Tía Cưa Siêu Cắn

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 234
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Tình trạng: Offline
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/06/2014 lúc 3:35pm
Ban đầu được viết bởi gadonninhthuan gadonninhthuan viết:

Ban đầu được viết bởi skillose skillose viết:

con này thì chưa7i thể gọi là siêu lối dươc đồng hương ơi
dù đá con kia thả đầu nhưng đây có lẻ là trận vần khá tệ với em nó Worried

gà này cũng đánh trông được mà bạn
bên bạn có con nào 3,2kg xúc luôn ko Batting eyelashes

3kg gà của mình.bạn xem có em nào phở phở alo ae mình đi múc cho vui.

gà 3.2kg của bạn hay của người khác .nếu gà của người khác bạn hen 3 tuần nủa đá vì gà mình mới di hơi lại ngày nay.nếu đá thì ôm lên phước trung dá kết
Quay lên trên
Tía mào công Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/08/2013
Khu vực: Sơn La
Điểm: 675
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía mào công Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2014 lúc 1:59pm
Bác nào thuộc sách cho hỏi có phải "hậu biên đồng hành" là đây?
Quay lên trên
taxtax Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/06/2013
Khu vực: chuongga
Điểm: 1350
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn taxtax Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2014 lúc 3:05pm

Ban đầu được viết bởi duongkhpc duongkhpc viết:

Chắc gà ưa đi trên, chân xoay tốt, dưới tỳ lấn, đá tin chân, nhìn con gà rất lực, đầu mặt đẹp lắm.
có clip vần vào xem có đúng ko Big grin

con tía 26 sáng nay thử đòn tốt lắm em ạ
còn con 30 thì đòn to mà cái trúng cái trậtCool
Quay lên trên
philong2010 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/09/2010
Khu vực: TP.HCM, DAKLAK
Điểm: 3018
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn philong2010 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2014 lúc 4:28pm
hàng nhìn thanh thoát chắc chắn có tài
Cuộc sống sẽ ý nghĩa hơn khi có gì đó để đam mê

ĐT: 01666373839
Quay lên trên
ngoclinh830105 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2013
Khu vực: dak lak
Điểm: 1272
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoclinh830105 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2014 lúc 4:32pm
lối khôn chân nhanh đòn tốt cựa ác đây 
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2014 lúc 6:21pm

gà 3.2kg của bạn hay của người khác .nếu gà của người khác bạn hen 3 tuần nủa đá vì gà mình mới di hơi lại ngày nay.nếu đá thì ôm lên phước trung dá kết

có gà 3,2kg rồi bạn .no đòi đá 20 nếu bên bạn ok thì 10 này nữa đá.mình chỉ làm kèo gium thôi ,hôm đá minh dứng cửa giữa or lam cá sấu con kiếm it lúa về cho bầy gà con
Quay lên trên
skillose Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/01/2013
Khu vực: Ninh Thuận
Điểm: 2438
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn skillose Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2014 lúc 6:44pm

có gà 3,2kg rồi bạn .no đòi đá 20 nếu bên bạn ok thì 10 này nữa đá.mình chỉ làm kèo gium thôi ,hôm đá minh dứng cửa giữa or lam cá sấu con kiếm it lúa về cho bầy gà con
bạn đưa cái hình con gà lên được hok 
Phan Rang - Tháp Chàm
ae ở gần giao lưu cafe gọi em
0328881552
๖ۣۜC๖ۣۜH๖ۣۜỮ ๖ۣۜT๖ۣۜí๖ۣۜN ๖ۣۜL๖ۣۜÀ ๖ۣۜV๖ۣۜÔ ๖ۣۜG๖ۣۜI๖ۣۜÁ

Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2014 lúc 6:54pm
gà của người ta làm sao mà mình chup hình đươc ,hôi chiều mình mới hỏi no đá giò chụp hình nó lại chửi cho.thông tin gà bạn nè:3,15kg,đã ăn độ cách đây 2tuan ,hôm đó có mình.nếu gà ban 3.2 người ta đồng ý đá đồng ,còn cao thấp thì đến khi ghép gà theo luật trường,1 phân cao chấp 7 phut
Quay lên trên
skillose Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn skillose Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2014 lúc 6:58pm

gà của người ta làm sao mà mình chup hình đươc ,hôi chiều mình mới hỏi no đá giò chụp hình nó lại chửi cho.thông tin gà bạn nè:3,15kg,đã ăn độ cách đây 2tuan ,hôm đó có mình.nếu gà ban 3.2 người ta đồng ý đá đồng ,còn cao thấp thì đến khi ghép gà theo luật trường,1 phân cao chấp 7 phut
để xem gà a phú thế nào ,với lại ông thua bóng đá nhiều ko biết đủ tiền đá hok Big grin
Phan Rang - Tháp Chàm
0328881552

Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2014 lúc 7:05pm

[QUOTE=gadonninhthuan]gà của người ta làm sao mà mình chup hình đươc ,hôi chiều mình mới hỏi no đá giò chụp hình nó lại chửi cho.thông tin gà bạn nè:3,15kg,đã ăn độ cách đây 2tuan ,hôm đó có mình.nếu gà ban 3.2 người ta đồng ý đá đồng ,còn cao thấp thì đến khi ghép gà theo luật trường,1 phân cao chấp 7 phut
để xem gà a phú thế nào ,với lại ông thua bóng đá nhiều ko biết đủ tiền đá hok Big grin
[/QUOTE
mình thấy gà a phú hơn chạng đó ban nhưng ga kia cũng là con gà kết do .nó đá cổ nhỏ hay dấy
Quay lên trên
skillose Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn skillose Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2014 lúc 7:17pm

[QUOTE=gadonninhthuan]gà của người ta làm sao mà mình chup hình đươc ,hôi chiều mình mới hỏi no đá giò chụp hình nó lại chửi cho.thông tin gà bạn nè:3,15kg,đã ăn độ cách đây 2tuan ,hôm đó có mình.nếu gà ban 3.2 người ta đồng ý đá đồng ,còn cao thấp thì đến khi ghép gà theo luật trường,1 phân cao chấp 7 phut
[/QUOTE
mình thấy gà a phú hơn chạng đó ban nhưng ga kia cũng là con gà kết do .nó đá cổ nhỏ hay dấy
để xem tài chính ông ấy còn mạnh hok chứ con gà ổng đá như điện đó mà 
Phan Rang - Tháp Chàm
0328881552

Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/06/2014 lúc 7:08am

[/QUOTE
để xem tài chính ông ấy còn mạnh hok chứ con gà ổng đá như điện đó mà 

nếu đá thì báo lại để mình con hen người ta nhé
Quay lên trên
ngô manh hoàng Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/05/2014
Khu vực: từ sơn bac ninh
Điểm: 105
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngô manh hoàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/06/2014 lúc 8:40pm
Chúc em nó may mắn
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 234
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.188 giây.