Chào hỏi

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 34567 18>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
gachoichoai Xem...
Thành viên Danh dự
Thành viên Danh dự
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2008
Khu vực: Thăng Long
Tình trạng: Offline
Điểm: 338
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoichoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2009 lúc 7:23pm
Ban đầu được viết bởi thần_kê_mã_mái thần_kê_mã_mái viết:

Nếu là Đào Mạnh thì là em út Đào Thắng rồi , nhà anh Đào Thắng ở cạnh chỗ họ đang Đào Mương trên đường Đào Tấn ... LOL LOL iem đoán thía !
Chào mừng bạn đến với gà đòn !

Chú Mã Mái này lắm lối nhỉ, người phong phanh như vậy mà bị anh đá kiềng vai là cẩn thận đó nha. Big%20smile
Quay lên trên
Ma_mai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: n.a
Điểm: 740
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ma_mai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/12/2009 lúc 11:19am
Ban đầu được viết bởi gachoichoai gachoichoai viết:

Ban đầu được viết bởi thần_kê_mã_mái thần_kê_mã_mái viết:

Nếu là Đào Mạnh thì là em út Đào Thắng rồi , nhà anh Đào Thắng ở cạnh chỗ họ đang Đào Mương trên đường Đào Tấn ... LOL LOL iem đoán thía !
Chào mừng bạn đến với gà đòn !

Chú Mã Mái này lắm lối nhỉ, người phong phanh như vậy mà bị anh đá kiềng vai là cẩn thận đó nha. Big%20smile

LOLLOL Đè cả hai mang từ phía sau , Đánh cho không cãi được thì chân đánh kiêng lên sao nổi anh ConfusedConfused
LOL
Quay lên trên
gachoichoai Xem...
Thành viên Danh dự
Thành viên Danh dự
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2008
Khu vực: Thăng Long
Điểm: 338
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoichoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/12/2009 lúc 7:53pm
CHú chưa gặp gà dong lên đám vai lưng, xuống dưới chạy bung đá kiềng vai đốc cổ ah?? Cưa đè 2 mang NỘP NỘP NỘP. Tongue
Quay lên trên
gadondongxoai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/01/2010
Khu vực: bienhoa
Điểm: 238
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadondongxoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2010 lúc 7:27am
Winkxin chao tat ca anh em thanh vien ga dong viet nam
minh la thanh vien moi cua ga don mong dc lam wen voi a e  va mong moi nguoi chi bao them      
xin chuc moi thanh vien vui ve cung nhung chien thang

Quay lên trên
Gadon_PhuYen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 15/12/2008
Khu vực: Phú Yên
Điểm: 106
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gadon_PhuYen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2010 lúc 6:30pm
Thân chào người bạn mới cùng tên! Nhiệt liệt chào mừng bạn bạn gia nhập họ GADON!ClapClapClap
Quay lên trên
takkoki Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/01/2010
Điểm: 243
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn takkoki Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2010 lúc 8:11pm
xin chào tất cả thành viên của gadonvietnam.com
 tôi  tên TRẦN LÊ LÂM 29tuổi ở NAM ĐỊNH rất vui được làm quen với tất cả mọi người
sdt :0916578618
Quay lên trên
gadondongxoai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/01/2010
Khu vực: bienhoa
Điểm: 238
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadondongxoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2010 lúc 8:45pm
chào mừng ban dến với gia dình ga dòn
Quay lên trên
kieneffect110 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 02/10/2009
Khu vực: Thanh Hóa
Điểm: 1
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kieneffect110 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/01/2010 lúc 9:03pm
Xin chào mọi người
Quay lên trên
XamHong Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 30/12/2009
Khu vực: Gia Lâm - HN
Điểm: 1564
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn XamHong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/01/2010 lúc 9:52pm
xin chao!
Có những thứ ngày thường mình có đc. Lúc mất rồi , mơ ước cũng = không. :)
Quay lên trên
hungts Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 02/10/2009
Khu vực: Hải Phòng
Điểm: 653
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hungts Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/01/2010 lúc 9:07am
Xìn chào tất cả mọi người. chúc mọi người luôn tìm được niềm vui ở gadonvietnamThumbs%20Up
Cung cấp phát điện từ 1 - 2500KVA

ĐT: 0904 992239-0912305889
Quay lên trên
hoamo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/02/2010
Khu vực: gialai
Điểm: 7
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoamo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/02/2010 lúc 8:29am
xin chào tổng hội mình là thành viên mới mong anh em trong hội giúp đở để mở mang tầm nhìnBroken%20Heart
Quay lên trên
XamHong Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn XamHong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2010 lúc 5:10am
Chào mừng bạn gia nhập đại gia đình gadonvietnam
Quay lên trên
gà MA Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 09/02/2010
Điểm: 18
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gà MA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/02/2010 lúc 10:56am
em ở hải phòng hôm nay,đăng nhập vào trang gà GDVN.COM.thấy mọi người đóng góp nhiều ý kiến ,cách thức nuôi gà chọi rất hay,em mong có dịp để học hỏi mọi người.để có nhưng chiến kê như ý
Quay lên trên
gà MA Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 09/02/2010
Điểm: 18
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gà MA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/02/2010 lúc 11:15am
XIN CHÀO MỌI NGƯỜI
Quay lên trên
XamHong Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn XamHong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/02/2010 lúc 6:14pm
Clap
Quay lên trên
minhngocgli Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 14/02/2010
Khu vực: miền trung
Điểm: 143
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhngocgli Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/02/2010 lúc 11:59pm
em mo8i1 gia nhập nên vào đây xin chào mọi nguoi nhân dịp năm mơi xin kính chúc các anh ở BLD cùng các thành viên 1 năm mới gặp thật nhiều may mắn và thành đạt hơn trong cuộc sống Heart  Big%20smile
Quay lên trên
game-cock Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/02/2010
Khu vực: Mien Bac
Điểm: 7
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn game-cock Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/02/2010 lúc 7:29am

xin chào, đây là lần đầu tham gia diễn đàn. kính chúc mọi người năm mới khoẻ mạnh, làm ăn phát đạt. Yêu gà chọi chứ không máu mê cờ bạc vì gà chọi.

Quay lên trên
vuhung1976 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/03/2010
Khu vực: ha noi
Điểm: 417
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuhung1976 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/03/2010 lúc 4:15am
chao ca nha. toi la hung. ten day du la vu hung.
  nha o khuong trung - thanh xuan - ha noi.
toi moi tap choi va lam quen voi nghe thuat da ga. va toi thuc su bi cuon hut.
Toi tham gia dien dan rat mong duoc su chi giao tu anh em.
        Dt cua toi: 0988 141 088 mong giao luu voi tat ca anh em.
Quay lên trên
Alpenliebe Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/05/2009
Khu vực: HàNội
Điểm: 739
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Alpenliebe Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2010 lúc 6:54pm
Chào Mừng ban tham gia diễn đàn. Chúc bạn vui vẻ và hạnh phúc.
Quay lên trên
jinyo89lie Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/04/2010
Khu vực: ha noi
Điểm: 3
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jinyo89lie Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/04/2010 lúc 8:05am
chao ae, lan dau toi tham gia dien da.mong dc ae chi giao

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 34567 18>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.234 giây.