* THỨ 3 CỦA LƯU GÙ

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Tình trạng: Offline
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 4:23pm
Ban đầu được viết bởi Tranquyenlc Tranquyenlc viết:

Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

Ban đầu được viết bởi phambinh phambinh viết:

Con tía lối ngu quá,kê dưới 2 mang
Con trắng đánh nhiều nhưng đa số toàn đòn giật ra,ko sâu ,danh bieu dien,gà này mà ăn 2 kì rồi thì cũng lạ
Cái kiểu dơ đầu cho người ta đánh như con tía này mà gặp gà chân biết đánh 1 tí thì nhanh thả đầu lắm
khi nào bác mang gà hay của bác xuống rồi đưa cho ông ấy vần thì gà bạn cũng chị đc thế này và hơn k đáng kể đâuLaughing
Kiểu đã Dốt lại tỏ ra nguy hiểm đây, Gặp gà cao kèo cột ko quấn thế nó cho vỡ đầu, ko thấy chủ kê nói mới chạy hơi và hồ đó là hồ 6 sao. mà đã kê dưới thì là kê ko lẽ nó thấy con kia đánh mé 2 mang nó kê cho từng mang 1, ko biết thì đừng chém bậy để người ta ném đá và thằng khác xem thấy ngứa ....Cặc
Laughing đã mù chữ lại còn tỏ ra nguy hiểm,ko thấy cái chữ cuối hồ 1 lù lù kia ha?
gà tự nguyện xuống dưới 2 mang cho con kia nó đánh,lối gà trắng có cái gì mà kèo cột 2 bên??chưa xem gà kèm 2 mang bao giờ hả?
Laughing cảm thấy cặc ngứa thì thò tay xuống mà gãi,xưng danh Ki Su mà ăn nói ngu vãi cmnc

Mình ko biết bạn thế nào, tướng tá ra sao, Đại ca ở đâu, Clip 2 ko đúng là đầu hồ 6 sao. gà gì thì gà cứ ăn độ là được còn chẳng thằng hâm nào đi đá gà mà nó ko kết con gà đấy. Người ta có Clip cho xem là tốt rồi. có gà thì dí vào mà đá. Còn bạn nhận xét thì đẳng cấp rồi. có gà kết quay cái Clips vần cho anh em ngắm xem sao. Mịa gà thì mà cứ thắng thì vẫn là Đại ca hết. Kết thua thì chết tiền thôi. gẫm sâu đi bạn
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 4:47pm
cứ thắng là vui, chúc mừng chủ kê nhé
Quay lên trên
gadondangcap Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 30/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 21/05/2013
Khu vực: Chí Linh HD
Điểm: 1261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadondangcap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 6:00pm
Ban đầu được viết bởi dinhvantuk4a dinhvantuk4a viết:

cứ thắng là vui, chúc mừng chủ kê nhé
Big hugthank bác nhé
Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 6:08pm
cái mỏ thế mà vẫn bám đá đc nhỉ 
Gò cao mặt khuyết mà thương
Thương chi gò lép nhãn to mà lồi http://upanh.com/view/?id=6rie2zdh2rr - </a>
Quay lên trên
minhtri Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/09/2012
Khu vực: đồng nai
Điểm: 1062
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhtri Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 6:16pm
Ban đầu được viết bởi lvcuong9 lvcuong9 viết:

Nó duyên thì nó ăn thôi. Công bằng mà nói thì chân con nhạn quá lởm
bác nói chuẩn..ae đừng nên lời to tiếng dễ mít lòng ae..dù sao e nó win là ok rùi. chúc mừng
Quay lên trên
Nguyễn Đương Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/09/2011
Khu vực: Q12
Điểm: 574
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyễn Đương Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 6:42pm
Các bác chém ghê quá. Con tía lối ngu, đầu bơi bơi dưới nhưng ko phải dễ đá được nó đâu, vì nó xoay nhanh và liên tục. Con nào thật mau chân mới bắt bài được.
Gà mới vần hơi hôm trước, lại bể mỏ, hôm sau xúc cả 6 hồ gà người ta đứng hình vậy là quá ổn rồi... Có thích chém thì cáp độ rồi ra trường chém mới chuẩn. Ngồi phán thì ai chả nói được.

Em thì em chẳng chơi gà nhạn. Gà nhạn chỉ chơi đá cựa thôi, chứ sức chịu dở ẹc
Quay lên trên
gadondangcap Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadondangcap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 8:06pm
LỠ RỒIBig grin

Người sửa: gadondangcap - 15/05/2014 lúc 9:40pm
Quay lên trên
vuongganoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/01/2014
Khu vực: quang ninh
Điểm: 248
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuongganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 8:23pm
Ban đầu được viết bởi gadondangcap gadondangcap viết:

Thông báo với toàn thể a.e a vươngganoi. Có con 27 lông 2 cựa dài tới đâu ko cần biết .muốn đá bằng con tía đầu ngu của mình . Hẹn 1 tháng sau chiến . Ai ko mang ga đến đánh danh dự ko bằng con gà phu . A.e ủng hộ 16 tháng sau mình sẽ đich thân đt cho a.ấy để chiến thank cả nhà
cn này càng tốt nhé anh
Quay lên trên
vuongganoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/01/2014
Khu vực: quang ninh
Điểm: 248
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuongganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 8:42pm

Thông báo với toàn thể a.e a vươngganoi. Có con 27 lông 2 cựa dài tới đâu ko cần biết .muốn đá bằng con tía đầu ngu của mình . Hẹn 1 tháng sau chiến . Ai ko mang ga đến đánh danh dự ko bằng con gà phu . A.e ủng hộ 16 tháng sau mình sẽ đich thân đt cho a.ấy để chiến thank cả nhà

mật thư của bạn đây phải ko

Thu 7 nay minh co 1 con trang 2k8 ga non cua bang hat ngo ban co con nao non bang t7 mang len soi......a.e giao luu
Quay lên trên
thehoang2013 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Nghịch bậy

Gia nhập: 27/09/2013
Khu vực: hungyen
Điểm: 50
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thehoang2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 8:49pm
nhạn đánh mé kém quá k tia đứt rồi
Quay lên trên
Thanhxd71084 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/04/2012
Khu vực: Hải dương
Điểm: 592
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thanhxd71084 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 9:03pm
Gadondangcap có chơi với a quân điện lực ko?
Quay lên trên
gadondangcap Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadondangcap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 9:18pm
Ban đầu được viết bởi vuongganoi vuongganoi viết:

mật thư của bạn đây phải ko

<span style=": rgb254, 253, 251;">Thu 7 nay minh co 1 con trang 2k8 ga non cua bang hat ngo ban co con nao non bang t7 mang len soi......a.e giao luu</span>
đúg rồi đó tý mình khoe lên xem hang có gà non thì chiến
Quay lên trên
gadondangcap Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadondangcap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 9:19pm
Ban đầu được viết bởi Thanhxd71084 Thanhxd71084 viết:

CÓ MÌNH GẦN NHÀ ANH QUÂN . VỚI QUẢNG LÀ CẬU MÌNH SAO HẢ BẠNBig grin

Người sửa: gadondangcap - 15/05/2014 lúc 9:41pm
Quay lên trên
Thanhxd71084 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/04/2012
Khu vực: Hải dương
Điểm: 592
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thanhxd71084 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 11:16pm

Ban đầu được viết bởi Thanhxd71084 Thanhxd71084 viết:

CÓ MÌNH GẦN NHÀ ANH QUÂN . VỚI QUẢNG LÀ CẬU MÌNH SAO HẢ BẠNBig grin

Uh ko sao,thấy gà ông ấy hay mình hỏi xem có biết ko thôi.trước thỉnh thoảng cũng đi với ông ấy lên chùa dận đá.
Quay lên trên
vietanhBP Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/08/2012
Khu vực: MIỀN NAM
Điểm: 134
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vietanhBP Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/05/2014 lúc 1:09am
miễn cứ ăn độ là đc rồi, hay dở kệ nó. thắng dở còn hơn thua "hay"...chúc mừng chú em!!!Whew!
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/11/2012
Khu vực: lang thang
Điểm: 2026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/05/2014 lúc 8:46am

Ban đầu được viết bởi phambinh phambinh viết:

Con tía lối ngu quá,kê dưới 2 mang
Con trắng đánh nhiều nhưng đa số toàn đòn giật ra,ko sâu ,danh bieu dien,gà này mà ăn 2 kì rồi thì cũng lạ
Cái kiểu dơ đầu cho người ta đánh như con tía này mà gặp gà chân biết đánh 1 tí thì nhanh thả đầu lắm
khi nào bác mang gà hay của bác xuống rồi đưa cho ông ấy vần thì gà bạn cũng chị đc thế này và hơn k đáng kể đâuLaughing
Kiểu đã Dốt lại tỏ ra nguy hiểm đây, Gặp gà cao kèo cột ko quấn thế nó cho vỡ đầu, ko thấy chủ kê nói mới chạy hơi và hồ đó là hồ 6 sao. mà đã kê dưới thì là kê ko lẽ nó thấy con kia đánh mé 2 mang nó kê cho từng mang 1, ko biết thì đừng chém bậy để người ta ném đá và thằng khác xem thấy ngứa ....Cặc
Laughing đã mù chữ lại còn tỏ ra nguy hiểm,ko thấy cái chữ cuối hồ 1 lù lù kia ha?
gà tự nguyện xuống dưới 2 mang cho con kia nó đánh,lối gà trắng có cái gì mà kèo cột 2 bên??chưa xem gà kèm 2 mang bao giờ hả?
Laughing cảm thấy cặc ngứa thì thò tay xuống mà gãi,xưng danh Ki Su mà ăn nói ngu vãi cmnc

Mình ko biết bạn thế nào, tướng tá ra sao, Đại ca ở đâu, Clip 2 ko đúng là đầu hồ 6 sao. gà gì thì gà cứ ăn độ là được còn chẳng thằng hâm nào đi đá gà mà nó ko kết con gà đấy. Người ta có Clip cho xem là tốt rồi. có gà thì dí vào mà đá. Còn bạn nhận xét thì đẳng cấp rồi. có gà kết quay cái Clips vần cho anh em ngắm xem sao. Mịa gà thì mà cứ thắng thì vẫn là Đại ca hết. Kết thua thì chết tiền thôi. gẫm sâu đi bạn

to       KSHG : bác k nên văng tục thế ae nói chuyện bt thôi có gì mà nói bậy
to tranquyenlc: bạn có hỉu đc cái mình nói k hay là k dịch đc mình bảo khi nào có gà hay bạ n gửi bác ấy vần cơ mà bạn mua gà của a tuân rồi như chưa nhìn a ấy vần gà thế nào thì nên ghỏi lại đê nhé mình nói bạn con gà tía bay mỏ vần thế nào nhé
 ngày 11/5 vần 2 hồ đòn với con mơ có clip bên khoe gà nghỉ 1 hôm [ có clip trên này]
 ngày 13/5 vần hơi 40 phút với con gà của nhà
 ngày 14/5 đá với con nhạn này 6 hồ
 tổng kết ông này vần hơn phá đc cái là nhà sx ra  như nếu gà bào là chân lối hay của bác vần theo gà của bác này liệu lối còn hay nữa k nếu hay thì vần như vậy xong mang clip post cho ae mở rộng tầm mẳ cái
gà chọi 1 thú vui
Quay lên trên
ngocke123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/04/2014
Khu vực: hungyen
Điểm: 94
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocke123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/05/2014 lúc 9:01am
cứ Win là vui rồi chúc mừng chủ kê nhe !

< name="easyXDM_default3881_provider" id="easyXDM_default3881_provider" ="http://d21r4q0rdzodf.cloudfront.net/lib/beat/v104/xdm.htm?xdm_e=http%3A%2F%2Fwww.gadonvietnam.com&xdm_c=default3881&xdm_p=1" border="0" style=": ; top: -2000px; left: 0px;">
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.