Xám cao!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
 Xếp hạng: Đánh giá chủ đề: 1 Phiếu, Trung bình 5.00  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
xám_hồng_chân_vàng Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: vtrì - phú thọ
Tình trạng: Offline
Điểm: 4162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 6:49pm
phúc yên hay đánh sới nào thế bạn ??? trước 1 thời cũng làm mưa làm gió ở đấy. hay đi cùng anh hải phúc yên.
       ~~~~~~Thịnh Việt Trì 0983 888 104~~~~~~
Quay lên trên
smiledrytear Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 28/01/2012
Khu vực: phu yen
Điểm: 28
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn smiledrytear Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 10:47pm
gà khá , chân trắng thêm tí nữa là chuẩn men
Quay lên trên
mctrandbill Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/08/2010
Khu vực: mien bắc
Điểm: 112
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mctrandbill Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2013 lúc 12:14am
Ban đầu được viết bởi xám_hồng_chân_vàng xám_hồng_chân_vàng viết:

phúc yên hay đánh sới nào thế bạn ??? trước 1 thời cũng làm mưa làm gió ở đấy. hay đi cùng anh hải phúc yên.
bác di cung Hai nào thê ? em người PY và chơi gà khoảng 20 năm , 80-90% những người đá gà chuyên nghiệp o PY là em biêt 
Quay lên trên
mctrandbill Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/08/2010
Khu vực: mien bắc
Điểm: 112
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mctrandbill Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2013 lúc 12:15am
Ban đầu được viết bởi tiachanvang87 tiachanvang87 viết:

trạng cân : 2,9kg
đòn lối: lấy chân đạp vào mặt đối thủ Big grin
tình trạng : 2 tuần nữa đi kiếm HC
các bác xem em nó đủ pin chưa nhé

bác chủ kê ở chỗ nào PY vậy ?
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.094 giây.