CHỮA KÉN LÁ ĐỈNH ĐẦU ANH EM GÓP Ý

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
mr_binh Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 23/02/2012
Khu vực: Móng Cái
Tình trạng: Offline
Điểm: 7996
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mr_binh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: CHỮA KÉN LÁ ĐỈNH ĐẦU ANH EM GÓP Ý
    Ngày đăng: 02/01/2013 lúc 10:28am
ÔNG ANH VẤT CHO CON GÀ KHÁ HAY NHƯNG EM NÓ MÌNH NGHI LÀ BỊ KÉN LÁ TRÊN ĐÌNH ĐẦU TOÀN BỘ PHẦN TRÊN ĐỈNH ĐẦU? EM NÓ CỨ NHƯ BỊ PHÙ SAU 1 ĐỢT BJ MỐC NẶNG, HÚP HẾT MẲT GIỐNG NHƯ KIỂU ĐI ĐÁNH NHAU MÀ BỌ PHANG VÀO MẶT NHIỀU BỊ SƯNG ẤY, GIỜ CHỮA MỐC KHỎI THÌ THẤY XUỐNG GẦN HẾT, ANH EM KINH NGHIỆM XEM CÓ BỊ KÉN LÁ KO VỚI LẠI CŨNG ĐÁNH NHAU VÀ TRẬN KO ĐAU LẮM, ANH EM BIẾT CÁCH CHỮA KÉN LÁ CHỈ DÙM ĐỂ HỌC HỎI LUÔN? HIỆN GIỜ TRÊN ĐỈNH ĐẦU KO THẤY TỤ KÉN CHỈ CÓ 1 LỚP DA RỒI ĐẾN HỘP SỌ LUÔN MÌNH ĐÃ CHO ĐI CHỤP XQUANG Big grin ANH EM GÓP Ý CẢM ƠN ANH EM 
cu Bình bố cu Nguyên
Quay lên trên
Ntt Xem...
Bình luận viên
Bình luận viên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Hà nội phố
Điểm: 5920
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ntt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2013 lúc 10:34am
đợi khô rồi mổ , nói chung là mất thời gian lắm 
Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.
Quay lên trên
mr_binh Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mr_binh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2013 lúc 2:41pm
Ban đầu được viết bởi Ntt Ntt viết:

đợi khô rồi mổ , nói chung là mất thời gian lắm 
khi nào khô sờ cứng thì mổ hay thế nào ntt ? Big grin
cu Bình bố cu Nguyên
Quay lên trên
Huy Hoàng Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2010
Khu vực: Thanh Hoá
Điểm: 1772
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Huy Hoàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2013 lúc 3:57pm
Kén lá mới bị hay bị lâu rồi bạn. Nếu mới bị cho uống kháng sinh và chống phù nề là khỏi. còn bị lâu rồi thì phải đợi 1 thời gian rồi mổ Winking
Quay lên trên
sabaonam Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2010
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2724
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sabaonam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2013 lúc 6:08pm
gà mốc nặng quá nó cũng sưng húp lên đấy anh ạ
Quay lên trên
vanphong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/07/2012
Khu vực: Tp thái binh
Điểm: 1757
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2013 lúc 7:31pm
dánh nhau về vệ sinh sạch đi là ko bị 
Quay lên trên
mr_binh Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mr_binh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2013 lúc 9:07pm
Ban đầu được viết bởi sabaonam sabaonam viết:

gà mốc nặng quá nó cũng sưng húp lên đấy anh ạ
anh cũng nghĩ vậy chứ gà non đã đánh làm gì mà kén đc đầu nhỉ? Big grin nó bị mốc nặng quá mà húp hết mặt mũi 
cu Bình bố cu Nguyên
Quay lên trên
mr_binh Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mr_binh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2013 lúc 9:09pm
Ban đầu được viết bởi Huy Hoàng Huy Hoàng viết:

Kén lá mới bị hay bị lâu rồi bạn. Nếu mới bị cho uống kháng sinh và chống phù nề là khỏi. còn bị lâu rồi thì phải đợi 1 thời gian rồi mổ Winking
lần sau mình sẽ làm cách của bạn? thank bạn nhé
cu Bình bố cu Nguyên
Quay lên trên
Tiachanxanh_mcqn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/06/2011
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 2897
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tiachanxanh_mcqn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2013 lúc 7:51am
Ban đầu được viết bởi mr_binh mr_binh viết:

Ban đầu được viết bởi Huy Hoàng Huy Hoàng viết:

lần sau mình sẽ làm cách của bạn? thank bạn nhé
Ko phải bị kén lá
(((((((((((((((((((((Móng Cái - Quảng Ninh))))))))))))))))))))))

Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2013 lúc 1:10pm
ông phải kén
Quay lên trên
xuan_thuy_94 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2011
Khu vực: Tp Hồ Chí Minh
Điểm: 3348
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xuan_thuy_94 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2013 lúc 8:15pm
A chữa cho khỏi mốc đi rùi coi có phải kén lá ko...nếu bị kén thật thì phải đợi cho khô hẳn rùi mới mổ dc
Bạn không phải là người giỏi nhất nhưng cách cư xử và hành động của bạn quyết định bạn là người như thế nào trong mắt mọi người
Phone : 0923174150....01674318020
Quay lên trên
mr_binh Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mr_binh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/01/2013 lúc 11:11am
Ban đầu được viết bởi xuan_thuy_94 xuan_thuy_94 viết:

A chữa cho khỏi mốc đi rùi coi có phải kén lá ko...nếu bị kén thật thì phải đợi cho khô hẳn rùi mới mổ dc
ok thank em vấn đề mỏ xẻ anh chuyên nghành rồi nhưng sợ mổ trên đỉnh đầu rách to đánh ko đc nữa sợ đánh lại rách thôi. 
cu Bình bố cu Nguyên
Quay lên trên
cuongmot Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/08/2012
Khu vực: nam dinh
Điểm: 963
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cuongmot Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/03/2013 lúc 5:46pm
bỏ thôi anh ơi em cũng có 1 con bi kén lá mổ xong khâu đẹp để 2 tháng sau vần lại rách xong lai bị kén lại em thịt rồi hehe
Quay lên trên
Nguyễn Hùng Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 04/09/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 4
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyễn Hùng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 2:36pm
các bác ơi em có một con nó bị sưng đầu em ngi là nó bi kén, cho em hỏi nó đến ngày vần liệu có vàn được khô
Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 2:54pm
chữa rất đơn giản alo ngay cho anh
Gò cao mặt khuyết mà thương
Thương chi gò lép nhãn to mà lồi http://upanh.com/view/?id=6rie2zdh2rr - </a>
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.219 giây.