Ô tía mào đổ Huy chương đầu tay ( Clip )

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Tía khai vương Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 18/03/2013
Khu vực: HàNội Hải Dương
Tình trạng: Offline
Điểm: 1554
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía khai vương Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Ô tía mào đổ Huy chương đầu tay ( Clip )
    Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 11:25am
 số Clip em quay được do mải đá và theo dõi quá ko quay được nhiều :)
Hồ 1

Hồ 2 4 phút đầu

Hồ 2 4 phút tiếp theo

Lịch sử: tông dòng đảm bảo có thể gọi là gà nhà đúc ra, Mẹ gà gốc Thái lai đẻ lứa 2, bố  đúc hàng cao cấp việt nam kết hợp ra 6 quả chứng thì mẹ bị trộm mất ( tiếc ngẩn người ) 6 trứng mình mang cho đi ấp nở được 5 con nuôi 4 trống 1 mái,  và em là là thành phần ưu tú nhất đây:D
Trạng gà: hiện tại gần đủ 8 tháng trạng cân 2kg6 chưa vần vỗ om chườm cơ chưa phát triển hết vẫn non.
Thành tích, cỏ 2 cái nhảy bụi vs vài em cùng trạng một em 5 phút mất mắt và chạy luôn, và 1 em 13 phút cũng cút khỏi xới, nhưng đá cỏ. thấy em nó đá tốt và khỏe, mình mang về cho vào chế độ.
Về tay mình nuôi vần hơi được 2 hồ 2 phút, thấy khỏe mang đi đá xới ở Ninh Giang Hải Dương làm 1 cái Huy chương tương đối khá.
Tường thuật trận đấu.
gà mình, 2kg55, gà ô tía mào đổ, chân đen đổ 8 tháng
gà bạn, 2kg5 gà ô chân vàng, già hơn tuổi khoảng 11 tháng, chân sâu đo, thiết lĩnh có vẻ vần vỗ nhiều lông cánh tơi tả hết mặt mũi trai xạm rồi.
Ghép gà, gà mình to hơn cao hơn chấp họ 8 phút bị mỏ.
chủ định mang vào giao lưu vs thằng anh trong đó ai ngờ nó cho ngay vào xới cạnh nhà nó đá chứ thưc tình ko muốn đá xới vì gà mình non chưa vần được cũng như hôm nay thể lực hơi kém.
Vào trận thả Gà: gà mình bị mỏ vẫn dùng lối khôn ngoan cưa đè, đè cần gà họ ko có điểm bấu đá, Tình hình gà minh vẫn chấp 5 mà ko có ai bắt. vì gà mìh thể hiện lối khôn và tốt hơn nhiều quá, thi thoảng ra chân buông căng đòn nặng như búa tạ
Thả mỏ: gà mình vẫn dùng lối cưa tỳ đè rất tốt khắc chế gà bạn, gà bạn sở trường chân mang rất tốt và tin đòn, nhưng có vẻ thích hầu hơn nhưng gà mình không hở hầu lên em nó ko làm gì được chung thành mỗi cái đá mé. Hết hồ 2 gà vẫn chấp xuống 4 haizz gà mình non và chưa vần giá đó mình cũng ko dám bắt vì chấp nhiều quá. ( có thể bị dìm nhiều quá do sới của họ mà mình người lạ chẳng quen ai )
HỒ 2: gà mình cưa tỳ đè tốt nhưng hôm nay thể lực yếu quá em nó theo hơi kém, lên thưa đòn quá, nhưng đá đòn nào chắc nịch và trúng đòn đó, có những chân khiến gà bạn bắt buộc fai xuống gà. gà bạn vẫn trung thành đánh mé và chân tốt.
Hồ 3: gà mình vẫn lối đó chân nghiệt ngã hơn với những cái kiềng vai, cổ non và hôck nách gà bạn nhiều lúc tắc đơ dừng hình, Nhưng bản lĩnh của con gà già hơn cũng đưuọc thể hiện nó vẫn chịu đựng được và trả đòn khá tốt, gà mình non có dấu hiệu đuối sức thở dốc quá, và chân cuối hồ 3 run run.
Hồ 4: gà bạn chậm đòn hơn do gà mình đá kiếng sau và đám phá ác quá, thi thoảng lại lên cái chân mang và mỏ dưới gà bạn tình hình tê mỏ dưới và có hiện tượng xưng mỏ máu chảy. và gà mình khai thách triệt để ra dọc gõ những chân không tưởng gà bạn bắt đầu có hiện tượng gãy, cổ đã biêng biêng, cuôi hồ 4 họ xin bê nhưng 2 bên ko thỏa thuận được giá.
Hồ 5: điều gì đến cũng đến gà mình tra tấn gà bạn nghiệt ngã mặc dù ghét cái thái độ đối thủ đã đuối rồi ko tận dụng đá hạ sớm vẫn chung thành nối cưa đè nhiều quá dẫn đến đá ít. cáo người ta ngơ ngác ra rồi mà ko đá tiếp lại sấn vào cưa đè theo nối haizz đến là nản.. ở hồ 5 này gà bạn gẫy toàn tập đáp trả hời hợt và cuối hồ 5 gà bạn xin bê.
Em nó thắng trận mà mình ko vui lắm, đầu thì mõng ra, do bạn khai thác mang tốt quá, tai mới cắt chưa lành lại bung, thới hay đâm phá thì bì cụt đầu móng và chảy máu,
gà non chịu trận này đau quá.
cái được là: kiểm nghiệm được độ lì cơ bản và đứng sâu 5 hồ
Tình trạng 2 hôm sau về đã muốn đạp mái rồi :))
đây là 1 số hình ảnh trước và sau khi thi đấu 
và 1 số clip em quay được mải đá và theo dõi quá ko có thời gian quay anh em thông cảm trận sau có đồng bọn đi cùng sẽ có người quay.
Hình ảnh trước thi đâu 3 hôm

Còn đây là hình ảnh sau trận đấu

http://upanh.com/view/?id=5rt28l6s0zw -
http://upanh.com/view/?id=brta9l6s4ee -
http://upanh.com/view/?id=arta9l5s9ba -
http://upanh.com/view/?id=1rte8l2sadt -
http://upanh.com/view/?id=9rtbal0s0uv -
http://upanh.com/view/?id=4rt94l2s8qo -

Người sửa: Tía khai vương - 03/05/2013 lúc 11:39am
Quay lên trên
Tía khai vương Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía khai vương Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 11:27am
Bác Thu xem đi có đúng lối vs bác đoán ko nhé hê hê
Quay lên trên
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Vũng Tàu
Điểm: 5841
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà ta Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 11:33am
cứ bắt bạn phải gánh nước với xà leo, con này cái bụng nó ko tốt
Quay lên trên
huupb90 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2013
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 175
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huupb90 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 11:36am
Anh ơi đây là ô tía mà nó có phải ô Tuyền đâu Laughing
Quay lên trên
Tía khai vương Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía khai vương Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 11:38am
Ban đầu được viết bởi Gà ta Gà ta viết:

cứ bắt bạn phải gánh nước với xà leo, con này cái bụng nó ko tốt
hê hê đúng rồi cứ bắt bạn gách nước suốt cả 5 hồ thế mới đểu :))

Quay lên trên
Tía khai vương Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía khai vương Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 11:41am
Ban đầu được viết bởi huupb90 huupb90 viết:

Anh ơi đây là ô tía mà nó có phải ô Tuyền đâu Laughing
mình bảo gà mình ô tía mà :D có bảo ô tuyền đâu :D ô tuyền là đối thủ :x
Quay lên trên
chichbong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/10/2012
Khu vực: Hà nội
Điểm: 118
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chichbong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 12:24pm
chúc mừng bác, gà cưa ghê quá chơi thế đối thủ tức quá cũng xin thua chưa nói bị đánh Big grin

Quay lên trên
khuonglomrom Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/09/2010
Khu vực: Ha noi
Điểm: 2578
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khuonglomrom Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 12:25pm
Chúc mừng chiến thắng
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 12:31pm
chúc mừng
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
linkxiah Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 24/03/2011
Khu vực: Tokyo
Điểm: 8505
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linkxiah Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 1:30pm
Chúc mừng chú ^^ 
Quay lên trên
TRINHND Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2011
Khu vực: sới cỏ
Điểm: 4023
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TRINHND Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 1:46pm
gà bạn hơn họ các thành thả vào hơn cả lối ko thắng mới là chuyện lạ.
gà lối hay quá cũng sợ
chúc mừng
ở đâu cũng có gà hay và ở đâu cũng có người chơi đẹp.
Quay lên trên
TRINHND Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2011
Khu vực: sới cỏ
Điểm: 4023
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TRINHND Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 1:48pm
mình vẫn thích con gà thua hơn
ở đâu cũng có gà hay và ở đâu cũng có người chơi đẹp.
Quay lên trên
Tía khai vương Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía khai vương Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 2:00pm
Ban đầu được viết bởi TRINHND TRINHND viết:

gà bạn hơn họ các thành thả vào hơn cả lối ko thắng mới là chuyện lạ.
gà lối hay quá cũng sợ
chúc mừng

Ban đầu được viết bởi TRINHND TRINHND viết:

mình vẫn thích con gà thua hơn

vâng con gà thua chỉ ở mức cứng cáp vần vỗ tốt hơn và chân đá nghệ thuật hơn rồi, chịu đựng cũng tốt chứ nó vã như chân gà em vã thì gà em chắc gì đứng nổi 3 hồ.
Gàm mình nối quá mức cưa nhiều quá đá ít hjx hjx
Quay lên trên
Tía khai vương Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía khai vương Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 2:06pm
Ban đầu được viết bởi linkxiah linkxiah viết:

Chúc mừng chú ^^ 
hôm Off mang đi đợi xám Goout của anh mãi mà ko thấy đâu :D
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 2:12pm
Gà tốt quá.
Quay lên trên
Tía khai vương Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía khai vương Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 2:28pm
Ban đầu được viết bởi chichbong chichbong viết:

chúc mừng bác, gà cưa ghê quá chơi thế đối thủ tức quá cũng xin thua chưa nói bị đánh Big grin

hì chắc họ ức chế quá mới xin thua chứ toàn cưa chả thấy đánh :v
Quay lên trên
thanhdong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/09/2011
Khu vực: Từ Liêm
Điểm: 2638
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhdong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 2:52pm
chúc mừng chiến thắng
thanh
Quay lên trên
Tía khai vương Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía khai vương Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 3:46pm
Ban đầu được viết bởi nguyenthetuan1986 nguyenthetuan1986 viết:

Gà tốt quá.

thank bác nhé :) 

Ban đầu được viết bởi thanhdong thanhdong viết:

chúc mừng chiến thắng

thank bác :) mong em nó có thêm nhiều độ nữa
Quay lên trên
Tía khai vương Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía khai vương Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 4:29pm
Ban đầu được viết bởi khuonglomrom khuonglomrom viết:

Chúc mừng chiến thắng
:) thank bác

Ban đầu được viết bởi binhst binhst viết:

chúc mừng
thank Big hugBig hug
Quay lên trên
achim Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: tphcm
Điểm: 109
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn achim Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 4:53pm
nhìn trận đấu gà non thấy hơi kỳ tính 
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.