Gà bị chảy nước có mùi thối

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
DantienKCHY Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/03/2012
Khu vực: Hưng Yên
Tình trạng: Offline
Điểm: 150
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DantienKCHY Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà bị chảy nước có mùi thối
    Ngày đăng: 02/01/2014 lúc 11:14am
mọi người cho e hỏi cách chữa Gà em bị chảy nước mũi có mùi thối thì làm thế nao vậy các bác?
đã ra hiệu thuốc tây mua thuốc cảm cúm sổ mũi về cho uống gần hết vỉ rồi mà vẫn ko khỏi... gà vẫn ăn uống bình thường nhưng ko sung căng đc

Người sửa: DantienKCHY - 02/01/2014 lúc 11:15am
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2014 lúc 11:23am
gà của bác bị viêm phổi do nhiễm lạnh..nên cho uống thuốc + nhốt trong bồ hoặc nơi kín gió, ấm.
- ra hiệu thuốc thú y mua 1 gói Genta-tylosin về cho uống theo công thức ghi trong đấy là đc.(thuốc có thể trị hen nhẹ, khò khè, và các bệnh khác liên quan đến đường hô hấp)..nên mua thêm 1 lọ thuốc viên ổn thanh cho gà uống phòng.
chúc gà bác nhanh khỏi.
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2014 lúc 1:20pm
Căn bệnh đáng sợ của mùa đông, anh em cần lưu ý đề phòng
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
DantienKCHY Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/03/2012
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 150
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DantienKCHY Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2014 lúc 2:05pm
cảm ơn ae nhiều nhé...

Quay lên trên
chaomaohanoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/05/2012
Khu vực: hải phòng
Điểm: 736
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chaomaohanoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2014 lúc 11:41pm
NẾU MỚI BỊ CHO 1 TÍ RƯỢU TỎI ĐẶC KHI GÀ LÊN CHUỒNG LÀ HẾT BÉNG MÌNH TRỊ 2 CON NHƯ VẬY RỒI MÙA ĐÔNG NẦY VÀI NGÀY CHO 1 TÝ KO BAO GIỜ BỊ SỔ MŨI
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.547 giây.