Tía "Sấm Sét" 2*

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
Tác giả
 Xếp hạng: Đánh giá chủ đề: 1 Phiếu, Trung bình 4.00  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hieuga_86 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 19/03/2011
Tình trạng: Offline
Điểm: 11
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn hieuga_86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2012 lúc 9:06pm
Ban đầu được viết bởi Minh_Béo Minh_Béo viết:

Thiên hạ nhiều anh tài,Bình Vẩu đã là gì trong làng gà chọi đâu mà phải lên đây dặn người ta tránh ra,gà chọi chả ai sợ ai cả,chỉ sợ tiền thôi,con gà đáng đá 50 gặp mấy ông đại gia cứ đòi đá 500 thì người ta né,chứ cứ đá vừa túi người ta,thì chắc chả ai sợ ai cả
quá chuẩn
Quay lên trên
congqt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2009
Khu vực: Hanoi
Điểm: 1141
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn congqt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2012 lúc 11:30pm
Ban đầu được viết bởi ThiênThủ QuanÂm ThiênThủ QuanÂm viết:

Chào bạn Công
Bạn có phải ở khu Nghĩa Đô k? Nếu đúng vậy thì hôm đó ở Thạch Bích, bạn mang 2 con Xám đến xới???
Vậy AE biết nhau rồi
Có dịp AE mình giao lưu nhé

Vâng,hôm đấy 1 con về ăn ngay,1 con mào suýp ghép với anh thì hôm nọ vừa ăn ngổ bên Đông anh,anh Tuấn râu còn làm hộ em cái móng chân đấy.
Quay lên trên
thanhdong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/09/2011
Khu vực: Từ Liêm
Điểm: 2638
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhdong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2012 lúc 11:26am
gà đẹp quá, vừa đá xong mà như chưa đá
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2012 lúc 9:45am
gà đẹp đó a
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
mung.tv Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/06/2010
Khu vực: ThườngTín_HaNoi
Điểm: 1137
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mung.tv Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2012 lúc 11:00pm
Ban đầu được viết bởi hieuga_86 hieuga_86 viết:

Thiên hạ nhiều anh tài,Bình Vẩu đã là gì trong làng gà chọi đâu mà phải lên đây dặn người ta tránh ra,gà chọi chả ai sợ ai cả,chỉ sợ tiền thôi,con gà đáng đá 50 gặp mấy ông đại gia cứ đòi đá 500 thì người ta né,chứ cứ đá vừa túi người ta,thì chắc chả ai sợ ai cả
quá chuẩn
bác này nói câu này rất chuẩn gà tài mấy cũng có chỗ thua nhiều con tài ở sới to về thua gà cỏ sợ nhất mấy bố lắm tiền nhiều của ép đá k có để đá thì phải né thế là các bố lại dc câu mang đi cả sới nhìn thấy gà sợ k dám đá Big grin
Quay lên trên
hungke_hn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/06/2012
Khu vực: Hoang Mai
Điểm: 87
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hungke_hn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2012 lúc 11:13pm
Ban đầu được viết bởi mung.tv mung.tv viết:

quá chuẩn
bác này nói câu này rất chuẩn gà tài mấy cũng có chỗ thua nhiều con tài ở sới to về thua gà cỏ sợ nhất mấy bố lắm tiền nhiều của ép đá k có để đá thì phải né thế là các bố lại dc câu mang đi cả sới nhìn thấy gà sợ k dám đá Big grin
chuẩn.
Quay lên trên
khuonglomrom Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/09/2010
Khu vực: Ha noi
Điểm: 2578
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khuonglomrom Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/09/2012 lúc 5:56pm
Gà đẹp chân này ăn cựa lắm đây
Quay lên trên
timelessnotime Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/09/2012
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 207
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn timelessnotime Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/09/2012 lúc 11:58am
Gà của trại mà lạiRock on
Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2012 lúc 9:05pm
Ban đầu được viết bởi mung.tv mung.tv viết:

quá chuẩn
bình vổ giờ đá gà ở cẩm phả rồi gà tôi đã từng thắng gà của anh ấy mà (con tía kết tôi úp ngày 1/9 các bác vào xem thử nhé)
Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2012 lúc 9:07pm
Ban đầu được viết bởi chickenpr0 chickenpr0 viết:

ko biết bác Dân có biết a Bình vổ ở thái bình ko . A ấy có con gà có thằng trả 200 tr ko bán . chắc bác đi xới nhiều bác biết . nghe thằng bạn e gần nhà ông ấy nói . con đấy đá hồ 1 chỉ kém hoặc = đối thủ thôi . lên chủ đc ăn to tiền ở chỗ đấy . sang hồ 2 chua con nào chịu đc quá phút thứ 7 @@ . con gà của ông ấy cũng đủ kiếm cho ông ấy đc 1 con 4 chỗ ngon rồi :) . bác dân gặp ông ấy thì tránh ra nha :D
gà bình vổ cũng có con nọ con kia mà nếu có em này của bác dân tôi ko sợ
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2012 lúc 2:18pm
tía sấm rét
Quay lên trên
linhke_ly Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Bị nhắc 2 lần vì viết bài không dấu

Gia nhập: 28/02/2011
Khu vực: hn
Điểm: 1000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linhke_ly Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2012 lúc 3:10pm
dep......Big grin
Quay lên trên
thanhmien9x Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/11/2012
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 399
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhmien9x Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/11/2012 lúc 6:31pm
sấm sét thật ko có gì chê

Quay lên trên
alinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 26/11/2012
Khu vực: Lao Cai
Điểm: 238
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn alinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/12/2012 lúc 11:46am
hi hi. o lao cai tui co binh beo day.  ko co con ga nao nen day ko da dc
 bi e be ve ca.. 
Quay lên trên
nguoi.luc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/12/2012
Khu vực: hai phong
Điểm: 42
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguoi.luc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/12/2012 lúc 4:10pm
ho bao that!!!
Quay lên trên
sabaonam Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2010
Điểm: 2724
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sabaonam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/12/2012 lúc 5:10pm
Cặp bàn ngón chất
Quay lên trên
tiachanvang_hn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/03/2012
Điểm: 120
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang_hn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/12/2012 lúc 8:40pm
Thái bình là đất ăn chơi...!
Tay gậy tay bị khắp nơi tung hoành..!

Quay lên trên
tuyen0934677069 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2012
Khu vực: GaThườngTín
Điểm: 5547
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuyen0934677069 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2012 lúc 11:29am
Ban đầu được viết bởi tiachanvang_hn tiachanvang_hn viết:

Thái bình là đất ăn chơi...!
Tay gậy tay bị khắp nơi tung hoành..!

câu đấy xưa quá rồi bạn ơi . bây giờ phải gọi là 
Thái bình là đất ăn chơi,
Tay gà tay giỏ khắp nơi ăn người !
 Công nhận Bình vổ nhiều gà hay nhưng cũng có con nọ con kia nhưng mình dám chắc con gà 200tr của Bình vổ các bạn ko có gà nào ghép đâu có chăng chỉ mấy bác đại gia có gà cực kết mới ghép .
con này từng oánh 2 hồ ngang chân với '' tía đấm 120tr '' của ông già mình nên mình biết mà Tongue. Giờ '' tía đấm '' bị bắt trộm rồi ông già mình cũng chuẩn bị giải nghệ .
tía sấm sét của bác Dân rất đẹp nhưng nói thật chưa thể so sánh với con 200tr của Bình Vổ

Người sửa: tuyen0934677069 - 24/12/2012 lúc 11:38am
Quay lên trên
vsmte_719 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/12/2011
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 946
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vsmte_719 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2012 lúc 6:50pm

1...

Quay lên trên
cascada41 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc 2 lần vì viết bài không dấu

Gia nhập: 28/11/2012
Khu vực: hanoi
Điểm: 64
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn cascada41 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2012 lúc 11:03pm
Laughing nghe danh da lau ma khong gap duoc mat .... da la ga ket thi cha ngan thang nao ca bang trang  hop tui tien la muc het ...ban ve thu hoi binh vo o tb  danh voi ga cua P  o ha noi coi ong noi sao ... so den gia ... ngoai troi con co troi .. bg con  ga nao cua binh vo hay nhat bao trang va dia diem di luc nao cung co ga de tiep. ga minh thi nha duc ra chac khong dang gia 5m den 10m dau Big grin

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.