HN-Tía chân xanh 27,5

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
dohienmobile Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/11/2013
Khu vực: quoc oai-hn
Tình trạng: Offline
Điểm: 42
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dohienmobile Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: HN-Tía chân xanh 27,5
    Ngày đăng: 11/12/2013 lúc 12:08pm
Xin chào toàn thể anh em
có chú gà muốn bán cách đây khoảng 1 tháng có giao lưu với bác bimbip con gà này lấy con chim chào mào của mình 2 anh em lần đầu giao lưu hehe
Mình có ý định giao lưu tặng cu em làm kỉ niệm nhưng chú em không nhận vì cũng như mình phải chuẩn bị xa quê hương nên nay mình giao bán
Cũng không chuyên về gà lắm nên bác nào thấy ưng bụng thì mang gà tơ qua thử chân kết thì múc không thì anh em chè thuốc
Hiện tại mình gửi nhà thằng bạn nó cũng  không chuyên về gà nên cứ mặc kệ trong chuồng ngày 2 nắm thóc là xong vì cũng ko có ở nhà
Giá mình bắt là 1,5tr giờ bán như vậy có fix cho anh em
Hiện tại gà
Nặng 27,5
Có chọc tý đầu và giang hồ hơn lúc trước
Vần lần 1 :mở mỏ 5p
Vần lần 2 :1 hồ cách đây gần 10 ngày
lối thì lúc nó vỉa lúc ôm đấm
Quấn chặt chẽ đá mé tốt đòn khá nặng
thấy anh em bảo vậy cì ko chuyên nên chịu anh em mang gà tơ bằng trạng mà phang nhận xét luôn
http://www.gadonvietnam.com/forum_posts.asp?TID=39193&PN=1&title=gi-ncc
mình 0979 22 8686
Quốc oai-Hn chiều nay và mai có nhà còn ngày khác thì phải ăn ngủ tại công ty ạ
Quay lên trên
dohienmobile Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dohienmobile Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/12/2013 lúc 12:10pm
Ban đầu được viết bởi dohienmobile dohienmobile viết:

Xin chào toàn thể anh em
có chú gà muốn bán cách đây khoảng 1 tháng có giao lưu với bác bimbip con gà này lấy con chim chào mào của mình 2 anh em lần đầu giao lưu hehe
Mình có ý định giao lưu tặng cu em làm kỉ niệm nhưng chú em không nhận vì cũng như mình phải chuẩn bị xa quê hương nên nay mình giao bán
Cũng không chuyên về gà lắm nên bác nào thấy ưng bụng thì mang gà tơ qua thử chân kết thì múc không thì anh em chè thuốc
Hiện tại mình gửi nhà thằng bạn nó cũng  không chuyên về gà nên cứ mặc kệ trong chuồng ngày 2 nắm thóc là xong vì cũng ko có ở nhà
Hiện tại gà
Nặng 27,5
thấy anh em bảo vậy cì ko chuyên nên chịu anh em mang gà tơ bằng trạng mà phang nhận xét luôn
mình 0979 22 8686
Quay lên trên
dohienmobile Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dohienmobile Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/12/2013 lúc 12:11pm
Ban đầu được viết bởi dohienmobile dohienmobile viết:

Xin chào toàn thể anh em
Hiện tại gà
Nặng 27,5
mình 0979 22 8686

link đây ah http://www.gadonvietnam.com/forum_posts.asp?TID=39193&PN=1&title=gi-ncc
Quay lên trên
Gà Đòn Bắc Ninh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/01/2013
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Gà Đòn Bắc Ninh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/12/2013 lúc 12:33pm
gà đẹp,cho thử đòn nữa,ai gần xúc thôy
        HÀ QUANG LUÂN
Tân Chi - Tiên Du - Bắc Ninh
           0976710702
Quay lên trên
kiettuong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/09/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 1908
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kiettuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/12/2013 lúc 12:53pm
gà khá nhưng kó video nhanh bay hơn.
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/12/2013 lúc 1:05pm
đúng là con này thì ae chơi yên tâm.
chúc nhanh bán đc gà.
Quay lên trên
nhoxminhkute Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/01/2013
Khu vực: TPHCM
Điểm: 1533
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhoxminhkute Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/12/2013 lúc 1:36pm
gà khá! đúng chạn cho anh em khu vực ngoài Bắc! chúc nhanh bay!
Quay lên trên
Mêchọigà Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2012
Khu vực: Nôngthôn
Điểm: 2423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mêchọigà Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/12/2013 lúc 1:48pm
cho Ảnh hiện tại đi bạn ơi đang quan tâm em nó.
Quay lên trên
minhthaile Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1:Viết bài không dấu

Gia nhập: 20/02/2013
Khu vực: Miền Núi
Điểm: 63
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhthaile Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/12/2013 lúc 1:53pm
cũng muốn mua. nếu dc xem ảnh và vidieo

Quay lên trên
ga chip_hd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2010
Khu vực: Hai Duong
Điểm: 541
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga chip_hd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/12/2013 lúc 1:53pm
gà có chuyển về Hải Dương được không chủ kê ơi.
Quay lên trên
ga chip_hd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga chip_hd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/12/2013 lúc 1:55pm
cho ảnh hịên tại và clip vần thì tốt
Quay lên trên
ga chip_hd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga chip_hd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/12/2013 lúc 1:57pm
nếu mà đúng gà của Bimbip thì anh em chơi quá ổn còn gì
Quay lên trên
thuonggachoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2011
Khu vực: Lào Cai
Điểm: 1872
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuonggachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/12/2013 lúc 2:23pm
Gà khá nhưng qua tay dân chơi rồi thì khó có gà  lắm
Quay lên trên
gahay.com Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: hanoi
Điểm: 210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gahay.com Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/12/2013 lúc 3:31pm
bạn ở chỗ nào quốc oai thế, minhf cũng quốc oai đây
Quay lên trên
dohienmobile Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dohienmobile Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/12/2013 lúc 4:53pm
cám ơn anh em
Mình chỉ chuyên bên chim chào mào thấy gà hay hay mới tham gia chứ cũng chẳng chuyên nghiệp ji cả
Có nhiều anh em hẹn quá nên nó có duyên với ai thì mặc vậy
Có vài anh em hẹn tạm thời ngừng giao dịch ạ
Quay lên trên
xám_hồng_chân_vàng Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: vtrì - phú thọ
Điểm: 4162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/12/2013 lúc 8:41pm
quản hơi đêu nhỉ. gà mặt đẹp ghê
       ~~~~~~Thịnh Việt Trì 0983 888 104~~~~~~
Quay lên trên
hải còi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Phố không mùa
Điểm: 1092
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hải còi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/12/2013 lúc 9:56pm
Gà của thành viên uy tín, giá cả cũng hợp lí :)
Quay lên trên
ngã.sấp.mặt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/03/2012
Khu vực: Yên bái
Điểm: 1633
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngã.sấp.mặt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/12/2013 lúc 7:08am
con này , hình như anh Diệp lại cầm về rồi hả . chẹp chẹp chơi thế là đẹp quá rồi .

số phone : 0914255547
Biết rằng dòng đời xô đẩy
Chỉ mong sao vấp ngã vẫn còn răng
Quay lên trên
vanphuongdo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/11/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2419
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphuongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/12/2013 lúc 9:56pm
được cái mặt mũi đẹp
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 3.531 giây.