NIỀM VUI LẠI ĐẾN !!!!!!!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
xám_hồng_chân_vàng Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: vtrì - phú thọ
Tình trạng: Offline
Điểm: 4162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: NIỀM VUI LẠI ĐẾN !!!!!!!
    Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 9:09pm
chiều nay em nó đã giành huy chương vàng sau 3 hồ 12 phút tại sới như thụy lập thạch vĩnh phúc. gà mình tía chân vàng điểm mực 2kg8 gà họ chuối chân vàng nghệ thối 2kg8,5. chưa thả gà họ chấp mình 8,7,6 vì gà họ là dòng gà kết. nghe nói lứa anh nó đã ăn 6 cái kết ở đây có người trả 20trieeju không bán, mình nghe cũng ghê ghê nhưng thôi kệ đã ghép rồi thì xoắn gì, gà cứ phải nhìn bằng đòn. vào đá gà họ tỏ ra là 1 con gà rất hay. đi trên đánh mé. bức lối ôm đấm đánh gà mình nhiều cái dãy đành đạch, nhưng gà mình cũng không vừa sơ xẩy là cũng cho con kia những đòn ngơ ngÁO. sang hồ 2 gà mình lên bằng chấp lại 7.mình nhận thấy gà mình bị đòn đau nhưng vẫn lề lối còn gà họ thì giảm dần.giữa hồ 2 mình đánh 1 đòn vào khớp chì làm họ thủng đầu chảy rất nhiều máu. sang hồ 3 mình chấp họ 4,3. đầu hồ 4 họ báo cánh. giữa hồ thì có 1 tiếng kêu lạ. trận này không đc bao nhiêu vì bao đánh có 1tr. ngoài bắt đc 1 mồi gà mình bị chấp 8.(400 ăn 500).
đây là hình ảnh em nó sau khi về đến nhà.

~~~~~~Thịnh Việt Trì 0983 888 104~~~~~~
Quay lên trên
bogia82 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/10/2011
Khu vực: ha noi
Điểm: 332
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bogia82 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 9:14pm
chúc mừng em nhé đầu xuân mà kiếm liên tục đánh to tý có phải ko anh mà đi đánh gà là phải đánh to nên vợ toàn giấu chìa khóa két thôi hiiiii
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 9:14pm
tưởng rằng CÁ ĂN KIẾN...........k ngờ KIẾN ĂN CÁ..........chúc mừng e...
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 9:16pm
mới đầu anh mà xem gà nó đánh gà mình bọn nó cười rú lên thì anh thụt vòi vào ngay hehe
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 9:17pm
Ban đầu được viết bởi Timgahay Timgahay viết:

tưởng rằng CÁ ĂN KIẾN...........k ngờ KIẾN ĂN CÁ..........chúc mừng e...
thanks anh nhé, câu này lâu lắm mới nghe lại.hihiBig hugBig hug
Quay lên trên
bogia82 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/10/2011
Điểm: 332
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bogia82 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 9:19pm
kệ họ chứ em mình đi theo anh em là cứ phải màu cờ sắc áo đã tin vào gà của mình mà hiiii
Quay lên trên
Hai Lúa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 09/01/2013
Khu vực: hue
Điểm: 375
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hai Lúa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 9:22pm
Chúc mừng! chúc mừng!
Quay lên trên
caoboi_smc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/12/2012
Khu vực: vùng cao
Điểm: 678
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn caoboi_smc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 9:23pm
chúc mừng chiến thắng nha
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 9:23pm
Ban đầu được viết bởi bogia82 bogia82 viết:

kệ họ chứ em mình đi theo anh em là cứ phải màu cờ sắc áo đã tin vào gà của mình mà hiiii
mà chả hiểu sao hôm nay gà em bị đáh đau lắm mà xem lại thì không thấy đau lắm là sao nhỉ?
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 9:24pm
Ban đầu được viết bởi caoboi_smc caoboi_smc viết:

chúc mừng chiến thắng nha
hai lúa, caoboi thanks 2 bạn.Big hugBig hugBig hug
Quay lên trên
namhuynh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/09/2013
Khu vực: phu yen
Điểm: 50
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn namhuynh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 9:24pm
ga hay wua
Quay lên trên
caoboi_smc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/12/2012
Khu vực: vùng cao
Điểm: 678
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn caoboi_smc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 9:25pm
chắc lại đánh củ bàn ah? chỉ thế thì gà mới không dính đau thôi. vẻ ngoài nhìn thì to đòn nhưng không độc lắm
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 9:29pm

chắc lại đánh củ bàn ah? chỉ thế thì gà mới không dính đau thôi. vẻ ngoài nhìn thì to đòn nhưng không độc lắm
lúc làm nước thấy gà mình chỉ hơi tím 1 số chỗ, đau nhất là 2 quả táo và vai. còn gà họ thì đầu nát bét tè lè nhè
Quay lên trên
gaxamsat Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/08/2013
Khu vực: Hanoi
Điểm: 45
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gaxamsat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 9:34pm
Chúc mừng chủ kê.

Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 9:40pm
Ban đầu được viết bởi gaxamsat gaxamsat viết:

Chúc mừng chủ kê.

Love struckLove struck
Quay lên trên
CHIENKEDAITAI Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 29/08/2010
Khu vực: Gia Lam
Điểm: 1116
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CHIENKEDAITAI Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 9:52pm
tại mình chơi khăng còn nó chơi pháo ấy mà.chúc mừng chiến thắng.
LÂM TRẬN KHÔNG GÌ BẰNG ĐÒN
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 10:16pm
Ban đầu được viết bởi CHIENKEDAITAI CHIENKEDAITAI viết:

tại mình chơi khăng còn nó chơi pháo ấy mà.chúc mừng chiến thắng.
câu này hay đó, thanks bácLove struck
Quay lên trên
gachoidonganh2013 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/01/2013
Điểm: 2869
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoidonganh2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 10:53pm
CHÚC MỪNG BẠN
tất cả vì đam mê!!!
phone:0986471085
Quay lên trên
Sách Công Tôn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/03/2013
Khu vực: Thường Dân
Điểm: 323
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sách Công Tôn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 10:59pm
Thắng là vui rồi. Chúc mừng bạn. 
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 11:10pm
Ban đầu được viết bởi xám_hồng_chân_vàng xám_hồng_chân_vàng viết:

lúc làm nước thấy gà mình chỉ hơi tím 1 số chỗ, đau nhất là 2 quả táo và vai. còn gà họ thì đầu nát bét tè lè nhè
Gà ko đau thì chỉ có đánh bàn ngón, gà họ thích đấm đánh kiềng và Táo, nhưng trời ko rét thì lâu thấm khó thua, còn mình đánh Càng xe bò và Người, ra vào nước nó thấm Bấm vào Tim rồi chìm vào Não => CPU bảo Phóng cho đỡ đau ha ha. Xin chúc mừng. Còn bác nào nói là tin gà mình thử hỏi họ đánh gà mình rũ phi cơ, lưng rùa lông lưng dựng , đuôi máy liên hồi chấp 2 hay 3 bác có giám phi ko, mà người ta thì lại đánh Chưởng to. Hà Nội ko vội được đâu phải nghe ngóng, chộp giật.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.