Cặp đôi hoàn cảnh

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hoangld2397 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/03/2013
Khu vực: HÀ TÂY
Tình trạng: Offline
Điểm: 472
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangld2397 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Cặp đôi hoàn cảnh
    Ngày đăng: 03/06/2014 lúc 7:02am
Chuồng chật thế này ko biết là có làm ăn đc gì ko các bác nhỉ thả ra thì sợ gà ta nó chơi cho cái. các bác vào chém chơi Big grin

Dưới là chân con trống cùng đàn vs mái thấy khung bệ tốt nên đúc thử dòng này. do trống từ bé nhốt cùng gà ta bị hành hạ từ bé nên hơn 1 năm rồi mới 2k2 cho đá thử chân cũng tạm được

Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/06/2014 lúc 7:09am
Mình k thích dòng này.. chưa thấy con nào hay .. tía mơ khung tốt quá !
Quay lên trên
lexuanvu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/05/2014
Khu vực: Mien trung
Điểm: 342
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lexuanvu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/06/2014 lúc 7:21am
Ban đầu được viết bởi Phong Vân Phong Vân viết:

Quay lên trên
hoangld2397 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangld2397 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/06/2014 lúc 7:36am
Rất mong nhận được thêm ý kiến đóng góp của AE để e hoàn thiện hơn dòng gà của mình thank
Quay lên trên
hoangke88 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/05/2013
Khu vực: Hai Duong
Điểm: 150
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangke88 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/06/2014 lúc 7:39am
Trống đúc bộ mã đẹp nhỉ.tía mơ còi cọc quá khó ghép
Quay lên trên
hoangld2397 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangld2397 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/06/2014 lúc 7:43am
Tía mơ giờ chỉ làm phu và đánh vui thôi ak, bị hành không lớn được nũa rồi tại dạo trước e đi học ko chăm được, để gà ta nó tra tấn
Quay lên trên
Gà Nòi Hd 2015 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/05/2014
Khu vực: Gió
Điểm: 443
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Nòi Hd 2015 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/06/2014 lúc 7:46am
Theo mình nghỉ bạn nên cải thiện dòng gà này đi.Nhìn khó kết được .
Quay lên trên
BaoNam_SL Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 31/12/2012
Khu vực: Sơn La
Điểm: 386
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn BaoNam_SL Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/06/2014 lúc 8:31am
Cũng có thể làm được hehe, nhưng chật quá trống lười đạp và lâu lâu sẽ sinh ra hay ăn lông nhau
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/06/2014 lúc 4:26pm
Ban đầu được viết bởi lexuanvu lexuanvu viết:

Ban đầu được viết bởi Phong Vân Phong Vân viết:

Chết nha nháy mắt e ...Batting eyelashes
Quay lên trên
giangthaibinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/05/2014
Khu vực: sàigòn-tháibình
Điểm: 962
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giangthaibinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/06/2014 lúc 4:32pm
gà mai hinh như lai thì phải, dòng gà đòn gà mai dâu co màu đó. trông ko kết lắm...
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.