Con Cút cụt đuôi!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
thanhlong.vt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2012
Khu vực: Bình Định
Tình trạng: Offline
Điểm: 1238
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhlong.vt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Con Cút cụt đuôi!
    Ngày đăng: 17/06/2014 lúc 11:08am
Thứ 7-chủ nhật tuần này có ai gà khoảng 1,7-2,8kg mang tối sới "vivu quy nhơn"  vần cho vui là li cafe lấy dạt nha...Tongue
đây là ảnh e nó:

sáng nay mới làm 10p người ta ôm mất tiu....Rolling on the floorMong được giao lưu cùng ae.
Quay lên trên
PhuongCao Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/06/2014
Khu vực: Đắk Nông
Điểm: 159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn PhuongCao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2014 lúc 11:15am
không biết em này sao chứ.thời buổi này mà gà không đuôi đi đá là thờ ua thuaBig grin

Quay lên trên
thanhlong.vt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhlong.vt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2014 lúc 11:17am
Ban đầu được viết bởi PhuongCao PhuongCao viết:

không biết em này sao chứ.thời buổi này mà gà không đuôi đi đá là thờ ua thuaBig grin

Big hugthoải mái cho các bạn vần mà...thử rồi biết
Quay lên trên
TanPro Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 16/06/2014
Khu vực: dong nai
Điểm: 47
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TanPro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2014 lúc 11:18am
co ban ko anh oi.. neu ban lien he em 0987601995
Quay lên trên
thanhlong.vt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhlong.vt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2014 lúc 11:20am
Ban đầu được viết bởi TanPro TanPro viết:

co ban ko anh oi.. neu ban lien he em 0987601995
Không bạn ah! thông cảm nha.
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2014 lúc 11:25am
linh kê
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
son_damme_ga Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2011
Khu vực: Hải Dương-BNinh
Điểm: 1578
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn son_damme_ga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2014 lúc 11:25am
gà cúp thì làm j cần đuôi.nó ko có cái đuôi nhưng nó lại đc cái khác .gà đẹp
vũ trường sơn
làng nghề gia công chế tác vàng,bạc lương ngọc.TK - BG- HD.0972116287
Quay lên trên
trinhxuanvinh52 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/05/2014
Khu vực: caribê
Điểm: 132
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhxuanvinh52 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2014 lúc 11:40am

Chưa chắc nhé.chỗ mình có 1con gà cụt đuôi,hiện tại ăn 2cái rồi mà cái nào cũng không đến 4hồ cả,con này thì không biết được,trạng cân hiện tại của em nó là bao nhiu anh,được ae giao lưu trận bia bọt cho vui. [>:D<]
Quay lên trên
duyhungyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2012
Khu vực: HY-Đông Nam Á
Điểm: 2574
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn duyhungyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2014 lúc 11:41am
đây chính hãng em gà cúp rồi, chúc nhanh có sao

Nếu bạn muốn thành công, đừng sợ thất bại.Đấu trường là một võ đài vô hình luôn nghiệt ngã ...kết thúc tồn tại hai kết quả đối lập
Quay lên trên
thanhlong.vt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhlong.vt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2014 lúc 1:43pm
Ban đầu được viết bởi trinhxuanvinh52 trinhxuanvinh52 viết:

Chưa chắc nhé.chỗ mình có 1con gà cụt đuôi,hiện tại ăn 2cái rồi mà cái nào cũng không đến 4hồ cả,con này thì không biết được,trạng cân hiện tại của em nó là bao nhiu anh,được ae giao lưu trận bia bọt cho vui. [>:D<]
mình 2.65 đc thì làm trận ngồi cf chơi giao lưu bạn ah!
Quay lên trên
trinhxuanvinh52 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhxuanvinh52 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2014 lúc 1:48pm
Ban đầu được viết bởi thanhlong.vt thanhlong.vt viết:

2_65 mà khung bệ tốt quá anh nhỉ.Anh em mình đá trận giao lưu đi.em cũng có 1chú 265.Mình đá thùng bia với lại đĩa mồi anh nhé.
Quay lên trên
thanhlong.vt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhlong.vt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2014 lúc 1:52pm

2_65 mà khung bệ tốt quá anh nhỉ.Anh em mình đá trận giao lưu đi.em cũng có 1chú 265.Mình đá thùng bia với lại đĩa mồi anh nhé.
ok liền! alo cho mình nha...chủ nhật này làm thùng ngồi lai rai cuối tuần
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2014 lúc 1:52pm
bao rộng quá nhỉ 1,7 - 2,8 kg Laughing bạn này chơi cả gà tre lẫn gà chọi
Quay lên trên
trinhxuanvinh52 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhxuanvinh52 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2014 lúc 1:56pm

ok liền! alo cho mình nha...chủ nhật này làm thùng ngồi lai rai cuối tuần

Ok.anh ở chỗ nào bình định,Nhảy trước lai rai sau,hay lai rai trước,nhảy sau anh.hjj.Tối làm về sẻ aloo anh
Quay lên trên
trinhxuanvinh52 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhxuanvinh52 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2014 lúc 2:00pm
Cho em số đt anh nhé,tiện liên lạc
Quay lên trên
tiahoaluc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2013
Khu vực: longbien
Điểm: 758
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiahoaluc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2014 lúc 2:00pm
Hai bác giao lưu nhớ quay video cho anh em chiêm ngưỡng chân em gà cup nhé.
Quay lên trên
trinhxuanvinh52 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhxuanvinh52 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2014 lúc 2:02pm
Ban đầu được viết bởi tiahoaluc tiahoaluc viết:

Nếu được sự đồng ý của thanhlong.vt thì mình ok ngay
Quay lên trên
thanhlong.vt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhlong.vt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2014 lúc 2:11pm

OK.0988116650
Quay lên trên
trinhxuanvinh52 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhxuanvinh52 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2014 lúc 2:33pm

OK.0988116650

Quay lên trên
thanhlong.vt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhlong.vt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2014 lúc 2:34pm

OK.0988116650

Handshake
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.