tía mơ chân trắng

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
duongpham Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 13/05/2014
Khu vực: thai binh
Tình trạng: Offline
Điểm: 168
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongpham Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: tía mơ chân trắng
    Ngày đăng: 04/07/2014 lúc 8:41pm
có còn gà lỡm khoe với anh em. Đòn lối thì tầm thường nhưng mà mới vần được 2 trận thì dùi sọ 2 em gà phu kêu quang quác rồi. A e chém thử và cho nhận xét nhé.
Thông tin : gà tía mơ chân trắng
                trạng 2kg7
                gà tầm trên dưới 1 năm.
                Thành tích : chưa
                Đòn lối : mời anh em chém

ps : gà sổng chuồng lăn vào rổ thóc nên quả bầu diều trông hơi kinh, ảnh chụp ban đêm ko được chuẩn mong a e thông cảm ! 
 update : Có tý clip  trước khi nghỉ thay lông đúc mái, đợi lông 2, anh em xem thử , gà đang tích nước, béo ú, chân đá ko còn phong độ như mấy kì trước nữa: 

Người sửa: duongpham - 12/07/2014 lúc 9:02pm
Quay lên trên
thehoang2013 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Nghịch bậy

Gia nhập: 27/09/2013
Khu vực: hungyen
Điểm: 50
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thehoang2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2014 lúc 8:44pm
gà lên cưa xuống vỉa hả chủ kê. chém bừa k phải thông cảm Happy

Quay lên trên
hiepgaseven Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/04/2014
Khu vực: QuangNinh_Q.yen
Điểm: 505
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hiepgaseven Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2014 lúc 8:45pm
tia dep. 2kg.7 ma cao to the
Quay lên trên
PhuongCao Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/06/2014
Khu vực: Đắk Nông
Điểm: 159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn PhuongCao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2014 lúc 8:46pm
Huyền trâm,gạc thập đóng quá đẹp, con này khôn gà và có nhiều đòn cấn đây
Quay lên trên
gabienhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/04/2013
Khu vực: phia nam
Điểm: 831
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gabienhoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2014 lúc 9:10pm
gà tơ đẹp lắm
Quay lên trên
gachiennghixuan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/04/2014
Khu vực: ha tinh
Điểm: 1209
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachiennghixuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2014 lúc 9:35pm
nhìn khá quá chủ kê...
Quay lên trên
thieptb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 08/08/2012
Khu vực: thái bình
Điểm: 2716
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thieptb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2014 lúc 9:38pm
lối hay chân đánh kỹ thuật 

thiệptb
phone:0914614868
BDIV (12010005989533)
Quay lên trên
Tranquyenlc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/04/2014
Khu vực: Lào cai
Điểm: 452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tranquyenlc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2014 lúc 10:05pm
Gà đẹp
Chân kia ki phải huyền châm
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2014 lúc 10:34pm
Con này mà bạn nói cựa ko đâm thì ít người tin lắm, trông đẹp ghê, con này chỉ ngại thằng chay se buông táp và vỉa vang đânhs trống lưng thôi. gà đẹp
Quay lên trên
duongpham Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongpham Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2014 lúc 10:36pm
Ban đầu được viết bởi Tranquyenlc Tranquyenlc viết:

Gà đẹp
Ko phải huyền trâm thì là vảy gì hẩ bạn, mình mới chơi gà được hơn 2 tháng nên xem vi vẩy này cũng ko rành lắm, chỉ biết là con gà này rất ăn cựa, mình cho đánh gà phu, ko bịt cựa mà 5p nó đục thủng đầu con gà phu, cựa đẫm máu.
Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2014 lúc 10:47pm
Cặp chân đẹp nhỉ ?
Quay lên trên
Vip Akay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 488
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vip Akay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2014 lúc 11:06pm
Chân em nó có chữ vương
Quay lên trên
thanhlong.vt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2012
Khu vực: Bình Định
Điểm: 1238
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhlong.vt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/07/2014 lúc 5:45am
cựa chơi ác.Time out
Quay lên trên
cu bom Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/01/2013
Khu vực: TPHCM
Điểm: 281
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cu bom Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/07/2014 lúc 5:59am
Ban đầu được viết bởi duongpham duongpham viết:

Ban đầu được viết bởi Tranquyenlc Tranquyenlc viết:

Gà đẹp
Ko phải huyền trâm thì là vảy gì hẩ bạn, mình mới chơi gà được hơn 2 tháng nên xem vi vẩy này cũng ko rành lắm, chỉ biết là con gà này rất ăn cựa, mình cho đánh gà phu, ko bịt cựa mà 5p nó đục thủng đầu con gà phu, cựa đẫm máu.
VẢY ẤY LÀ VẢY KHAI TIỀN, CHÂN KIA LÀ VẨY KHAI VƯƠNG
Quay lên trên
duongpham Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongpham Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/07/2014 lúc 9:00pm
có tý clip anh em xem tạm, gà đang tích nước chuyển bị ra lông, béo ú, đá ko còn phong độ như mấy kĩ trước nữa. xong trận naỳ cho nghỉ thay lông , đúc mái , đợi lông 2
https://www.youtube.com/watch?v=fV3fPQA42fo
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.234 giây.