014 lúc 12:32am
Em tìm trên mạng thấy video này hay quá cho lên cho anh em cùng xem và cho em hỏi chút này với ạ(BQL thứ lỗi em hỏi bên này nhé,em đăng bên thmac mà ko ao rep)
Em mới chơi gà nên nhiều cái không biết lắm,
các anh cho em hỏi,sao ngta lại ít chơi,or không chơi gà mồng lỗ thế ạ,gà này có đặc điểm mồng lỗ thì có ảnh hưởng gì tới con gà vậy ạ
Em cảm ơn các anh!!!

Quay lên trên
lê thọ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/01/2014
Khu vực: Đà Nẵng
Điểm: 779
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lê thọ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2014 lúc 1:10am
họ không chơi gà mồng lỗ vì quang niệm đá gà mồng lỗ sẽ ở lỗ mà về (thua lột quần)
nói theo những gì mình biết thì gà mồng lỗ không có ảnh hưởng gì tới con gà cả nhiều con mồng lỗ vẫn hay và duyên như thường mình cũng từng sở hữu một con ô mồng lỗHappy
Quay lên trên
sinhvienBK Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/08/2014
Khu vực: Linh Đàm_Hà Nội
Điểm: 45
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sinhvienBK Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2014 lúc 1:23am
Ban đầu được viết bởi lê thọ lê thọ viết:

họ không chơi gà mồng lỗ vì quang niệm đá gà mồng lỗ sẽ ở lỗ mà về (thua lột quần)
nói theo những gì mình biết thì gà mồng lỗ không có ảnh hưởng gì tới con gà cả nhiều con mồng lỗ vẫn hay và duyên như thường mình cũng từng sở hữu một con ô mồng lỗHappy
à,giờ em mới hiểu chữ mào "lỗ" ở đây các bác quan niệm là sợ bị lỗ sau khi đi đá,Happy
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2014 lúc 6:12am
Gà mồng lỗ thường bị coi vô duyên những trận c1,mà mjh kũng thấy khá chính xác,mjh gặp mấy kon mồng lỗ cực hay,sới cỏ toàn 2,3,đến 4 hồ là lâu nhất đã win,mà ăn 3,4 trận thế,chuyển sag c1 đá đến h7 tự thua,dòng giống rất tốt,có kon ko.mồng lỗ chịu trận cả 10 mấy hồ ko chạy,
Quay lên trên
vanphuongdo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/11/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2419
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphuongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2014 lúc 8:22am
Chơi tất.
Quay lên trên
vq2011 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/05/2014
Khu vực: VĨNH PHÚC
Điểm: 108
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vq2011 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2014 lúc 8:42am
ko sao đau bạn lỗ mồng vẫn ăn 4 5 kỳ thông
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2014 lúc 9:14am
Ban đầu được viết bởi vq2011 vq2011 viết:

ko sao đau bạn lỗ mồng vẫn ăn 4 5 kỳ thông
chuẩn rồi,giờ ngta chỉ kiêng nhiều là có cú thôi,chứ chả quan trọng nhiều lắm đau,ok hết,hay là dùng và chiến
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
chuothanam Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: ha nam
Điểm: 481
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chuothanam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2014 lúc 9:50am
chẳng việc gì chân đòng lối lăng ok thì vẫn chơi tốt
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2014 lúc 10:33am
Ban đầu được viết bởi chuothanam chuothanam viết:

chẳng việc gì chân đòng lối lăng ok thì vẫn chơi tốt
đây gọi là kê đả mã kỵ =D
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 1102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2014 lúc 1:09pm
gà mồng lỗ hay có nơi gọi là lỗ mòng hay lỗ mồng , ko biết từ bao giờ và từ ai nhưng người ta truyền nhay rằng gà này đi đá sui ko may mắn hay bị thua 1 cách lãng nhách khó hiểu nên ko mấy ai sài , nhưng thực tế thì mình lại thấy rõ rằng cạnh hàng xóm nhà mình có ông đúc ra con gà tía mơ chân vàng lỗ mồng lúc 1 kg gọi cho đứa cháu nhưng nó chê nên ko lấy đành nuôi vậy và đến khi đá được thì bán đòi 1 triệu người ta trả 950k thế là bán nhưng chủ nó đem đánh thì nó đánh rất sợ , chân đánh nặng vai kiềng đối thủ hỏng rất nhanh , có lúc nó còn ăn liền 2 độ kết tại sới chùa rận và lúc cao điểm hình như cũng có giá đến 5 ,7 chục triệu thì phải ,trong giới chơi gà anh em chắc biết con tía mơ lỗ mồng của ông xuyên xóm ngươi dĩnh kế bắc giang chính là nó 
Quay lên trên
Gà Đòn Tvxq Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/08/2014
Khu vực: Nơi Tôi Đến
Điểm: 96
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Đòn Tvxq Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2014 lúc 1:31pm
Ừ thì mồng lỗ ai chê chuyển tôi nuôi tất
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2014 lúc 2:48pm
Ban đầu được viết bởi satthuthankebg satthuthankebg viết:

gà mồng lỗ hay có nơi gọi là lỗ mòng hay lỗ mồng , ko biết từ bao giờ và từ ai nhưng người ta truyền nhay rằng gà này đi đá sui ko may mắn hay bị thua 1 cách lãng nhách khó hiểu nên ko mấy ai sài , nhưng thực tế thì mình lại thấy rõ rằng cạnh hàng xóm nhà mình có ông đúc ra con gà tía mơ chân vàng lỗ mồng lúc 1 kg gọi cho đứa cháu nhưng nó chê nên ko lấy đành nuôi vậy và đến khi đá được thì bán đòi 1 triệu người ta trả 950k thế là bán nhưng chủ nó đem đánh thì nó đánh rất sợ , chân đánh nặng vai kiềng đối thủ hỏng rất nhanh , có lúc nó còn ăn liền 2 độ kết tại sới chùa rận và lúc cao điểm hình như cũng có giá đến 5 ,7 chục triệu thì phải ,trong giới chơi gà anh em chắc biết con tía mơ lỗ mồng của ông xuyên xóm ngươi dĩnh kế bắc giang chính là nó 
Big hugcó khi mai cú mồng lỗ là em nuôi thôi,Happy,hay thì đá,ko hay thì thịt
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Quay lên trên
gachiennghixuan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/04/2014
Khu vực: ha tinh
Điểm: 1209
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachiennghixuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2014 lúc 8:33pm
hay thì chơi không hay làm lẩu...Big grin
Quay lên trên
quangbinhdhtb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 17/06/2013
Khu vực: Sơn La
Điểm: 1194
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangbinhdhtb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2014 lúc 9:52pm
thích lối con tía quá
Quay lên trên
Mr. TA Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/10/2012
Khu vực: Điện Biên city
Điểm: 739
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mr. TA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2014 lúc 8:41am
Surprise thứ 7 vừa mua con xám tơ mào lỗ 2,4kg đang tập gáy, dáng đứng giọt mưa, đi toàn bằng bàn ngón, chưa thử chân nhưng đã biết là bị lỗ 800k rồi Laughing
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.