Tía "Sấm Sét" 2*

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
Tác giả
 Xếp hạng: Đánh giá chủ đề: 1 Phiếu, Trung bình 4.00  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
dankieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/04/2010
Khu vực: MIỀN TRUNG
Tình trạng: Offline
Điểm: 754
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dankieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Tía "Sấm Sét" 2*
    Ngày đăng: 02/09/2012 lúc 10:10pm
Tía "Sấm Sét" 2*: chạng 2.7kg là anh cùng cha với " Tia Chớp", "Tía Sét"( mình úp lên vì có hứa với một số anh em trên diễn đàn gà đòn)
Đây là một con gà hội tụ đầy đủ các kỷ năng như bến lối rất quỷ quyệt, tốc độ xử lý và ra đòn cực nhanh, mạnh, hiểm và chính xác đến 99% dù đứng ở vị thế không thuận lợi. Mặc dù mới chỉ hai trận thắng thôi ( độ thứ nhất tại quê nhà, độ thứ hai tại Hà Nội )nhưng cũng đủ thiên hạ phải bàn ra tán vào về nó, vì cả hai trận thắng đều quá thuyết phục đến tuyệt vời và khó quên. Cái tên Tía "Sấm Sét" ra đời vào 23/8/2012 tại Hà Nội sau khi thắng trận.
 Mời anh em và các bạn hãy quan sát tìm xem có điểm gì đặt biệt không, phân tích thử xem sao nó hay vậy? đến giờ phút này dankieu vẫn ghi nhận nó là một con gà quá hay.
Đây là hình ảnh sau khi thắng trận đầu tiên
Hình ảnh sau một tuần dưỡng thương, và chuẩn bị tiến ra bắc
Quay lên trên
congqt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2009
Khu vực: Hanoi
Điểm: 1141
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn congqt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2012 lúc 11:40pm
Con gà đẹp,màu cờ sắc áo bóng bộ ok,độ 2 ăn tại HN là ăn ở đâu vậy anh?Giờ nó đang nằm trong tay tay chơi nào ngoài HN,a có thể Pm mật thư cho e rõ về nó được ko?
Quay lên trên
fortuner09 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/08/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 856
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn fortuner09 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2012 lúc 3:04am
Nhìn tướng tá cũng bướng đấy chứ
Quay lên trên
Tíadế Xem...
Q.lý chuyên mục
Q.lý chuyên mục
Hình đại diện
Đồ Tể GĐVN

Gia nhập: 18/07/2010
Khu vực: HL-TB-HN
Điểm: 5256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tíadế Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2012 lúc 12:57pm
em này khỏi chê rôi.Crying bao giờ mới được con gà như thế này  Crying
Quay lên trên
dankieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/04/2010
Khu vực: MIỀN TRUNG
Điểm: 754
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dankieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2012 lúc 3:37pm
Ban đầu được viết bởi congqt congqt viết:

Con gà đẹp,màu cờ sắc áo bóng bộ ok,độ 2 ăn tại HN là ăn ở đâu vậy anh?Giờ nó đang nằm trong tay tay chơi nào ngoài HN,a có thể Pm mật thư cho e rõ về nó được ko?
 Trận vừa rồi đi Thạch Bích ghép không được, về họ thách đấu đá tay bo với mình ở Văn Điển với con gà cao hơn đã ăn 3kỳ.

Người sửa: dankieu - 03/09/2012 lúc 3:40pm
Quay lên trên
congqt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2009
Khu vực: Hanoi
Điểm: 1141
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn congqt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2012 lúc 8:40pm
Ban đầu được viết bởi dankieu dankieu viết:

Ban đầu được viết bởi congqt congqt viết:

Trận vừa rồi đi Thạch Bích ghép không được, về họ thách đấu đá tay bo với mình ở Văn Điển với con gà cao hơn đã ăn 3kỳ.

A em nhớ ra rồi,con gà này hôm đấy ghép với gà em,em chạy trạng nó vì nó hơn to,cao,cựa.A nói tên chủ gà + với bảo nó mang đi TB ko ghép được e mới nhớ ra đấy.
Quay lên trên
vanphong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/07/2012
Khu vực: Tp thái binh
Điểm: 1757
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2012 lúc 8:54pm

Admin nhắc:
Bạn Văn Phong mà chẳng có văn phong chút nào cả. Bạn nên đéo lắc ở chỗ khác.
Thanks,

Người sửa: CaKhoai - 03/09/2012 lúc 9:00pm
đam mê gà chọi
sống là để yêu thương
0943 66 7373
Quay lên trên
chickenpr0 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/08/2012
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 1067
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chickenpr0 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2012 lúc 4:43pm
Bác có con nào nhượng lại cho e 1 con . em ở thái bình muốn có 1 còn đi đá xới :( 
Quay lên trên
Stephen Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 06/06/2012
Khu vực: Biên Hoà
Điểm: 972
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Stephen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2012 lúc 4:52pm
Ban đầu được viết bởi chickenpr0 chickenpr0 viết:

Bác có con nào nhượng lại cho e 1 con . em ở thái bình muốn có 1 còn đi đá xới :( 

gọi thẳng cho anh Dân đi bạn .Gà chiến bác ấy có khoảng 30 chục con ,nhưng tài chính phải dư dả nhé.
Quay lên trên
chickenpr0 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chickenpr0 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2012 lúc 12:00pm
bác dân cho em xin cái sđt . e đang cần tìm 1 con về ra chiến trường .bác có con nào hay nhượng lại em 1 con . e xin cảm on và hậu tạ
Quay lên trên
chickenpr0 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chickenpr0 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2012 lúc 12:15pm
ko biết bác Dân có biết a Bình vổ ở thái bình ko . A ấy có con gà có thằng trả 200 tr ko bán . chắc bác đi xới nhiều bác biết . nghe thằng bạn e gần nhà ông ấy nói . con đấy đá hồ 1 chỉ kém hoặc = đối thủ thôi . lên chủ đc ăn to tiền ở chỗ đấy . sang hồ 2 chua con nào chịu đc quá phút thứ 7 @@ . con gà của ông ấy cũng đủ kiếm cho ông ấy đc 1 con 4 chỗ ngon rồi :) . bác dân gặp ông ấy thì tránh ra nha :D
Quay lên trên
Tíadế Xem...
Q.lý chuyên mục
Q.lý chuyên mục
Hình đại diện
Đồ Tể GĐVN

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tíadế Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2012 lúc 12:29pm

ko biết bác Dân có biết a Bình vổ ở thái bình ko . A ấy có con gà có thằng trả 200 tr ko bán . chắc bác đi xới nhiều bác biết . nghe thằng bạn e gần nhà ông ấy nói . con đấy đá hồ 1 chỉ kém hoặc = đối thủ thôi . lên chủ đc ăn to tiền ở chỗ đấy . sang hồ 2 chua con nào chịu đc quá phút thứ 7 @@ . con gà của ông ấy cũng đủ kiếm cho ông ấy đc 1 con 4 chỗ ngon rồi :) . bác dân gặp ông ấy thì tránh ra nha :D
nổi ở thái bình sao mình chưa nghe bao giờ nhỉ.hỏi mấy ông chơi gà lâu năm ở thành phố mà bảo ko có.ông đấy ở chỗ nào tb vây bạn.
anh dân: có dịch cúm gia cầm rồi đấy.a cẩn thận mà phòng tránh thôi.nghe nói có quảng ngãi mà
Quay lên trên
Stephen Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 06/06/2012
Khu vực: Biên Hoà
Điểm: 972
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Stephen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2012 lúc 1:51pm

bác không phải lo anh Dân cũng nhiều gà chiến hạng top lắm ,giá cũng cao lắm, mấy sới lớn nhất ở ngoài Bắc bác ấy đã thử rồi nên không có gì mà phải tránh cả. Sdt của bác Dân nè : 0982324405. Chúc bạn tìm được con gà chiến như ý.
Quay lên trên
chickenpr0 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chickenpr0 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2012 lúc 4:28pm
ông ấy ở an mỹ . là dân xã hội đen .có bao giờ og ấy đá ở xới tb đâu .
Quay lên trên
Minh_Béo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Từ Bắc Vào Nam
Điểm: 663
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Minh_Béo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2012 lúc 4:37pm
Thiên hạ nhiều anh tài,Bình Vẩu đã là gì trong làng gà chọi đâu mà phải lên đây dặn người ta tránh ra,gà chọi chả ai sợ ai cả,chỉ sợ tiền thôi,con gà đáng đá 50 gặp mấy ông đại gia cứ đòi đá 500 thì người ta né,chứ cứ đá vừa túi người ta,thì chắc chả ai sợ ai cả
Quay lên trên
Tíadế Xem...
Q.lý chuyên mục
Q.lý chuyên mục
Hình đại diện
Đồ Tể GĐVN

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tíadế Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2012 lúc 4:52pm

ông ấy ở an mỹ . là dân xã hội đen .có bao giờ og ấy đá ở xới tb đâu .

xa thế thảo nào dân thành phố ko biết.con gà hay đến đâu cũng ko bất bại cả đời được đâu.chủ yếu do chủ gà ghép và duyên con gà thôi.cao nhất ắt có cao nhân trị mà
Quay lên trên
chickenpr0 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chickenpr0 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2012 lúc 6:28pm
ko ông ấy đá cao nhất có 100 tr thôi mà . nói chung là giờ trả con nào giám đá nữa . ăn hết các xới to ngoài bắc này rồi
Quay lên trên
Minh_Béo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Từ Bắc Vào Nam
Điểm: 663
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Minh_Béo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2012 lúc 6:53pm

ko ông ấy đá cao nhất có 100 tr thôi mà . nói chung là giờ trả con nào giám đá nữa . ăn hết các xới to ngoài bắc này rồi

Trước mình đi chơi,Bình Vổ đá toàn mấy lít,bây giờ thấy bạn nói đá cao nhất 1 lít,chắc do khủng hoảng kinh tế chung lên đá kém đi
Quay lên trên
ThiênThủ QuanÂm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/08/2012
Điểm: 14
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ThiênThủ QuanÂm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2012 lúc 8:02pm
Oh...ho
Sao gã Dân Kiều này không xin phép mà dám post gà của mình lên khoe với AE nhẩy???
Trảm giờ
Quay lên trên
ThiênThủ QuanÂm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/08/2012
Điểm: 14
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ThiênThủ QuanÂm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2012 lúc 8:50pm
Chào bạn Công
Bạn có phải ở khu Nghĩa Đô k? Nếu đúng vậy thì hôm đó ở Thạch Bích, bạn mang 2 con Xám đến xới???
Vậy AE biết nhau rồi
Có dịp AE mình giao lưu nhé
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 2.672 giây.