TRẠI T & T BẠN ( 0963336826 VÀO XEM NHÁ )

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
duytu1990 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Hết lần nhắc nhở

Gia nhập: 02/07/2013
Khu vực: HCM
Tình trạng: Offline
Điểm: 427
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytu1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: TRẠI T & T BẠN ( 0963336826 VÀO XEM NHÁ )
    Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 7:19pm
+ GÀ DÙNG THỬ GIÁ ƯU ĐÃI 
+ GÀ  TRẠNG 2,8KG HƠN 1 VẠCH
+ TUỔI GÀ TRÊN 10 THÁNG 
+ ĐÃ XỔ ĐC 2 MẶT
+  LỐI THEO YÊU CẦU

Quay lên trên
duytu1990 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Hết lần nhắc nhở

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytu1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 7:24pm
 bạn xem hình kéo thanh ngang để xem thêm nhá 
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 7:25pm
gawpf ông này mình o giám bình luận gì o ông này chửi chết
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
duytu1990 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Hết lần nhắc nhở

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytu1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 7:28pm
Ban đầu được viết bởi binhst binhst viết:

gawpf ông này mình o giám bình luận gì o ông này chửi chết
Big hug Các anh cứ tư nhiên bình luận mà , chuyện đã qua mong mọi người bỏ quá cho em, như vậy trại mới có thể phục vụ ae dài dài ! 
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 7:46pm
họ sửa rồi thì ae bỏ qua tí 
gà và đam mê
Quay lên trên
duytu1990 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Hết lần nhắc nhở

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytu1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 7:51pm
Ban đầu được viết bởi ak_47 ak_47 viết:

họ sửa rồi thì ae bỏ qua tí 
Cám ơn anh ak_47 đã thông cảm cho em , mong ae đừng để bụng chuyện đã qua !
Quay lên trên
kimcuongplt Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2013
Khu vực: Miền Tây
Điểm: 4476
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kimcuongplt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 7:51pm
   - chưa thấy gì đặc biệt !
Quay lên trên
duytu1990 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Hết lần nhắc nhở

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytu1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 8:02pm
Ban đầu được viết bởi kimcuongplt kimcuongplt viết:

Gà này là gà trại để cho ae chơi thử với giá như 1  gà tơ , nếu ae nào có nhu cầu về hàng kết  trại sẽ không làm ae thất vọng, mong ae hiểu!
Quay lên trên
Tíadế Xem...
Q.lý chuyên mục
Q.lý chuyên mục
Hình đại diện
Đồ Tể GĐVN

Gia nhập: 18/07/2010
Khu vực: HL-TB-HN
Điểm: 5256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tíadế Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 8:05pm
Ban đầu được viết bởi duytu1990 duytu1990 viết:

Gà này là gà trại để cho ae chơi thử với giá như 1  gà tơ , nếu ae nào có nhu cầu về hàng kết  trại sẽ không làm ae thất vọng, mong ae hiểu!
cũng hay nhỉ.vấn đề giá gà tơ ở chỗ trại như nào.
Cố phấn đấu để mở trại như trại Minh Tiến nhá bạn Big grin
Sống vì chữ tín nghĩa
Quay lên trên
Thai_veo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nick cũ: boividamme

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 2101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thai_veo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 8:07pm
chúc mừng bạn hy vọng bạn thực hiện niềm tin tốt để phục vụ ae lâu dài
Quay lên trên
duytu1990 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Hết lần nhắc nhở

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytu1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 8:11pm
Ban đầu được viết bởi TíaĐấmDK TíaĐấmDK viết:

Em cám ơn anh đã ủng hộ,  giá gà tơ 8 tháng đã đc xem qua đòn nối, dáng vóc chân vẩy, và kèm clip và hình ảnh là 1,1 > 1,2 tr còn gà như thế này đã đc kiểm nghiệm 2 lần gà trên 10 tháng thì trại bán cho ae với giá là 1,4 >1,5 tr, để ae có thể đá vui và xem chất lượng của gà có phù hợp vói giá tiền hay như thế nào,  và trại mong đợi sự phản ánh về chất lượng gà của trại từ ae,
Quay lên trên
kimcuongplt Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2013
Khu vực: Miền Tây
Điểm: 4476
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kimcuongplt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 8:15pm

- Có những người khuyết tật, em bé, ba lão, ông lão.... bán vé số mới có cty sổ số nha QUẢN LÝ !
   (Thêm nhiều nhiều nhà cung cấp MT càng mừng Big grin)
Quay lên trên
trungnk Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/05/2013
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 1925
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trungnk Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 8:16pm

Em cám ơn anh đã ủng hộ,  giá gà tơ 8 tháng đã đc xem qua đòn nối, dáng vóc chân vẩy, và kèm clip và hình ảnh là 1,1 > 1,2 tr còn gà như thế này đã đc kiểm nghiệm 2 lần gà trên 10 tháng thì trại bán cho ae với giá là 1,4 >1,5 tr, để ae có thể đá vui và xem chất lượng của gà có phù hợp vói giá tiền hay như thế nào,  và trại mong đợi sự phản ánh về chất lượng gà của trại từ ae,
gà đẹp đó trại T&T ah, giá cả cũng hợp lý. còn đặc biệt hay không thì chờ anh em chơi người ta phản ảnh rồi mình thay đổi cho tốt lên. Đặc biệt nó cũng không phải nằm ở tài khua môi múa mếp đâu. cứ hàng đẹp và giá cả phải chăng thì rồi anh em chơi gà chấp nhận thôi.
xóm Đại Lợi, xã Đức Yên, huyện Đức Thọ, tĩnh Hà Tĩnh
Quay lên trên
Tíadế Xem...
Q.lý chuyên mục
Q.lý chuyên mục
Hình đại diện
Đồ Tể GĐVN

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tíadế Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 8:21pm

- Có những người khuyết tật, em bé, ba lão, ông lão.... bán vé số mới có cty sổ số nha QUẢN LÝ !
mình hoàn toàn ủng hộ mà.chả có ý châm chọc ai đâu.bạn nghĩ hơi xa rồi.công sức của bạn để mở trại ae quản lý biết hết mà Big grin
Sống vì chữ tín nghĩa
Quay lên trên
duytu1990 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Hết lần nhắc nhở

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytu1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 8:22pm

Riêng vấn đề gà tạt lỗi thì anh yên tâm 100% gà đc gửi đi không tật lỗi , con như thế nào thì sẽ có phản hồi từ ae đã nhận gà , đó là những gì trại muốn gửi tới ae ! lòng tin quý hơn vàng , trại cũng không muốn vì 1 vài  con gà mà đánh mất đi uy tín của trại, 
Quay lên trên
Tíadế Xem...
Q.lý chuyên mục
Q.lý chuyên mục
Hình đại diện
Đồ Tể GĐVN

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tíadế Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 8:22pm

giá như vậy quá hợp lý cho ae thử nghiệm dòng gà của trại nhà bạn rồi.chúc thành công.
Sống vì chữ tín nghĩa
Quay lên trên
Dino Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2012
Khu vực: Kim Động-HY
Điểm: 2387
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Dino Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 8:24pm
bạn Trungnk nói rất chuẩn ! lấy chất lượng làm uy tín.đừng khua môi múa mép.phản cảm lắm.ủng hộ trại bạn ! Beer
Quay lên trên
duytu1990 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Hết lần nhắc nhở

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytu1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 8:32pm
Ban đầu được viết bởi huychandoi23 huychandoi23 viết:

bạn Trungnk nói rất chuẩn ! lấy chất lượng làm uy tín.đừng khua môi múa mép.phản cảm lắm.ủng hộ trại bạn ! Beer
E cám ơn tất cả các AE đã quan tâm và ủng hộ!
Quay lên trên
giminguyenhuy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/10/2010
Khu vực: haiphong
Điểm: 3142
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giminguyenhuy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 8:39pm
ai chả có lúc sai,ủng hộ anh em có trại gà ngày càng phát triển
Quay lên trên
duytu1990 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Hết lần nhắc nhở

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytu1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 8:40pm
Ban đầu được viết bởi giminguyenhuy giminguyenhuy viết:

ai chả có lúc sai,ủng hộ anh em có trại gà ngày càng phát triển
Cám ơn anh !
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 5.531 giây.