Nhượng lại em gà chiến

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
halong57 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2013
Khu vực: Hà Giang
Tình trạng: Offline
Điểm: 237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn halong57 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2013 lúc 1:02pm
gà ốm trong à bác nhìn buồn buồn
Quay lên trên
doquangvan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 11/11/2012
Khu vực: Hải Phòng
Điểm: 274
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doquangvan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2013 lúc 1:06pm
Bác thông cảm cho em nhé, gà này về nuôi chưa chắc đã phục vụ mùa xuân này. Gà mất lực nhìn mất thần thế.
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 1102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2013 lúc 1:07pm
chủ kê nói chuẩn con này chưa thể là gà lông 2 được mà chính xác nó là gà lông dở nên tầm 13 tháng là đúng thôi , còn cựa thì những con mau cựa cũng có thể ra dài thế này được không có gì là lạ cả , còn nếu là gà lông 2 thì tầm này trông vẫn còn bệu gà chưa bụi thế này được mà đuôi gà lông 2 thường tầm này chưa nhiều con ra được dài và khô như thế này
Quay lên trên
MrCuongX Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2013
Khu vực: GL- Hải Dương
Điểm: 1164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrCuongX Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2013 lúc 1:10pm
khó rồi..giá này quá khó
Quay lên trên
cutai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 10/10/2012
Khu vực: hnoi
Điểm: 193
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cutai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2013 lúc 1:30pm
bố lạy thầy!!!!!!!!!! thời buổi bây giờ đến Cave còn long đong vì kinh tế suy thoái mà đưa cái giá vãi Kứt!!!!Dont tell anyone
Quay lên trên
quynhkenzy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/06/2011
Khu vực: hà nội
Điểm: 580
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quynhkenzy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2013 lúc 1:34pm
Ban đầu được viết bởi cutai cutai viết:

bố lạy thầy!!!!!!!!!! thời buổi bây giờ đến Cave còn long đong vì kinh tế suy thoái mà đưa cái giá vãi Kứt!!!!Dont tell anyone
bác nói quá hay, cave h cũng khó kiếm tiền
Quay lên trên
minhtri Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/09/2012
Khu vực: đồng nai
Điểm: 1062
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhtri Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2013 lúc 1:35pm
chúa mau bay giá này phải có clip
Quay lên trên
kiettuong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/09/2013
Điểm: 1908
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kiettuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2013 lúc 2:06pm
giá kao không kó klip không bay đươk giá này.
Quay lên trên
LinhKend Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/11/2013
Khu vực: LangSon
Điểm: 57
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn LinhKend Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2013 lúc 2:33pm
gà đẹp nhưng giá này ko có clip thì khó bay,up phụ bác
Quay lên trên
bachkim Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 30/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 18/06/2012
Điểm: 2851
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachkim Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2013 lúc 3:19pm
chân vảy khô quắt
studiotran 0903.402.606
email :chientranstudio@gmail.com
Quay lên trên
MarkToan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Nhắc lần 1: Ko lịch sự, viết ko dấu

Gia nhập: 03/07/2011
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 67
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MarkToan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2013 lúc 4:00pm
cho xin 500 clip
Quay lên trên
congaru Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2013
Khu vực: Chốn thị phi
Điểm: 580
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn congaru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2013 lúc 4:19pm
Cho e nó về hưu Sơm thôi Bác a. Gía gà đuc theo e dư.Là mau bay hơn.úp cho Bác
Quay lên trên
quyenluu87lc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/02/2012
Khu vực: laocai
Điểm: 438
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quyenluu87lc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2013 lúc 4:36pm
con này kể cả có clip lúc nó chinh chiến cũng ko ai dám bắt
nhìn như này bắt về còn chiến đc ko hay chỉ đạp mái
gà hay + kết thì khó thoát đc các tay chơi gà cùng khu vực ko cần phải up lên mạng

Quay lên trên
nangthanhht Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 29/10/2012
Khu vực: HT - BD
Điểm: 3408
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nangthanhht Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2013 lúc 6:18pm
Ban đầu được viết bởi halong57 halong57 viết:

gà ốm trong à bác nhìn buồn buồn
Không phải bạn ah. Do chụp buổi tối lúc dùng đèn flash nên nhìn nó kiểu vậy đó. Gà đang khoẻ mạnh chỉ mỗi tội không có thời gian để chăm sóc bồi dưỡng cho nó thôi.
Quay lên trên
binhtnc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/04/2012
Khu vực: tphcm
Điểm: 245
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhtnc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2013 lúc 6:29pm
gà nhìn sa súc quá chắc phục vụ mái nhiều lam đây
Quay lên trên
lucdinhpro Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/11/2012
Khu vực: quảng oai_bavì
Điểm: 1455
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucdinhpro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2013 lúc 7:47pm
cứ thấy ông nào giới thiệu dài dài là thấy ớn rồi. xin lỗi khi phải dùng từ gà ''phò'' mà giá trên trời.
Quay lên trên
nangthanhht Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 29/10/2012
Khu vực: HT - BD
Điểm: 3408
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nangthanhht Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2013 lúc 8:07pm
Ban đầu được viết bởi lucdinhpro lucdinhpro viết:

cứ thấy ông nào giới thiệu dài dài là thấy ớn rồi. xin lỗi khi phải dùng từ gà ''phò'' mà giá trên trời.
Dài dài nhưng vừa đủ để mô tả về con gà của tôi nhé. Chắc ông này bị bệnh quáng gà nên cứ thấy chữ là loá mắt lên chứ không hiểu nội dung nói gì! Ông biết được mấy phần con gà của tôi mà bảo là gà "phò", tôi chỉ đưa ra cái giá đúng với giá trị của nó thôi. Ông ko có tiền chơi gà nên cũng đừng có tỏ thái độ bất mãn như vậy. Đã ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm!
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2013 lúc 8:31pm
con này mà bán được giá này chết liền
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2013 lúc 8:39pm
Ban đầu được viết bởi binhst binhst viết:

con này mà bán được giá này chết liền
vớ vẩn nhé...a mà mua là e CHẾT ĐẤY....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
Tíadế Xem...
Q.lý chuyên mục
Q.lý chuyên mục
Hình đại diện
Đồ Tể GĐVN

Gia nhập: 18/07/2010
Khu vực: HL-TB-HN
Điểm: 5256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tíadế Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2013 lúc 8:52pm
theo mình nghĩ giá này sẽ bay khi có clip + ảnh nó đã hồi phục căng khỏe
thứ 2 là nếu con này hay thật thì ít nhiều bạn cũng chăm cho nó tử tế vì nó không phụ bạn lúc lông 1.
thứ 3 nếu thời kì đỉnh cao nó hay như vậy thì giá nó chắc phải hơn cái giá bạn đăng trên đây sao bạn không bán lúc đấy hoặc bán cái giá hiện tại cho người trước định bắt của bạn sẽ dễ dàng hơn bán trên đây.
đôi lời góp ý cho bạn .
Sống vì chữ tín nghĩa
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.